Mwigulu mnchemba anampango wa kuja arusha

Mwigulu mnchemba anampango wa kuja arusha

mwigulu anawanyima raha kiasi hiki,mtapasuka msamba poleni.

Unajua Huwezi lala na Suti,lazma utafute nguo za kulala ss tunampa tu masharti ya A City ili akija asionekane kama kituko maana tunamjua huyu chaliii. Combat tunamnunulia ss avae hizo nguo za kijan wakijaga hapa lazima wapite na magari yenye tinted wasionekane.
 
mwenye siasa za kuuwa watu
ni chadema ikiongozwa na lema pia chadema wanakitengo cha sumu na
makada wake hutembea nazo hadi bar.

Wewe acha umbea! Kwa kesi ipi Lema alistakiwa nayo ya kuua!? WW utakuwa haupo A City na wala haumjui lema kabisa. watu kama nyie ntachanga hela hapa kwa makamanda tukupeleke jando.
 
huwa anajidai kwamba hakumbuki Arumeru kabisa. Alitokwa na povu la kutosha na akaambulia patupu.
akome kwani yeye alikuwa mgombea,unakumbuka alichowafanya jimboni kwake kwenye uchaguzi wa wenyeviti wa vijiji.
 
Wewe acha umbea! Kwa kesi ipi Lema alistakiwa nayo ya kuua!? WW utakuwa haupo A City na wala haumjui lema kabisa. watu kama nyie ntachanga hela hapa kwa makamanda tukupeleke jando.

siwezi kutumia pesa za ujambazi mimi,lema ni jambazi wa silaha kwa taluma yake tunamjua vizuri kuliko hata wewe unayefanya kazi nyumbani kwake,endelea kutumika salama tuache tuenjoy miaka 50 ya uhuru tumethubutu,tumewaeza na tunazidi kusonga mbele.
 
Unajua Huwezi lala na Suti,lazma utafute nguo za kulala ss tunampa tu masharti ya A City ili akija asionekane kama kituko maana tunamjua huyu chaliii. Combat tunamnunulia ss avae hizo nguo za kijan wakijaga hapa lazima wapite na magari yenye tinted wasionekane.

aliyeonekana kituko ni ally bananga alivyoeenda iramba muulize atakuambia hadi nguo zilimbana nawakati bananga ni mwembamba chezea mwigulu wewe.
 
mwache aje ajaribu bahati yake tena, ajionee tofauti ya wtu wa Arusha na Iramba kwa mara nyingine.
 
ndugu
zangu wana Jf Nasikia Mwigulu yupo Hapo Manyara na anampango wa kuja A
Town. Naomba kumwambia kuwa akija basi nguo za kijan azivulie huko huko
alafu atafute mwenyej amwambia vaz la A City ni lipi? Huku watu wako
macho kweli wa kuja utamjua tu. Mimi natoa Buku 5 za nguo zake akiwa A city yaan combat za CHADEMA wakuu alafu najitolea kumpelekea,tusiseme sana atapiga norinda na kurudi zake Iramba.

Anakuja kujiabisha tuu.....Labda anakuja kutafuta kuiba mke wa mtu..
 
siwezi kutumia pesa za
ujambazi mimi,lema ni jambazi wa silaha kwa taluma yake tunamjua vizuri
kuliko hata wewe unayefanya kazi nyumbani kwake,endelea kutumika salama
tuache tuenjoy miaka 50 ya uhuru tumethubutu,tumewaeza na tunazidi
kusonga mbele.

Mbululaaa,ww lazima ni buhehe maana unazungumza bla data. Lema jambaz ndani ya Serikal yako mtu anweza kuwa Mbunge angali alikuwa jambaz? hebu fikirisha bichwa lako mkuu. Pili mm sifany kaz kwa Mh lema bal mm n Accountant kwenye International NGO? Tatu acha kutoka povu mkuu hii ni serikal Dhaifu na wao wanajua hilo fika wala hawawez kukanusha mkuu.
 
aliyeonekana kituko ni
ally bananga alivyoeenda iramba muulize atakuambia hadi nguo zilimbana
nawakati bananga ni mwembamba chezea mwigulu wewe.

Kwani si alivuna 28% Mkuu,tumia data mkuu. Hapo mwanzo hatukua na hata mwanachama 1 sasa 28% huoni huo ni ushindi. Mkuu wewe nadhani usikatae jando itakufungua masikio vzur mkuu.
 
hivi cdm wakichukua dola mfumo qwa vyama vingi utaendelea kuwepo au wataufuta?

Utakuwepo tena Democrasia ya kutosha,huu ni mchango wa mtu mmoja ila pia simlaumu ni kutokana na kuchoka sana na Ukandamizaji wa Ccm lakin pia hapa pia hatapigwa bali ni siasa safi tu mkuu.
 
Utakuwepo tena Democrasia ya kutosha,huu ni mchango wa mtu mmoja ila pia simlaumu ni kutokana na kuchoka sana na Ukandamizaji wa Ccm lakin pia hapa pia hatapigwa bali ni siasa safi tu mkuu.

asante kwa ufafanuzi mkuu nimekuelewa.mleta mada anajaribu kuwaonyesha watu kuwa sehemu zenye utawala wa cdm baadhi ya vyama kama ccm hawatakiwi kitu ambacho si demokrasia ya kweli.waachwe waende wakajieleze na wananchi ndio waamue nani watasimama naye
 
asante kwa ufafanuzi mkuu
nimekuelewa.mleta mada anajaribu kuwaonyesha watu kuwa sehemu zenye
utawala wa cdm baadhi ya vyama kama ccm hawatakiwi kitu ambacho si
demokrasia ya kweli.waachwe waende wakajieleze na wananchi ndio waamue
nani watasimama naye

Mm ndo mleta mada,sisem hawatakiwi bali kuvaa nguo za kijan ndo kitu cha ajabu ndan ya A City. Waje kistaarabu na waondoke kistaaarabu wakija kimakeke lazma watalakiwa kimakeke na kusababisha zomea zomea ya kufa mtu,matusi jukwaani mwiko wakijaribu kufanya hvyo wanaweza kushushwa au kuzomewa. Kama ni sera ss hatuna shda ila hawa ndugu na timu yake wanajulikana kwa matusi ya nguoni.
 
ndugu
zangu wana Jf Nasikia Mwigulu yupo Hapo Manyara na anampango wa kuja A
Town. Naomba kumwambia kuwa akija basi nguo za kijan azivulie huko huko
alafu atafute mwenyej amwambia vaz la A City ni lipi? Huku watu wako
macho kweli wa kuja utamjua tu. Mimi natoa Buku 5 za nguo zake akiwa A city yaan combat za CHADEMA wakuu alafu najitolea kumpelekea,tusiseme sana atapiga norinda na kurudi zake Iramba.

anakuja kukusanya ushaidi wa duniani na mbiguni. Big up Ku-nguru wa kwenye
chemba.
 
Yuko mbulu leo alikuwa anafanya kampeni ya udiwani mbulu mjini kaambulia watu kama 60 pamoja na kupiga muziki kuvutia vijana hajapata watu kabisa.hao 60 karibu wote wako kwenye uniform za ccm tena mpya kabisa
 
Back
Top Bottom