Mwenyekiti wa CHADEMA - London aenguliwa wadhifa

Mwenyekiti wa CHADEMA - London aenguliwa wadhifa

Jamaa alijitolea sana kuitangaza Chadema Uingereza lakini leo kaambulia matusi.
 
Mods,
Unganisha huu uzi na ule wa mwanzo.
 
kama ana kosa lazima awajibishwe
Hamna kazi nyingine za kufanya au hii ndio kazi mlizoajiriwa nazo kuchafua wengine. Hivi mkishawachafua mnapataga faida gani. Tafuteni kazi halali za kufanya sio hizi. Acheni uvivu.
kachafuliwa wapi arifu???? kwani lema hawezi fanya hivyo???

mie nilishangaa sana kumbe dr slaa bado ana kadi ya CCM????? na majukwaani mbona anawalazimisha wananchi warudishe kadi za CCM???? ndio maana nawapaga pole wanaoshabikia vyama.....But CDM ina nafuu kuliko CCM
 
uzi wa lema umefungwa bahahahahahaha aiseee......
 
Mara ya mwisho nimekutana na Chris Lukosi, Milton Keynes akifungua tawi la Chadema. Walikuwa wanatokea Reading kufunga tawi la Chadema.

Leo tena kafukuzwa Chadema bana.. Chilisosi, upooo!!
 
Last edited by a moderator:
Nimeamini kila mtu ndani ya Chadema ananunulika, tatizo bei.
hata wewe si ulinunuliwa na ndio maana mshahara ukichelewa huonekani hapa jf,na kazi yako kubwa hapa ni kuishambulia cdm tu huna hata uzi mmoja wa kujenga nchi hii umewahi kuanzisha yaani toka niijue ID yako sijawahi kuelemika na mchango wako wowote ule,hujielewi kuwa huna manufaa hapa?
 

Hongera TandaleOne kwa upuuzi usio koma. Lakini kukiuka pale kwenye maandishi ya kijani inathibisha ulivyo mtupu. Kachukue posho
 
Mods,
Hii habari sio tetesi ni kweli toeni neno tetesi.
 
- Hopeless kabisa, let me understand this CCM ili kutawala Tanzania inahitaji kuwa na pandikizi kwenye tawi la Chadema London? So Slaa mwenye kadi ya CCM na anailipia kila mwezi sio tatizo ila MWenyekiti wa Tawi la wanachama watano UK?

I mean labda I am missing something here!!

es!


You are missing everything - always!
 
jamani mashabiki wa CCM tujipange kiinusuru CDM na kifo, bila CDM JF will never be interesting

Nakupongeza kwa kutangaza uccm wako, ila jinusuluni na kifo mbele ya Watanzania si mbele ya CDM.
 
hata wewe si ulinunuliwa na ndio maana mshahara ukichelewa huonekani hapa jf,na kazi yako kubwa hapa ni kuishambulia cdm tu huna hata uzi mmoja wa kujenga nchi hii umewahi kuanzisha yaani toka niijue ID yako sijawahi kuelemika na mchango wako wowote ule,hujielewi kuwa huna manufaa hapa?

Wewe una manufaa gani zaidi ya kumsifia Dr Slaa na Mbowe.
 
Mwenyekiti wa CHADEMA-UK avuliwa madaraka; kusitishwa uanachama

13/12/2012

Christopher Lukosi

Source: wavuti.com - wavuti
Kamanda+Chris+Lukosi+akimwaga+cheche.JPG
 
Back
Top Bottom