Mwenye kujua tafsiri ya hii katuni

mtembea kwa miguu

JF-Expert Member
Mar 23, 2012
1,117
2,000
Ndani ya sisiem kuna fukuta inampekekea sizonje ajingine na watu wake wenyewe huku uongozi ukiwamwaga nje. Katibu yuku bze kukiendesha chombo kifike salama
 

mwangalizi

JF-Expert Member
Apr 24, 2012
774
500
Kama picha inavyojieleza, haya wataalam wenye kujua tafsiri kazi kwenu
1. Mcheki nahodha wa chombo, anapiga vipi makasia? Kwa staili yake chombo hakiwezi kusonga mbele.
2. Mcheki kichwa, yeye anajikinga na mwavuli bila kujua hatari ya maji yanayoingia chomboni ni kubwa zaidi ya maji anayozuia na mwavuli.
3. Mcheki fasta fasta, muda si mrefu pumzi itamwishia maana matundu ni mengi naye anafanya kazi ya mtu mmoja tu.
 

Safari Safi

JF-Expert Member
Sep 1, 2016
2,697
2,000
Kama picha inavyojieleza, haya wataalam wenye kujua tafsiri kazi kwenu
1: Mtumbwi una matobo ya hatari, unaingiza maji kwa style ya kuyarusha juu halafu yanadondoka kama matone ya mvua kubwa.

Jamaa mmoja anaonekana akiwa bize kuyachota hayo maji kwenye mtumbwi na kuyamwaga ili mtumbwi usizame.

Mwingine yuko bize kupiga makasia, katika style ambayo mtumbwi unazunguka tu, hauwezi kwenda kokote unabaki kina kirefu!

2: Kuna jamaa hapo kati, (huyo mwenye kichwa cha ki peke yake) yeye akili yake inamtuma kujikinga kwa mwavuli tu.

(Alitakiwa kuhakikisha mtumbwi hauvuji na unaendelea na safari!!)

Kwa maji hayo ninavyoyaona, huyo jamaa anaechota hawezi, atachoka tu! mwisho watazama wote!
 

Mr.Wenger

JF-Expert Member
Nov 20, 2014
1,726
2,000
1. Mcheki nahodha wa chombo, anapiga vipi makasia? Kwa staili yake chombo hakiwezi kusonga mbele.
2. Mcheki kichwa, yeye anajikinga na mwavuli bila kujua hatari ya maji yanayoingia chomboni ni kubwa zaidi ya maji anayozuia na mwavuli.
3. Mcheki fasta fasta, muda si mrefu pumzi itamwishia maana matundu ni mengi naye anafanya kazi ya mtu mmoja tu.
Umejitahidi mkuu
 

passive

JF-Expert Member
Oct 19, 2016
240
250
Mchoraji licha ya kwamba ni mbumbumbu was Siasa, hata mchoro wake haujielezi kama alivyodhamiria.
 

F9T

JF-Expert Member
Dec 26, 2015
1,552
2,000
hapo hiyo picha inamaanisha kuwa huyo jamaa wa katkat anaimani sana na dereva (tembo man) ndio maana amempa mgongo yaan hamwangalii, yy amekazana kumtzama mwosha chombo(fasta fasta), bila kujua kuwa anayesababsha maji kujaa kwenye mtumbwi ni dereva.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom