Mwenye ramani ya Tanzania naomba anitumie

Mwenye ramani ya Tanzania naomba anitumie

Hii inanikumbusha mtoto bado hata mdingi hajajipata na kununua TV, tulikuwa nayo kubwa imewekwa ukutani sebuleni, basi wageni wakija ndio ina gumzo la kuongelea miji na vijiji vya bongo
Mshua alikuwa na akili sana
Kipindi hicho mnaweka picha kwenye Album, akija mgeni mnaanza kukumbushana matukio ya zamani maisha yalivyokuwa magumu.
 
Wasalaam,
Kuna jambo la kijiografia nalifanyia study.
Mwenye ramani ya Tz yenye mikoa 26 na wilaya zake, naomba anitumie.
Shukrani.
Utaipata kwa kutunia Goooooooogle kwenye simu yako kwa kuipata ramani rasmi kwenye saiti ya serikali ya JMT.
Tahadhari usitumie ramani ambayo si rasmi yaani iliyothibitishwa na serikali ya Jamuhuri ya Tanzania.
 
Hii inanikumbusha mtoto bado hata mdingi hajajipata na kununua TV, tulikuwa nayo kubwa imewekwa ukutani sebuleni, basi wageni wakija ndio ina gumzo la kuongelea miji na vijiji vya bongo
Mshua alikuwa na akili sana
tanzania-states-and-capital-map.jpg

Haikidhi japo inafanana.
 
Au kutoka msamvu hadi Mahenge Ulanga, siku nzima, nimekumbuka Mlima Ndororo.
Wakati huo magari hayawezi kupishana kabisa. Duuh
Nimetoka juzi. Mkeka hadi Ifakara. Sema maroli ya kufuata Mpunga yameshavamia
 
Nimetoka juzi. Mkeka hadi Ifakara. Sema maroli ya kufuata Mpunga yameshavamia
Duuh ile barabara enzi hizo hakuna lami, basi wakati wa mvua shida tupu, nasikia sahivi ifakara kuna daraja? Sisi wakati huo tulikua tunavuka na pantoni.
 
Duuh ile barabara enzi hizo hakuna lami, basi wakati wa mvua shida tupu, nasikia sahivi ifakara kuna daraja? Sisi wakati huo tulikua tunavuka na pantoni.
Yeah, Kali sana, Kilombero bridge, pamechange
760.jpg
 
Back
Top Bottom