Mwenye hili gari anaibiwa mafuta hapa Arusha

Mwenye hili gari anaibiwa mafuta hapa Arusha

ndio maana hawatoki kimaisha, wizi mwingi sana
 
Mkuu acha UNAAA!!hilo gari lingekuwa ni la serikali hapo ningekuita mzalendo namba 3!!baada ya RENATUS MKINGA na JPM,ila sasa hilo ni gari la binafsi na mtu anapewa mafuta kulingana na umbali wa safari yake,je kama ana anajua jinsi ya kubalance mafuta ili yamfikishe anakoenda na kurudi tatizo liko wapi??VITU VINGINE SIO VIZURI,sasa kuna faida gani utakayoipata baada ya kuripoti ?
Leo unashabikia jamaa wanaiba mafuta eti tuu sababu ni gari binafsi. Usichofahamu ni kwamba wenye hiyo tabia kesho wataiba kwa Mjomba, au ndugu yako na keshokutwa wataibia Serikali, na athari zake ndiyo hizi JPM anahangaika nazo sasa.
 
mtoa post anafaa kugongwa nyuma ningekuwanae karibu angenyonya mkonga muda huu
 
Ukuda huo broh!unataka kumwaribia ajira mwenzio kwa ushushu wako.Ukishamwaribia yeye na familia yake watakula kwako???
 
dah, sisi watanzania ni watu wanafiki sana [emoji45]
 
Watu wengine bwana ni sumu!!mimi nilidhania labda ni gari la serikali kuwa ni kodi zetu,sasa mtu binafsi je kama posho za safari wanazopewa hazikidhi!!na kwa magari hayo makubwa mtu anapewa mafuta kulingana na umbali wa safari yake!!madam aende na kurudi?!!je kama mwenyewe anajua jinsi ya kuendesha na kubana mafuta tatizo liko wapi??
Ujue hili hamuwezi kulielewa kama hujawahahi kuajiri mtu,
Mtu kaomba kazi mmekubaliana malipo alafu baadae aibe aseme ela ndogo? Si angesema haimlipi atafute kazi sehemu nyingine!
Yaani ni sawa unamuweka kijana dukani kwako unampangia bei yeye akiuza juu ya bei anaweka mfukoni kwake hiyo sii sawa, yaani ni sawa na mtu anafanya biashara ndani ya biashara yako wakati mshahara unamlipa na wewe una gharama nyingine nyingi tuu, acheni kutetea wizi.
 
Unamiliki truck la hivyo unashindwa kuweka tracking device ili uone kinachoendelea
Kweli bado sana
 
Maisha magumu kwanini umchome mwanaume mwenzio hivyo? Hesabu za gari na Tajiri yake yeye ndiye ajuayeambaye, kiaina umemuaribia dereva sio poa
Je ingekua ni gari yako ungeandika maneno haya?
 
Ni me ila wa Dar

Naamini wanaume wengi tunawakuta wanaume wenzetu wakipiga nyoka na mda mwingine wanatoa kwenye tank la akiba wanahamishia kwenye tank la matumizi,sasa yeye kwa kiherehere cha kuwahi humu hakusubiri kuona yanapelekwa wapi,pia hata kama kweli wanauza yeye yanamhusu nini?
 
Tabia za umbea umbea ni tabia za Vijana wa Ccm mambo yasiyokuhusu ya nini umeulizwa
Mimi sio CCM mkuu, ila siungi mkono wizi, ushajiuliza ingekua gari ya baba yako ungefurahia hilo?
 
Semitrela kama ndivyo liitwavyo nimeliona maeneo ya Uswahilini hapa Arusha likinyonywa mafuta na Dereva na Tandiboi wake wakiyatia kwenye dumu la lita 20 hv na kijana mmoja kuondoka nalo..
Nimepiga picha kinamna namna majizi yasinishtukie. Hapa natumia browser nashindwa kuyaweka

kichwa T 176 ARS
Tela T 348 DES
umbea huo
 
Back
Top Bottom