Mwenye nyumba kanipa siku mbili tu, la sivyo...

Mwenye nyumba kanipa siku mbili tu, la sivyo...

Umeshachangiwa kiasi gani mpaka sasa? Nimekutumia namba yangu PM...Nipigie au nitumie msg nikupigie tuonane nikusaidie kumalizia kiasi kilichobakia.....sitanii namaanisha.Na kama kazi za vibarua unaweza nitakupatia ambapo pato lake kwa mwezi ni zaidi ya pesa ya pango unayolipa kwa mwaka

Mkuu Rural Swagga: mbona namba yako sijaiona pm? Nime refresh zaidi ya mara 10 lakini bado… anyway ngoja nikutumie yangu labda pm
 
Last edited by a moderator:
Tumia akili tangaza kumuoa huyo mkeo utapata michango ya kutosha. Wabongo wanapenda sana kuparty

Duh! Upo Sawa mkuu,wabongo wanapenda sana starehe,akitangaza ndoa ni kweli maisha yake yatakuwa vyema,atashangaa ndani ya siku 10 tu kamati itakuwa imeshakusanya milioni 6.
 
Umeshachangiwa kiasi gani mpaka sasa? Nimekutumia namba yangu PM...Nipigie au nitumie msg nikupigie tuonane nikusaidie kumalizia kiasi kilichobakia.....sitanii namaanisha.Na kama kazi za vibarua unaweza nitakupatia ambapo pato lake kwa mwezi ni zaidi ya pesa ya pango unayolipa kwa mwaka

Ni watu wachache sana wenye roho nzuri kama yako,MUNGU akubariki sana ndugu,ukimsaidia huyu bwana utazidi kubarikiwa.
 
Updates; baada ya wachangiaji kunitaka niweke namba hadharani nami naweka, na nashukuru kuna wadau wawili wamenipa elfu 40 privately maana niliwainbox namba.
Sasa hivi nimekimbia home nimemwambia mwenye nyumba nipo Ikwiriri anipe tena wiki namletea cash yoote hata nisipokamilisha ila angalau nitaweza kumpelekea chcochote kama mtaniwezesha. Please nawaomba hii issue sio chit chat nipo kwenye wakati mgumu kuwahi kunitokea maishani nadhani. Namba zangu ni 0712 152 914(tigo) na 0754 337317(voda)w naomba kwa atakayenisaidia hata ani pm ama maana natakiwa niwe nabadirisha laini kujua wapi pesa imeingia,kwa sasa tigo iko hewani,ila baadae ntakuwa nachange change. Asanteni.SIZE=3]Ni habari ya kweli.

Sasa hivi natanga tanga kama kuku alikatwa kichwa.nisaidie wadau. Sio uongo,ninadaiwa kodi toka JANUARY 16 sasa leo hii mwenye nyumba kanipigia simu asubuhi hii na kusema ndani ya saa 48 nitafute pa kuishi.

Nipo na Familia,nina mke na mtoto mchanga. Hapa nawaza nifanyeje nipate kodi yake. Mjini sina ndugu wa damu hata mmoja mwenye msaada wa karibu.

Na haya majanga sijapenda,ila imenilazimu tuu sina kazi,mwanzoni nilikuwa na kazi ila hizi Private Sector mishahara midogo,unanyonywa,unalipwa tarehe 40 nikaamua kuanza deiwaka,ila nako hali ni tete, mpaka sasa ni kama napumulia mashine.

Sasa humu watu tuko wenye nafsi tofauti tofauti ndo maana nimeleta bakuli hapa,kuliko kwenda Msikitini au Kanisani.
mwenye kuguswa naomba anilipie kodi naomba. Waweza nikopesha ama ukanisaidia for free.

Kodi ni sh 420,000/- chumba na sebule tu, hata nikipata nusu mi nitashukuru maana nitakuwa nimepoza kidogo na hiyo ni kwa miezi 6.

Nipo mbezi Dar es salaam aliye tayari tupeane contact Pm. Nipo tayari kukuleta mpaka ninapoishi kama utakuwa na wasi wasi na pia ni mwanzo mzuri wa kufahamiana.

Asante wadau.

[/SIZE]

Kuna nyumba utakayokaa ukiwa kama pia unailinda kuna umeme, maji hakuna ila majiran wapo na wanaish so i think kuna namna wanapata maji, mwenyewe hajajiandaa kisaikolojia kukaa huko ila bado haijaisha fresh,ila ni standard house,
 
Nani anahusika sasa?

Pumbav Zako Misschagga,matatizo Yote Duniani Huya Hayaletwi Na Mungu,bali Shetani,ukipata Shida Ktk Maisha Yako Basi Usiseme Ni Mungu Ndo Kakupa Matatizo Utapata Laana Bure,hayo Ni Mapito Tu,kwa Mfano,mr I Love Misschagga Akikucharanga Mimba Then Akakupiga Down Utasema Ni Mungu,no,hayo Ni Mapito Ya Dunia Na Siku Lazima Utayashinda Tu.
 
Naona faraja sana na ukarimu na utu unaoonyweshwa humu ni upendo wa Namna ya kipekee acha nami nijikakamue!
 
Pole sana mkuu...
Nimeguswa sana na matatizo kwani nami huwa yananikuta mara nyingi na nimeshayazoea...inafika kipindi mtu nyumbani kwako lakini unarudi kwa kuvizia kama mwizi na ukiingia geto huwashi taa wala redio ni kimya kimya mwenye nyumba asishtuke...kulala kwenyewe unalala jicho moja huku jicho lingine likicheki stuation...
Asubuhi jogoo akiwika wewe ndio wa kwanza kuamka....tena shati lenyewe unaenda unavalia njiani..kumkimbia faza hausi...yaani mpaka kuipata kodi ndio unajihisi amani moyoni....
NDUGU ZETU MLIOJENGA HONGERENI SANA....
 
watu wa type hii wanavuta oxygen ya bure2 hapa duniani ni heri hata wangegeuka jiwe2 ili ijulikane sio binadamu.
Wewe ungekuwa mama yangu mzazi, lazima ungenitelekeza au kunifanyia abortion tu.Hapa haunijui lakini ona unavyo ninyanyasa kama mama wa kambo.
 
  • Thanks
Reactions: amu
Pumbav Zako Misschagga,matatizo Yote Duniani Huya Hayaletwi Na Mungu,bali Shetani,ukipata Shida Ktk Maisha Yako Basi Usiseme Ni Mungu Ndo Kakupa Matatizo Utapata Laana Bure,hayo Ni Mapito Tu,kwa Mfano,mr I Love Misschagga Akikucharanga Mimba Then Akakupiga Down Utasema Ni Mungu,no,hayo Ni Mapito Ya Dunia Na Siku Lazima Utayashinda Tu.

Unaongeleaje kipengele cha majaribu... Mungu kutupitisha kwenye majaribu fulani ili kukuza imani zetu eehee hapo unasemaje?
 
Natamani wangekusikia… ingekuwa saafi saana! Kuliko kejeli za Miss Chagga.

Mkuu sijamkejeli in life usitegemee kusaidiwa lazima uwe na alternative we mwenyewe ya haraka..kasema hana kazi mjini pia anafamilia unajua situation ya familia yake now? Hata kwenda kuonyeshwa anapoishi anaweza kutudanganya who knows?mimi sikubaliani na yeye kuomba mchango
 
Mkuu sijamkejeli in life usitegemee kusaidiwa lazima uwe na alternative we mwenyewe ya haraka..kasema hana kazi mjini pia anafamilia unajua situation ya familia yake now? Hata kwenda kuonyeshwa anapoishi anaweza kutudanganya who knows?mimi sikubaliani na yeye kuomba mchango

poa lakini! Niliyategemea haya yoote, huwezi kupata sapoti kwa kila mtu! Lazima wawepo Protagonist na Antagonist
 
poa lakini! Niliyategemea haya yoote, huwezi kupata sapoti kwa kila mtu! Lazima wawepo Protagonist na Antagonist

Ni kweli mkuu sasa ukiona maisha yamebana wazungu wanasema "its better to start again in order to fly" jambo abalo linakuogopesha weee kutudi chini ..all the best mkuu
 
Back
Top Bottom