Mwigulu achafua hewa bungeni na kuzua miguno

Mwigulu achafua hewa bungeni na kuzua miguno

Status
Not open for further replies.
CHADEMA imarisheni RED Brigade maana Chama Tawala kimekuwa chama twawala,mijineno ya huyu mh.inaonyesha wameshindwa kutawala badala yake wanawala wananchi kwa kisingizio cha CDM.Achieni serikali waingie wenye uwezo wa kuwaongoza wananchi na kusimamia vyema sheria.Haya maCCM wanabwatuka tu hatahawajui kwa nini wapo hapo.
 
Simshangai anapokua kama punguani. Nadhani alinunua jina akasahau kununua akili akabaki na ile ile
 
CCM wampeleke Mwigulu Mirembe akapimwe kama kweli yuko sawasawa. Nina wasiwasi huyu jamaa siyo fit upstairs!!
 
Mwigulu ataendelea kuota tuu...ndoto zake za mchana.
 
Hata wewe ulianzisha hii mada akili yako haina tofauti na ya huyo MZINZI Mwigulu! Heri hata ya Mwigulu kwani anachofanya ni kutetea mkate wake.
Hivi ingekuwa hakuna CHADEMA huyu MSENGELENYUMA angepataje mshahara?

Hata mimi na wewe unaesoma hii topic bado hatuko sawasawa,haiwezekani kusoma na kuchangia vitu vya kipumbavu kama hivi.
Lipi la ajabu kwa Mwigulu ------ tu huyu kuwataja viongozi wa CDM,Kwani ni leo ndio kaanza kuwataja!
Huyu si sawa tu na Mwanamke Malaya ambae ukiwa unalala nae na kumfikisha kileleni lazima akienda walipo wenzie atakusema kwa ubaya ili kesho wasije kumuibia!
Hizi CD za Mwigulu kuwahusisha viongozi wa CDM na mauaji na UGAIDI haziuziki tena.Mwambieni aende Studio upya Mbwa huyu!! Nachukia sana yaani basi tu.
 
Kuna mijitu mingine ikiongea inabidi upuuzie tu; ukijidai kuumiza kichwa utakuwa wewe ndo kilaza!
 
Hilo li mwigulu ni li mafia na silipendi kabisa
 
CHADEMA imarisheni RED Brigade maana Chama Tawala kimekuwa chama twawala,mijineno ya huyu mh.inaonyesha wameshindwa kutawala badala yake wanawala wananchi kwa kisingizio cha CDM.Achieni serikali waingie wenye uwezo wa kuwaongoza wananchi na kusimamia vyema sheria.Haya maCCM wanabwatuka tu hatahawajui kwa nini wapo hapo.


we thubutu! nani atawapa nafasi hiyo. wakitaka akina slaa wapotee kwenye ulimwengu huu waatekeleze wazo lako
 
Kwa raia mwema na wa kawaida haijalishi ni nani anaongoza nchi, iwe cdm, ccm, cuf nccr nk bali ni kuona watu wenye uwezo wa kukabiliana na matatizo yanayoikabili nchi kama usalama wa mipaka yetu na mahusiano mema na majirani zetu kabla ya kwenda kutafuta majirani wa mbali kama Ulaya, Amerika, China, Uarabuni nk.
Lakini pale unapogundua kuwa tuna viongozi wa aina hii na mtu kama huyu anashika miongoni mwa nafasi za juu kabisa za chama tawala ndio unapata jibu ni kwa nini tuna matatizo yote tuliyo nayo huku wasiwasi wa hatima ya taifa letu ukiongezeka. Kauli/swali kama hii ni matusi makubwa kwa Bcom na MBA holders hasa kutoka chuo kinachoheshimika kama UDSM.
 
Dawa ya CHADEMA ni kuwaambia ukweli kama afanyavyo Mwigulu Lameck Madelu Nchemba. Big Up sana MWIGULU
Japo sipendi siasa ila hapa nani waliobaki uchi CHADEMA au SERIKALI.....kama kiongozi wa chama kinachotawala anajua wanaoharibu amani ya taifa letu na sheria haichukui mkondo wake kuwaistaki hawa wavunjifu wa amani....mnataka tuamini nini zaidi ya kugundua hii ni janja ya kuficha maovu yenu ili kutuhadaa sisi wananchi.
 
Mwigulu Nchemba again?! Mke wake ana kazi! Mwigulu akikumbuka CHADEMA tu wakati wa 'chakula cha usiku' lazima 'abdala kichwa wazi' asinzie! Sijui kama 'zainab binti maringo' wa mkewe anashiba
 
Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom