Mwenye nyumba kanipa siku mbili tu, la sivyo...

Mwenye nyumba kanipa siku mbili tu, la sivyo...

Id Yako Inasema Unasaka Mrembo Halafu Unakuja Kuomba Usaidiwe Inawezekana Kweli,kingine Una Multiple Id Wewe Upo Kwenye Usenior Member Umejuaje Hili Jukwaa Na Umewajuaje Watu Wahumu Kwa Threads Zao Tyta Njoo Usaidie Hapa Kwa Uchunguzi Zaidi
 
Last edited by a moderator:
Id Yako Inasema Unasaka Mrembo Halafu Unakuja Kuomba Usaidiwe Inawezekana Kweli,kingine Una Multiple Id Wewe Upo Kwenye Usenior Member Umejuaje Hili Jukwaa Na Umewajuaje Watu Wahumu Kwa Threads Zao Tyta Njoo Usaidie Hapa Kwa Uchunguzi Zaidi

Siamini ulichokiandika… kuwa senior member kunazuia kutojua majukwaa mengine? Na hilo la kutafuta mrembo ni mwaka gani? Je lilikuwa serious!
Ok,tu asum yoote ulosema ni sawa,je mada kwenye meza unanisaidiaje?
 
Last edited by a moderator:
Ipo haja ya kuanzisha upatu maalumu wa kindugu hapa kusanyiko la watu 100 tu kila j5 na j2 anapatiwa mtu fedha kama ni 5000 au 3000 au 2000 kwa kila muhusika poa tu /kugawiana inakuwa kwa tg pesa au mpesa/mwenye kuweza kuset hii kitu AISET NADHANI ITAOKOA WENGI/SUALA NI UAMINIFU TU NA ATAKAYESHINDWA KUCHANGIA AU KUTOA ATAKUWA NI MPUUZI SANA HASA ENDAPO ATAPOKEA NA AKAGOMA KUENDELEA NI WAZO JEMA TU
 
Mpaka sasa mimi nimepewa elfu 60 tuu! Na walionipa wala hawaja comment hapa,nadhani walisoma thread then wakanifuata PM na kuwasiliana na mimi,ni watu watatu. Ila kwa wote ambao wamecomment hapa woote sijapata hata mmoja Pm wala kwingineko, kama atatokea nitasema… hawa walionipa baadhi walisema nisiwa publish Id zao maana huku kuna baadhi ya memba wanafahamiana.
So ningeomba kama kweli ni watu wa kutenda tutende, na mimi sio kwamba nimekaa tuu. Nahangaika hapa na pale,wakati huo huo natakiwa nile,ninywe,familia ile inywe,na vyoote hivyo. So naona tatizo halijatatuka hata robo yake so far.
Kwa walioniahidi hapa basi ningewaomba mtimize,maana tayari nawapm namba then kimyaa!
 
Wewe ungekuwa mama yangu mzazi, lazima ungenitelekeza au kunifanyia abortion tu.Hapa haunijui lakini ona unavyo ninyanyasa kama mama wa kambo.

hata wewe ungekuwa mke wangu na una mimba ningekuwekea majivu nikufanyie abortion bila ganzi.
 
  • Thanks
Reactions: amu
Sawa ndugu,ngoja kwanza nimalizane na huyu mzee kwa amani kwanza! Sio vizuri kukimbia kodi

Are you serious? Mtu anajitolea kukupa chumba kuishi hadi utengamae, then wewe eti unadai hadi umlipe mwenye nyumba wako Kwanza! As if hiyo pesa unatoa mfukoni mwako! Hivi Bahati mbaya ukikosa hiyo pesa, Unafikiri utaachwa ukae hapo?
 
hata wewe ungekuwa mke wangu na una mimba ningekuwekea majivu nikufanyie abortion bila ganzi.

Ndio maana nikasema wewe ni mkatili sana dada yangu.Ona sasa njia unazotumia kutokomeza maisha ya viumbe wasio na hatia.
 
Updates; baada ya wachangiaji kunitaka niweke namba hadharani nami naweka, na nashukuru kuna wadau wawili wamenipa elfu 40 privately maana niliwainbox namba.
Sasa hivi nimekimbia home nimemwambia mwenye nyumba nipo Ikwiriri anipe tena wiki namletea cash yoote hata nisipokamilisha ila angalau nitaweza kumpelekea chcochote kama mtaniwezesha. Please nawaomba hii issue sio chit chat nipo kwenye wakati mgumu kuwahi kunitokea maishani nadhani. Namba zangu ni 0712 152 914(tigo) na 0754 337317(voda)w naomba kwa atakayenisaidia hata ani pm ama maana natakiwa niwe nabadirisha laini kujua wapi pesa imeingia,kwa sasa tigo iko hewani,ila baadae ntakuwa nachange change. Asanteni.SIZE=3]Ni habari ya kweli.

Sasa hivi natanga tanga kama kuku alikatwa kichwa.nisaidie wadau. Sio uongo,ninadaiwa kodi toka JANUARY 16 sasa leo hii mwenye nyumba kanipigia simu asubuhi hii na kusema ndani ya saa 48 nitafute pa kuishi.

Nipo na Familia,nina mke na mtoto mchanga. Hapa nawaza nifanyeje nipate kodi yake. Mjini sina ndugu wa damu hata mmoja mwenye msaada wa karibu.

Na haya majanga sijapenda,ila imenilazimu tuu sina kazi,mwanzoni nilikuwa na kazi ila hizi Private Sector mishahara midogo,unanyonywa,unalipwa tarehe 40 nikaamua kuanza deiwaka,ila nako hali ni tete, mpaka sasa ni kama napumulia mashine.

Sasa humu watu tuko wenye nafsi tofauti tofauti ndo maana nimeleta bakuli hapa,kuliko kwenda Msikitini au Kanisani.
mwenye kuguswa naomba anilipie kodi naomba. Waweza nikopesha ama ukanisaidia for free.

Kodi ni sh 420,000/- chumba na sebule tu, hata nikipata nusu mi nitashukuru maana nitakuwa nimepoza kidogo na hiyo ni kwa miezi 6.

Nipo mbezi Dar es salaam aliye tayari tupeane contact Pm. Nipo tayari kukuleta mpaka ninapoishi kama utakuwa na wasi wasi na pia ni mwanzo mzuri wa kufahamiana.

Asante wadau.

[/SIZE]

Unajuwa usicheze na akili za watu? Kama nikweli mbona ukupita taratibu zote kupata msaada? Mbona hakuna viambatanisho vya kutaka kufukuzwa ktk nyumba usika? Pili baruwa kutoka serikalin kukuruhusu ukusanye mchango ktk mtandao pamoja na mihuri ya mtendaji? Nadiriki kusema huu ni ukakasi wa utapeli. Natukikutia mikono utajuwa hapa sio jukwa la utapeli.
 
Mpaka sasa mimi nimepewa elfu 60 tuu! Na walionipa wala hawaja comment hapa,nadhani walisoma thread then wakanifuata PM na kuwasiliana na mimi,ni watu watatu. Ila kwa wote ambao wamecomment hapa woote sijapata hata mmoja Pm wala kwingineko, kama atatokea nitasema… hawa walionipa baadhi walisema nisiwa publish Id zao maana huku kuna baadhi ya memba wanafahamiana.
So ningeomba kama kweli ni watu wa kutenda tutende, na mimi sio kwamba nimekaa tuu. Nahangaika hapa na pale,wakati huo huo natakiwa nile,ninywe,familia ile inywe,na vyoote hivyo. So naona tatizo halijatatuka hata robo yake so far.
Kwa walioniahidi hapa basi ningewaomba mtimize,maana tayari nawapm namba then kimyaa!

Hicho ulichopewa kwanza inabidi ushukuru tu dunia ya sasa si ya kumpata mtu asiyekujua na kukupa pesa.tuna ndugu na jamaa wa karibu wenye shida zaidi ya hiyo ya kwako so sema ahsante na umuombe mungu akupitishe salama kwenye huo mtihani. Unaposema unawa pm watu then kimyaa ndugu unakosea! Usilaumu yoyote hapa endelea tu kuomba bt usianze lawama utakatisha watu tamaa. Ni ushauri tu ndugu
 
Umeshachangiwa kiasi gani mpaka sasa? Nimekutumia namba yangu PM...Nipigie au nitumie msg nikupigie tuonane nikusaidie kumalizia kiasi kilichobakia.....sitanii namaanisha.Na kama kazi za vibarua unaweza nitakupatia ambapo pato lake kwa mwezi ni zaidi ya pesa ya pango unayolipa kwa mwaka

Ubarikiwe sana mkuu kwa kujitoa kwako. Hakika Mungu atakulipa maradufu.
 
watu wa type hii wanavuta oxygen ya bure2 hapa duniani ni heri hata wangegeuka jiwe2 ili ijulikane sio binadamu.

Deo hiyo ni kazi kwenye viwanda vya sukari nadhani unaelewa vibaya. Ni kazi ya kusafisha miwa ikishakatwa shambani.
 
Pole kaka, ila kiushauri ni kwamba sheria ya makazi hasa kwa mpangaji unahaki ya kukaa hio nyumba ndani ya miezi mitatu baada ya mkataba wako kuisha ili upewe fursa ya kujipanga kuweza kuhama!!

Hivyo kama mkataba wako uliisha jan 16 basi ujue miezi yako mitatu kisheria ita expire 17 April.

Muombe na umueleze hayo landlord wako akigoma nenda serikali za mtaa kwa msaada zaid, USINYANYASIKE SHERIA INAKULINDA!!!

mhaya utamjua tu!
 
hapa hatoi pesa m2 we kama uliidharau hyo kazi ya tsh 40000, ndo ukaona bora pesa ya msaada? rudi kijjn kajpange
 
Back
Top Bottom