mwenzenu nimeekamatika hapa


sakapal

sakapal

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
1,817
Likes
39
Points
145
sakapal

sakapal

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
1,817 39 145
I salute all MMU, samahani kwa utakayekwazika kwa uzi huu ila.......... niko nyoronyoro.....
Mmmh!! Sijui ndo uteja, ila hapa nimekamatika, week end hii nilikuwa night shift full...
Haya maneno na huu wimbo ndo vilitawala kwenye night shift. Hadi sasa bado naimba, karibuni tuhorojeke pamoja.
Peace and love on a night shift.
http://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpage&v=FrkEDe6Ljqs#t=65s
Commodores - Nightshift - YouTube
 
mwananthropolojia

mwananthropolojia

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2012
Messages
956
Likes
75
Points
45
mwananthropolojia

mwananthropolojia

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2012
956 75 45
I salute all MMU, samahani kwa utakayekwazika kwa uzi huu ila.......... niko nyoronyoro.....
Mmmh!! Sijui ndo uteja, ila hapa nimekamatika, week end hii nilikuwa night shift full...
Haya maneno na huu wimbo ndo vilitawala kwenye night shift. Hadi sasa bado naimba, karibuni tuhorojeke pamoja.
Peace and love on a night shift.
Commodores - Nightshift - YouTube
nightshift raha kwelikweli
 
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
8,849
Likes
4,707
Points
280
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
8,849 4,707 280
Uliimbwa na na nani huo wimbo? Unajua uzee unapoingia mambo mengine yanakuwa sometimes kushoto.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,849
Likes
3,623
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,849 3,623 280
Hebu nielezee kidogo...mdada akiwa nyoronyoro huwa anakuaje?
 
moto2012

moto2012

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2012
Messages
2,260
Likes
436
Points
180
moto2012

moto2012

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2012
2,260 436 180
Haya sakapal na night shift zako, sijui kwa nini sir God hakutuwekea usometer? (Equivalent to odometer), ili mtu akitaka kujuaumetumikaje basi anasoma tu! Sijui kama ungekuwa na ujasiri wa kusifia hiyo night shift!!
 
Last edited by a moderator:
sakapal

sakapal

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
1,817
Likes
39
Points
145
sakapal

sakapal

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
1,817 39 145
Hebu nielezee kidogo...mdada akiwa nyoronyoro huwa anakuaje?
mmmhhh eheheheheee yaaani sijui nielezeje mmmh
anyways inatofautiana mtu na mtu ila kwa kifuti mdada anakuwa horny, happy, yaani ukimtizama usoni tuu she is smiling and lovable and all the like................. (not all this is me)
 

Forum statistics

Threads 1,273,088
Members 490,268
Posts 30,470,878