Mwenye nyumba kanipa siku mbili tu, la sivyo...

Mwenye nyumba kanipa siku mbili tu, la sivyo...

Ngoja nimjulishe Rugemarila yule wa Escrow,andaa akaunti yako ya bank maana jamaa kutoa pesa ni kama kwenda haja ndogo vile.
 
Wewe hebu weka namba yako tukuchangie. Ukisha pata hiyo pesa jipime kama unaweza kuendelea kukaa hapa mjini!!. Kama ukiona kunashida nyingine mbele, tumia michango utakayo pata kama nauli ya kukufikisha kwenu.
 
Hukujua kama kunakulipa kodi....?

Da waswahili wakipata... sasa hatakama angejua hana ndo nini! ukiona wewe unapakushika jua wapo wengine taabu na jua mambo yana badirika wakuu
 
dah mkuu pole sana
njoo pugu nakupa chumba kimoja free mpaka utakapopata uwezo wako
 
Wewe hebu weka namba yako tukuchangie. Ukisha pata hiyo pesa jipime kama unaweza kuendelea kukaa hapa mjini!!. Kama ukiona kunashida nyingine mbele, tumia michango utakayo pata kama nauli ya kukufikisha kwenu.

Sawa kaka…
 
Pole kaka ningekushauri kutafuta chumba cha bei ya chini ili uweze kupanga mipango yako vizur hali ya kifedha kama siyo mzuri panga hata chumba cha Giza then mambo yakitengemaa tafuta room nzuri

Kaka nimekuelewa saana… lakini huwezi kupanga kwa sasa wakati mwenye nyumba anakudai kodi,ni budi umalize deni kwanza halafu baadae ndo uone mipango ya kuhama ikoje. Hii hali naamini itapita tu kwani ni issue ndefu mpaka imenipelekea kuwa hivi…
 
I agree with you 100% lazima Mungu anazo sababu zake utakuta mchizi hata fungu la kumi hajawahi toa tokea ameanza kujiingizia kipato....Kijana azidishe maombi ni mapito tu anapitishwa kama mtumishi wa bwana Ayubu.

Sijapenda ndugu yangu hali hii… sijapenda kuja kutangaza njaa/shida zaangu hapa. Sijapenda kabisa!
 
hahaha......Nikikumbuka bili niliyolipa jana Bar na Bajeti niliyotenga kwa Familia yangu kwa ajili ya Valentines day nikicompare na Kodi ya mshkaji ya nyumba kwa Mwaka unaweza hisi kwenye haya Maisha Mungu hayuko fair kabisa.

Ndugu acha kumkebehi Mungu, you never know, kila mtu akisema alikula sh ngapi jana, ni kama kuniongezea uchungu tu! Japo ni kipindi cha mpito
 
Wewe hebu weka namba yako tukuchangie. Ukisha pata hiyo pesa jipime kama unaweza kuendelea kukaa hapa mjini!!. Kama ukiona kunashida nyingine mbele, tumia michango utakayo pata kama nauli ya kukufikisha kwenu.

Tayari nimeiweka kiongozi
 
Sijapenda ndugu yangu hali hii… sijapenda kuja kutangaza njaa/shida zaangu hapa. Sijapenda kabisa!
Umeshachangiwa kiasi gani mpaka sasa? Nimekutumia namba yangu PM...Nipigie au nitumie msg nikupigie tuonane nikusaidie kumalizia kiasi kilichobakia.....sitanii namaanisha.Na kama kazi za vibarua unaweza nitakupatia ambapo pato lake kwa mwezi ni zaidi ya pesa ya pango unayolipa kwa mwaka
 
Back
Top Bottom