Mwenye nyumba kanipa siku mbili tu, la sivyo...

Mwenye nyumba kanipa siku mbili tu, la sivyo...

Ok kiongozi pole sana,mi nina mradi ni ngv yako tu.ukiweka elimu mbele utapata shda sana,usichahue kazi hasa kama wajomba Huna wakukupigia chapuo.njoo tujiajiri kitaaa
 
Mkuu umesahau ulivyosema KUFAHAMIANA duniA ya leo hakuna anaetaka kufahamiana na mwenye shida! But pole ndg Mungu ninae mwamini atakushindia jaribi lako hilo.
 
Mi nilijua watu tutaanza kuchangishana hapa JF tuokoe jahazi la huyu ndugu, mbona harusi wengi wanachangia kwa nini tusimchangie huyu ndugu hata elfu kumi kumi tu waungwana pls

Natamani wangekusikia… ingekuwa saafi saana! Kuliko kejeli za Miss Chagga.
 
hebu ngoja kwanza upo siriazi au ni mautani ya chit chat...?
 
uzi haukuwa hcit chat ulikuwa jukwaa la biashara, umehamishiwa chit chat na mods kuja huku, so kama unaweza msaidie

Haa!!! Mods hajanitendea haki… mimi sijauleta huku chit chat… ulikuwa jukwaa la Biashara na ujasiriamali… na niliwaza niuweke wapi kabla ya kupost… niakona huko Jukwaa la biashara na uchumi kunafaa! Mods sio fair hii…

Cc: Invisible
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom