Mwenye hili gari anaibiwa mafuta hapa Arusha

Mwenye hili gari anaibiwa mafuta hapa Arusha

Ujue hili hamuwezi kulielewa kama hujawahahi kuajiri mtu,
Mtu kaomba kazi mmekubaliana malipo alafu baadae aibe aseme ela ndogo? Si angesema haimlipi atafute kazi sehemu nyingine!
Yaani ni sawa unamuweka kijana dukani kwako unampangia bei yeye akiuza juu ya bei anaweka mfukoni kwake hiyo sii sawa, yaani ni sawa na mtu anafanya biashara ndani ya biashara yako wakati mshahara unamlipa na wewe una gharama nyingine nyingi tuu, acheni kutetea wizi.
Mkuu hii kazi ya udreva wa malori ni tofauti na biashara za duka!!hapa mtu hafanyi biashara ndani ya biashara ila yeye anapewa mafuta kulingana na umbali/kuna kiasi kwa ajiri ya rivasi huko kote na uendeshaji wake ndio anapopata mafuta hayo mnayodhania ni ya wizi!!
 
Mkuu hii kazi ya udreva wa malori ni tofauti na biashara za duka!!hapa mtu hafanyi biashara ndani ya biashara ila yeye anapewa mafuta kulingana na umbali/kuna kiasi kwa ajiri ya rivasi huko kote na uendeshaji wake ndio anapopata mafuta hayo mnayodhania ni ya wizi!!
Kwa hiyo boss akikupa gari anakuambia kabisa yakibaki uzaaa
 
Semitrela kama ndivyo liitwavyo nimeliona maeneo ya Uswahilini hapa Arusha likinyonywa mafuta na Dereva na Tandiboi wake wakiyatia kwenye dumu la lita 20 hv na kijana mmoja kuondoka nalo..
Nimepiga picha kinamna namna majizi yasinishtukie. Hapa natumia browser nashindwa kuyaweka

kichwa T 176 ARS
Tela T 348 DES
Linatoke morombo mkuu?
 
Picha hazitoshelezi ushahid, japo sija furahishwi na wizi ila sijapenda kabisa ulichokifanya, ulishawahi kujiuliza msukumo wa madereva kufanya matukio haya?.....
 
Wizi huu wa mafuta upo kila kona. Unaendelea polisi wanaona. Serikali yetu ina hasira sana na wenye magari kwa kudhani wanaishi kama malaika. Bila shaka ni nia yao waishi kama mashetani.

Kama polisi kazi yao ni kulinda raia na mali zao ni vipi wizi huu wa mafuta kwenye malori umeshika mizizi kiasi hiki? Ina maana polisi hawawaoni wezi hawa wa mafuta barabarani?

Polisi wao wanapenda wizi ushamiri ili wao wafaidike na rushwa.
 
Hizi ni Tabia za kike ,bila shaka ni mwanamke ndo kazi zao.
Mtu analetewa kila kitu ataacha kutafuta yasiomuhusu , maana linalomuhusu ashafanya kuzaa ,kula ,na kujisaidia kilichobaki ndo hicho tusimulaumu ni akili ndg tu;[emoji2][emoji2][emoji2]
Hamna mwanaime anafanya vt vya namna hii ni wanawake tu[emoji114][emoji114]
 
kwa comments hizi ndiyo utawajua watanzania na issue ya uzalendo kwa nchi yao....
 
Tanzania kila mtu ni mwizi by professional isipokuwa wengi bado hawajapata nafasi ya kuiba!!!!.....
Ndio maana ma kampuni ya kigeni yana ajiri wageni!!!!.....

Just imagine kuna raia wa kigeni aliyewekeza hapa nchini anapitia uzi huu....anapata picha gani...!!?

Watanzania tubadilike...tusijiwazie sisi tu bali pia tuwawazie na wenzetu......

Vaa viatu vya mwenye hilo gari!!!!...

Sijui kwanini Watanzania wanachuki na roho mbaya kwa watu waliofanikiwa...!!?
 
Labda ni makubaliano yao na tajiri wauze mafuta ya ziada wajilipe
 
Watu wengine bwana ni sumu!!mimi nilidhania labda ni gari la serikali kuwa ni kodi zetu,sasa mtu binafsi je kama posho za safari wanazopewa hazikidhi!!na kwa magari hayo makubwa mtu anapewa mafuta kulingana na umbali wa safari yake!!madam aende na kurudi?!!je kama mwenyewe anajua jinsi ya kuendesha na kubana mafuta tatizo liko wapi??
yawezrkana dereva ndo wenye gari
 
Kwa comments hizi ndio nimejua kwa nini ukifungua kijibiashara hakimalizi hata mwaka imefilisika. Ni sawa na mali ya wote si ya yeyote.
 
Hakuna dereva anae iba mafuta

Kama hujui kuiba mafuta nikujuze mafuta yanayo ibwa

Mafuta yaliyo kwenye gari huwa ni Mali ya dereva kwa hapo dereva hajaiba mafuta tena unatakiwa ukamatwe kwa uchochezi
 
Back
Top Bottom