Mwezi wa saba sasa hajanikubalia

Duuuuh hivi kuna kitu kingne kinacho sumbua zaidi Duniani km mapenzi mana tunabeba mizigo tusiyo staili humu
Duh... Bado sana mkuu, kuna mtu kafukuzia huu mwaka wa 3 sasa ila hajakata tamaa mpaka namuonea huruma. Ngoja siku moja nije nivae miwani ya mbao nimpe....
 
Umewekwa reserve... Ngoja mchezaji kiungo aumie. Akiwa majeruhi, wa reserve ndio anachezeshwa...
 
Finish what u hv started..usikate tamaa..endelea kutia tia huruma braza atakuelewa tu..
 
naona bado huyo msichana anaishi ki-analojia, dijitali haiendi hivyo :A S-eek::A S-eek::A S-eek:.
 

you can spend your life time simply because its called real love, the package of real love includes living together sio tu kutamani kwa macho
 

ingekuwa tupo busy katika kufanya maendeleo ya hii nchi kila mtu angekuwa busy kwa miezi7 tungemkaribia mmarekani.
 
ingekuwa tupo busy katika kufanya maendeleo ya hii nchi kila mtu angekuwa busy kwa miezi7 tungemkaribia mmarekani.[/QUOTmapenzi n zaidi ya uyajuavyo; power of love
 
 

Tatizo lenu vijana wa cku hizi mnataka ukimtongoza demu asubuhi jioni umgegede.....wazee wa zamani ilikuwa ndo wavumilivu hadi miaka 8 bado hawakata tamaa, keshatuma barua zaid ya 2436 lakin baaado kabisa nyie wa cku mnatongozana kwny ma fesibuku tu baaaaaaaasi
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…