Mwezi Unaogopa Giza la TZ..

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
21,130
Points
2,000

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
21,130 2,000
Jaman kama kuna mahala umeonekana tujuzeni.... Kesho mapumziko au? sijielewi elewi..........
 

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,464
Points
2,000

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,464 2,000
Radio Imaan ya Mkoan Morogoro imetangaza kuwa mwezi umeonekana Mtwara. Kuna rafiki yangu yupo Arusha yeye ni answar sunna amenipgia simu kuwa wao kesho wanaswal, mwez umeonekana Malysia. Kwa sisi wa BAKWATA kesho tunamalzia.
 

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
40,019
Points
2,000

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
40,019 2,000
Radio Imaan ya Mkoan Morogoro imetangaza kuwa mwezi umeonekana Mtwara. Kuna rafiki yangu yupo Arusha yeye ni answar sunna amenipgia simu kuwa wao kesho wanaswal, mwez umeonekana Malysia. Kwa sisi wa BAKWATA kesho tunamalzia.
Nazidi kupata mashaka na dini ya ALLAH.
 

Forum statistics

Threads 1,356,391
Members 518,903
Posts 33,131,865
Top