Mwenyekiti wa CHADEMA - London aenguliwa wadhifa

Mwenyekiti wa CHADEMA - London aenguliwa wadhifa

Hahahaha... Njaa kareee! Nimefurahi inteligensia ya chama ilivyo makini. Hapo tunasema 'MISSION FAILED'
 
..... [Chadema [wat]aendelea kumkumbuka na hata kutumia misemo yake yenye maana nzito kwa jamii ya kitanzania, kama vile: -
i) Sisi sote ni ndugu, tatizo ni CCM
ii) Kila kwenye msafara wa mamba na kenge wamo

Kwa hiyo, kadhibitisha kuwa tatizo ni CCM? Pia kuwa yeye ni kenge?

Halafu kama aliikubalia serikali kabla ya kusaini nao mkataba itakuwa imekula kwake.
 
Kaaazi kweli kweli.

Hivi ni kweli umetemwa? nilifikiri kukaa majuu utamaduni wa kizungu umekuingia kwa kuiga watu weupe, kumbe hakuna kitu. kama nao wazungu wangekuwa kama wewe rangi mbili sijui ungeponea wapi, washukuru wazungu kujenga taifa lao vizuri, vinginevyo ungekuwa unakunywa uji usio na sukari kijijini kwenu.
 
Hahahaha... Njaa kareee! Nimefurahi inteligensia ya chama ilivyo makini. Hapo tunasema 'MISSION FAILED'.

Hv Chris Lukosi unakumbuka nilimek appointment kuhusu masuala ya kibiashara kwny mwezi wa 8 ukaniahidi kukutana mwezi wa 9 ambapo ulikuja Tz? Nashukuru ile appointment iliyeyuka coz mtu mwenyewe kumbe 'bidhaa tuu', mbwiga MNAFIKI.

Ungekuta saa izi najutia kuhusisha biashara yangu na mijitu ya CCM. Thanx to God niliyofikiria kupanga nawe kibiashara hayakupangika.
 
inteligensia ya chadema inasemenekana ilipata nakala ya barua ya lukosi aliyowaandikia ccm kuwa atakipaka matope chadema ili waiweke kwenye vyombo vya habari ionekane cdm ni wakabila,sasa hajui kuwa kaumbuka yeye ccm walimchuuza tu.
1)inasemekana anajihusisha na biashara za madawa ya kusinzisha.
2)elimu yake hailingani na muda aliokaa uk
3)ana maadui wengi watanzania waishio uk
4)ni mlevi sana na akiliwa anaanza kuonyesha pesa za mfukoni hadharani kuwa yeye ni tajiri.
5)ni mfitini na mnafiki hata kwenye vitabu vya dini havimtaki mtu kama lukosi.
Kila la kheri huko ccm uendako ccm wamekutumia kama zoleo la taka na wamekutupa.sasa jiangalie na mihadarati yako.
Chadema ina miaka zaidi ya 20 lakini lukosi umeingia kwa miezi 3 huwezi kushindana nayo.
 
Du keeling siasa in mchezo mchavu vaa nikuvue karibu home Achana na Hao wachaga
 
Nipo hapa nakusikia mkuu

Maoni yako kaka ni nini kimetokea?
Sitaki kuamini harakati zote zile zilikuwa ni bure,
Ushahuri tu: kama ni kweli plz maisha yaendelee naamini siasa sio kila kitu, kama ni majungu usigombane na watu endelea na maisha yako kama zamani, naamini bado huu mwana mageuzi na kuna kitu unaamini kinatakiwa kufanyika.
Chonde chonde usijiunge na Kinana CCM. Kwani litakuwa ni pigo kubwa sana kwa maadui wako wa sasa kama wapo.
 
Mie naipenda sana chadema lakini wanachonikatisha tamaa ni kuwa hawapendi kukosolewa na ni very agreasive ukija kwenye ukweli , na kama wakiendelea hivi basi hiki chama hakina muda kitakufa kwa sababu kila mtu akiingia anakuwa hajui yuko wapi. Ukiangalia kwa karibu sana utaona kila mchaga anajiona kuwa yeye ndio chadema kuliko hata wale waliokianzisha chama, kisa ni mchaga. Pia Chadema imejaa watu wengi ambao wamepigika kimaisha na wanategemea chadema ndio iwachomoe hapo walipo. Kwa sasa nadhani ni bora CCM iendelee kutawala kuliko kuachia chama ambacho ukiondoa mbowe, lisu, slaa, zito na wabunge wengine walioko bungeni nje ya hapo chadema kuna njaa kali sana ambayo ukiwapa chakula watakula hadi sufuria.
Lukosi nasikia alishtukia hayo ndio maana akaamua kuhama chadema sema jamaa wameshtuka na kuamua kutangaza kabla hajawatema.
 
Mie naipenda sana chadema lakini wanachonikatisha tamaa ni kuwa hawapendi kukosolewa na ni very agreasive ukija kwenye ukweli , na kama wakiendelea hivi basi hiki chama hakina muda kitakufa kwa sababu kila mtu akiingia anakuwa hajui yuko wapi. Ukiangalia kwa karibu sana utaona kila mchaga anajiona kuwa yeye ndio chadema kuliko hata wale waliokianzisha chama, kisa ni mchaga. Pia Chadema imejaa watu wengi ambao wamepigika kimaisha na wanategemea chadema ndio iwachomoe hapo walipo. Kwa sasa nadhani ni bora CCM iendelee kutawala kuliko kuachia chama ambacho ukiondoa mbowe, lisu, slaa, zito na wabunge wengine walioko bungeni nje ya hapo chadema kuna njaa kali sana ambayo ukiwapa chakula watakula hadi sufuria.
Lukosi nasikia alishtukia hayo ndio maana akaamua kuhama chadema sema jamaa wameshtuka na kuamua kutangaza kabla hajawatema.

Si wewe peke yako mnaoitakia Chadema kifo. Labda nikukumbushie tu ile hadithi ya fisi na mkono wa binadamu.
 
Si wewe peke yako mnaoitakia Chadema kifo. Labda nikukumbushie tu ile hadithi ya fisi na mkono wa binadamu.

Mkuu hiki chama hakuna mwelekeo,
Hebu ona zito anavyotengwa laivu na wenzake, alikuja lema hapa UK akawa anamuambia Lukosi asiwasiliane na Zito wala asimuite kwenye mikutano kwa sababu ni nyoka ndani ya chama,
 
Mkuu hiki chama hakuna mwelekeo,
Hebu ona zito anavyotengwa laivu na wenzake, alikuja lema hapa UK akawa anamuambia Lukosi asiwasiliane na Zito wala asimuite kwenye mikutano kwa sababu ni nyoka ndani ya chama,
Farida,
Kama hayo uyasemayo yana ukweli basi kuna tatizo, tena kubwa tu.
 
Mkuu hiki chama hakuna mwelekeo,
Hebu ona zito anavyotengwa laivu na wenzake, alikuja lema hapa UK akawa anamuambia Lukosi asiwasiliane na Zito wala asimuite kwenye mikutano kwa sababu ni nyoka ndani ya chama,

Mkuu Farida, tafwadhali mkuu.

Una ushahidi wa haya yote kweli unayoyasema?
 
Ninamjua Lukosi vizuri sana. Ni kijana mwenye mapenzi yavkweli na Tanzania, anaipenda Tanzania toka moyoni mwake. Ni kijana mchapa kazi na mwenye maono ya mbali. Anaipenda Chadema kupita maelezo na nina smini kabisa habari hizi ni uzushi usio na kichwa wala miguu. Sioni kosa kwa mtanzania mfanya biashara kiomba tender serikalini. Mbona Mbowe anafanya biashara na serikali?, sasa kuna tatizo gani kwa Lukosi kufanya hiashara na serikali?. Huyo Ndesamburo mbona anafanya biashara na serikali?.

Lukosi ametumia pesa zake mfukoni kuiimarisha chadema Uk na uote hiyo ni sababu ya mapenzi yake kwa chadema nabpia kwa Tanzania.

Lukodi si msaliyi na kamwe hawezi kuwa msaliti.
 
Nipo hapa nakusikia mkuu


Mzee wa kazi, una wajibu wa kuandaa taarifa ya kupinga hoja hii. Ukiiachia ikolee basi watu wanaitafuna na wataimeza.

Halafu pia kuna hoja imeleta nadharia kwamba baadhi ya walio nje ni "informal sleepers" inabidi uangazie hapo.

Lakini tunafahamu bado wewe ni mwenyekiti wa muda hivyo utakuwa tayari una uzoefu wa kuandaa brief statements.
 
Kesho naenda ofisini kwangu kama kawaida, hiyo ndio ratiba yangu,

Mkuu kwa hiyo hii habari siyo ya kweli?

Fafanua bana kama wewe si "kenge" kwenye msafara wa "mamba" or it is the other way round. lol.
 
chris lukosi amenza kuandamwa day one hadi leo..siasa kazi kweli. kaka kaza moyo Chris Lukosi
 
Last edited by a moderator:
Mie naipenda sana chadema lakini wanachonikatisha tamaa ni kuwa hawapendi kukosolewa na ni very agreasive ukija kwenye ukweli , na kama wakiendelea hivi basi hiki chama hakina muda kitakufa kwa sababu kila mtu akiingia anakuwa hajui yuko wapi. Ukiangalia kwa karibu sana utaona kila mchaga anajiona kuwa yeye ndio chadema kuliko hata wale waliokianzisha chama, kisa ni mchaga. Pia Chadema imejaa watu wengi ambao wamepigika kimaisha na wanategemea chadema ndio iwachomoe hapo walipo. Kwa sasa nadhani ni bora CCM iendelee kutawala kuliko kuachia chama ambacho ukiondoa mbowe, lisu, slaa, zito na wabunge wengine walioko bungeni nje ya hapo chadema kuna njaa kali sana ambayo ukiwapa chakula watakula hadi sufuria.
Lukosi nasikia alishtukia hayo ndio maana akaamua kuhama chadema sema jamaa wameshtuka na kuamua kutangaza kabla hajawatema.

una undugu na yule shehe mvuruga amani:becky:
 
Back
Top Bottom