Mwendokasi imetuletea Taabu Ya Usafiri

ibanezafrica

JF-Expert Member
Oct 23, 2014
4,816
2,000
Kinyume na matarajio hali ya usafiri morogoro road kwa sasa imekua ni kero!
Na hii imeleta hadi msongamano mkubwa vituoni na kwenye mabasi,haya week end tunaambiwa gari hupunguzwa wakati ndio fursa ya wengi kutumia usafiri huo,matokeo yake saa hii saa ni 1:30 jioni tumejazana kituoni posta yanatupita yakiwa tupu yaani hawapakii! Yanayopakia likisimama hata pa kutia mguu huoni!sijui hili mwisho wake lini?kwanini sumatra mmeondoa gari za binafsi mapema?tunteseka Sanaa!
 

Iceman 3D

JF-Expert Member
Sep 3, 2016
20,629
2,000
Yaani juzi nilipanda mwendo kasi asee yale ni mateso sasa. Kwanza tuligombania kuingia kama dala dala tuu, halafu watu wana jaa sana.
Halafu inaonekana wana yazungusha mabasi machache may be wana taka ku save mafuta.
Ila nadhani badala ya kupunguza adha ya usafiri wameiongeza
 

kabombe

JF-Expert Member
Feb 11, 2011
25,086
2,000
Kinyume na matarajio hali ya usafiri morogoro road kwa sasa imekua ni kero!
Na hii imeleta hadi msongamano mkubwa vituoni na kwenye mabasi,haya week end tunaambiwa gari hupunguzwa wakati ndio fursa ya wengi kutumia usafiri huo,matokeo yake saa hii saa ni 1:30 jioni tumejazana kituoni posta yanatupita yakiwa tupu yaani hawapakii! Yanayopakia likisimama hata pa kutia mguu huoni!sijui hili mwisho wake lini?kwanini sumatra mmeondoa gari za binafsi mapema?tunteseka Sanaa!
Mageuzi yanapokuja,huja na maumivu,kuwa mstahamilivu,zinakuja basi zingine 200
 

msem

JF-Expert Member
Nov 7, 2015
1,788
2,000
Kinyume na matarajio hali ya usafiri morogoro road kwa sasa imekua ni kero!
Na hii imeleta hadi msongamano mkubwa vituoni na kwenye mabasi,haya week end tunaambiwa gari hupunguzwa wakati ndio fursa ya wengi kutumia usafiri huo,matokeo yake saa hii saa ni 1:30 jioni tumejazana kituoni posta yanatupita yakiwa tupu yaani hawapakii! Yanayopakia likisimama hata pa kutia mguu huoni!sijui hili mwisho wake lini?kwanini sumatra mmeondoa gari za binafsi mapema?tunteseka Sanaa!
wameturudisha miaka 30 nyuma.inafanana na miaka ya themanini,enzi zile tukiwa watoto tunasikia Orchestra Toma Toma wakipiga wimbo wa "Nachelewa stand ya bus bwana" kuashiria mume anayegombana na mkewe kwa kuchelewa kurudi nyumbani toka kazini.Wakati ule jijini Dar hakukuwa na foleni za magari bali foleni kwenye vituo vya mabasi ili kuwania usafiri.Tulishatoka huko sasa ni rasmi tumerudi huko.
 

explore

Member
Dec 14, 2016
48
125
Kwa kweli imekuwa kerooo mnakaa kituoni hata 50mnts likija bus abiria kibao kila MTU ana haraka ,mnajazana mpk huruma yaani kupata hata tb ni rahisi
Awali walitangazaga muda wa kufunga kazi ni SAA sita ucku lkn kiukwel SAA moja wanaenda paki gar na watu wanahitaji usafiri......sijaona bado mana ya kuweka mwendokasi na kuondoa gar binafsi
 

explore

Member
Dec 14, 2016
48
125
Jana Itv kipimajoto walikuwepo hawa jamaa....nilishangaa sana maelezo yao kuhusu haya mabasi....yaan blahblah mpaka basi.
Nadhan hicho kipindi kilikosewa kuwaitahao jamaa badala yake wangetakiwa kuwepo watumiaji wa usafiri huu na kutoa changamoto zilizopo
 

Duduwasha

JF-Expert Member
Nov 3, 2010
5,716
2,000
Leo nilipanda mwendo kasi pale Avalone mchana ya saa saba nikiwa na mpango nishuke fire and then nielekee kariakoo.. Matokeo yake kila likija bus limejaa balaa nikaona isiwe taabu nipande la kwenda kivukoni nigeuze nalo mziki ukawa dereva kafika ferry and kalipaki pembeni akashuka hapo tukabakia tumeduwaa muda ukazidi ikabidi tushuke wenyewe mlango Wa dereva mbele kushoto... Tukaingia bus lingine likaganda hapo kama hadi lika jaa jaa dereva akaingia sikustuka kama nalo dereva alishuka dah... Likaondoka nikafika jangwani nikashuka maana pale fire kulikuwa na nyomi... Nikapanda la gerezani limejaa hatari hewa ni shida kupumua pale fire napo likapakia for sure lilijaza kupiga Maelezo nilifika msimbazi sina hamu tena na mwendo kasi town to kariakoo nilitumia daki ka 45!!!!
 

Pdidy

JF-Expert Member
Nov 22, 2007
46,345
2,000
Kinyume na matarajio hali ya usafiri morogoro road kwa sasa imekua ni kero!
Na hii imeleta hadi msongamano mkubwa vituoni na kwenye mabasi,haya week end tunaambiwa gari hupunguzwa wakati ndio fursa ya wengi kutumia usafiri huo,matokeo yake saa hii saa ni 1:30 jioni tumejazana kituoni posta yanatupita yakiwa tupu yaani hawapakii! Yanayopakia likisimama hata pa kutia mguu huoni!sijui hili mwisho wake lini?kwanini sumatra mmeondoa gari za binafsi mapema?tunteseka Sanaa!
Wanatakaaa mhameee hukooo njoooni bunju tegeta Mbagalaa... Sasahivi hadiwa Mbagalaa wamesikia Mwendokasi wanatafuta rums Kimara loh
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom