ibanezafrica
JF-Expert Member
- Oct 23, 2014
- 7,261
- 6,557
Kuna kisa kilitokea mtwara dereva toka alikua akiuza diesel usiku pahala fulani kama ndani ya garage wakiwa wananyonya ghafla ikaingia defender imezima taa jamaa nusura azimie akamwambia yule mwenyeji ndg yangu naona hapa ajira yangu imeisha na ndio siri itavuja hadi dar maana tumeshakamatwa akajibiwa usiwe na hofu hata hao walioingia nao wameleta diesel kama wewe! Kweli wazee wa kazi wakashusha mzigo wakatokomea!Wewe ulishawahi kuanika shati lako halafu ukalinyatia na kuliiba?
Ndugu maisha yetu wabongo ni magumu sana hasa kipindi hiki