Mwenye hili gari anaibiwa mafuta hapa Arusha

Mwenye hili gari anaibiwa mafuta hapa Arusha

Watu wengine bwana ni sumu!!mimi nilidhania labda ni gari la serikali kuwa ni kodi zetu,sasa mtu binafsi je kama posho za safari wanazopewa hazikidhi!!na kwa magari hayo makubwa mtu anapewa mafuta kulingana na umbali wa safari yake!!madam aende na kurudi?!!je kama mwenyewe anajua jinsi ya kuendesha na kubana mafuta tatizo liko wapi??
Ni kweli kabisa..... kuna madereva wanajua kucheza na pedal sawasawa, ndio posho zake.
 
Semitrela kama ndivyo liitwavyo nimeliona maeneo ya Uswahilini hapa Arusha likinyonywa mafuta na Dereva na Tandiboi wake wakiyatia kwenye dumu la lita 20 hv na kijana mmoja kuondoka nalo..
Nimepiga picha kinamna namna majizi yasinishtukie. Hapa natumia browser nashindwa kuyaweka

kichwa T 176 ARS
Tela T 348 DES

Ahsante sana kwa mada hii. Imetusaidia mimi na wewe kufahamu jf ina watu wa aina gani. Wanashabikia upumbavu, kukataa haki na kuhalalisha tabia chafu za uharamia. Chunga sana comments za hawa watu waliokushambulia. Si watu wa kuamini kwa lolote maana kwao uhayawani ndio msingi wa maisha. Ova!
 
hayo mafuta sio kwamba wanaiba, bali gari ndo linamuibia mmiliki wake, issue iko hivi kila gari ina tech specs ya kuwa inatumia mafuta kiasi gani per km (ikiwa na mzigo au ikiwa tupu) anachofanya tajiri ni kujaza mafuta per km to be travelled na reserve kidogo km 20litres...kinachotokea ni kuwa madereva wana mbinu zao za kubana mafuta na yakibaki ndio faida yao, wangekuwa wanaiba spare hapo ingekuwa kosa kubwa sana lkn kwa hili la mafuta hata wamiliki wanafahamu ndio maana makampuni makubwa ambayo malori yao ni low beds (km hilo ulilopiga picha) huwa wanafanya mtindo wa zikienda gari sita zenye mizigo basi saa ya kurudi gari mbili zinabeba gari moja (kwa mtindo wa gari moja inabeba cabi na nyingine inabeba trela) ili kubalance mzigo kwenda na kurudi hivyo kuserve mafuta kwa gari zinazobebwa
 
Hapa ndio utajua jamii yetu ilivyooza kimaadii kiasi gani.
Watu wanatetea wizi na hawa wengi wao ndio wanamchukia Magufuli kukomesha tabia za wizi.

Wanasema gari ya mtu binafsi hakuna shida. lakini hawajui hapo gharama ya kusafirisha bidhaa inaongezeka hivyo mwenye bidhaa inabidi aongeze bei ya bidhaa kufidia wizi kama huo.
Watu hao hao wanaotetea watakuja kulalamika bidhaa flani bei juu na serikali imeshindwa kudhibiti mfumuko wa bei.

Mkuu acha UNAAA!!hilo gari lingekuwa ni la serikali hapo ningekuita mzalendo namba 3!!baada ya RENATUS MKINGA na JPM,ila sasa hilo ni gari la binafsi na mtu anapewa mafuta kulingana na umbali wa safari yake,je kama ana anajua jinsi ya kubalance mafuta ili yamfikishe anakoenda na kurudi tatizo liko wapi??VITU VINGINE SIO VIZURI,sasa kuna faida gani utakayoipata baada ya kuripoti ?
Wivu, pambana na hali yako

Acha kuwaharibia wanaume wenzio!

Hujui jiwe amekaza unawaharibia ugali
Wamejiongeza!

Ova
Kazi ya dereva ni kufikisha mzigo..... habari za mafuta wewe ziache tu
Hawaibi hao, ila wamebalance wese ndo maana wanauza
Kazi ya dereva ni kufikisha mzigo..... habari za mafuta wewe ziache tu
 
Acha Umbea.......Kakuibia ww....We huibaigi.....Je kama alinunua akaweka saiv ndo anayatoa.....au kama kajitaidi kuendesha polepole ili angalau apate ridhiki kidogo....Nyie ndo huwa mnapigwa bastola na kufia mbali
 
Semitrela kama ndivyo liitwavyo nimeliona maeneo ya Uswahilini hapa Arusha likinyonywa mafuta na Dereva na Tandiboi wake wakiyatia kwenye dumu la lita 20 hv na kijana mmoja kuondoka nalo..
Nimepiga picha kinamna namna majizi yasinishtukie. Hapa natumia browser nashindwa kuyaweka

kichwa T 176 ARS
Tela T 348 DES
Ushawachoma walalahoi wenzako, hujui ni namna gani tu huyo bosi anawalalia hao wafanyakazi wake
 
Ahsante sana kwa mada hii. Imetusaidia mimi na wewe kufahamu jf ina watu wa aina gani. Wanashabikia upumbavu, kukataa haki na kuhalalisha tabia chafu za uharamia. Chunga sana comments za hawa watu waliokushambulia. Si watu wa kuamini kwa lolote maana kwao uhayawani ndio msingi wa maisha. Ova!
Kweli kabisa
 
Back
Top Bottom