Elineema J Mosi
JF-Expert Member
- May 17, 2013
- 808
- 148
ndugu
zangu wana Jf Nasikia Mwigulu yupo Hapo Manyara na anampango wa kuja A
Town. Naomba kumwambia kuwa akija basi nguo za kijan azivulie huko huko
alafu atafute mwenyej amwambia vaz la A City ni lipi? Huku watu wako
macho kweli wa kuja utamjua tu. Mimi natoa Buku 5 za nguo zake akiwa A city yaan combat za CHADEMA wakuu alafu najitolea kumpelekea,tusiseme sana atapiga norinda na kurudi zake Iramba.
zangu wana Jf Nasikia Mwigulu yupo Hapo Manyara na anampango wa kuja A
Town. Naomba kumwambia kuwa akija basi nguo za kijan azivulie huko huko
alafu atafute mwenyej amwambia vaz la A City ni lipi? Huku watu wako
macho kweli wa kuja utamjua tu. Mimi natoa Buku 5 za nguo zake akiwa A city yaan combat za CHADEMA wakuu alafu najitolea kumpelekea,tusiseme sana atapiga norinda na kurudi zake Iramba.