Mwanza yarindima mabomu kwenye kesi ya Wenje

Mwanza yarindima mabomu kwenye kesi ya Wenje

Kuna hakimu ndani ya Biblia aliwahi mhukumu Yesu asulubiwe kwa kuogopa umati wa watu na akasulubiwa kweli
Dah we jamaa. Huyo hakimu anaitwa nani? Halafu hao mahakim walikuw w kpindi hcho sio karne hii
 
Kesi ya kupinga ushindi wa STANSLAUS MABULA iliyofunguliwa na Mh. E. Z. WENJE imeendelea leo.

Upande wa wajibu mashtaka waliweka pingamizi kwenye HATI YA KIAPO ya Shahidi namba Tatu ambaye ni Mh. E. Z. WENJE hivyo kuiomba Mahakama iwape masaa mawili ya kuitolea ufafanuzi.

Baada ya hilo kujitokeza Mahakama ilihairishwa kwa masaa mawili yaliyoombwa, saa Nane mchana Mahakama iliketi upya na kupokea hoja bishwaniwa juu ya HATI KIAPO.

Baada ya pande zote mbili kutoa hoja zake, Mh. Jaji alihairisha kesi hiyo mpaka trh 16 March, 2016 saa tatu asubuhi ambapo aliweka wazi Mahakama kuwa suala hilo haliondoi uhalali wa Mh. E. Z. WENJE kutoa ushahidi wake.

Hivyo inatarajiwa trh 16 March, 2016 Shahidi namba tatu Mh. E. Z. WENJE atatoa ushahidi wake.

Nje ya mahakama wafuasi na wapenzi wa CDM walikuwa wengi sana waliokuja kusikiliza kesi hiyo, hivyo kulazimika Mwanasheria ERICK MUTTA kutoa ufafanuzi wa kilochoendelea mahakamani na kuwaomba wafuasi na wapenzi hao wa CDM kutawanyika kwa AMANI.

Katika hali ya kushangaza Askari wa Jeshi la Polisi waliziba njia nakuanza kuwashambulia kwa virungu na mbwa hata kupelekea majeraha makubwa kwa baadhi ya wafuasi hao, Hali iliyopelekea Mh. E. Z. WENJE Kuingilia kati na mabishano makubwa kuzuka, ilikuwa ni dhahama kubwa na mpaka hivi sasa Mwanachama mmoja ambaye jina Lake halijapatikana amekimbizwa Hospitali kwa Gharama za Mh. E. Z. WENJE.

TUKUTANE TENA MAHAKAMANI JUMATANO trh 16 March, 2016 saa tatu asubuhi.


ERICK MUTTA.
MWANASHERIA,
Bavicha Nyamagana.
MWANZA
16 Marchi, 2016.
 
Kesi ya kupinga ushindi wa STANSLAUS MABULA iliyofunguliwa na Mh. E. Z. WENJE imeendelea leo.

Upande wa wajibu mashtaka waliweka pingamizi kwenye HATI YA KIAPO ya Shahidi namba Tatu ambaye ni Mh. E. Z. WENJE hivyo kuiomba Mahakama iwape masaa mawili ya kuitolea ufafanuzi.

Baada ya hilo kujitokeza Mahakama ilihairishwa kwa masaa mawili yaliyoombwa, saa Nane mchana Mahakama iliketi upya na kupokea hoja bishwaniwa juu ya HATI KIAPO.

Baada ya pande zote mbili kutoa hoja zake, Mh. Jaji alihairisha kesi hiyo mpaka trh 16 March, 2016 saa tatu asubuhi ambapo aliweka wazi Mahakama kuwa suala hilo haliondoi uhalali wa Mh. E. Z. WENJE kutoa ushahidi wake.

Hivyo inatarajiwa trh 16 March, 2016 Shahidi namba tatu Mh. E. Z. WENJE atatoa ushahidi wake.

Nje ya mahakama wafuasi na wapenzi wa CDM walikuwa wengi sana waliokuja kusikiliza kesi hiyo, hivyo kulazimika Mwanasheria ERICK MUTTA kutoa ufafanuzi wa kilochoendelea mahakamani na kuwaomba wafuasi na wapenzi hao wa CDM kutawanyika kwa AMANI.

Katika hali ya kushangaza Askari wa Jeshi la Polisi waliziba njia nakuanza kuwashambulia kwa virungu na mbwa hata kupelekea majeraha makubwa kwa baadhi ya wafuasi hao, Hali iliyopelekea Mh. E. Z. WENJE Kuingilia kati na mabishano makubwa kuzuka, ilikuwa ni dhahama kubwa na mpaka hivi sasa Mwanachama mmoja ambaye jina Lake halijapatikana amekimbizwa Hospitali kwa Gharama za Mh. E. Z. WENJE.

TUKUTANE TENA MAHAKAMANI JUMATANO trh 16 March, 2016 saa tatu asubuhi.


ERICK MUTTA.
MWANASHERIA,
Bavicha Nyamagana.
MWANZA
16 Marchi, 2016.
Serikali sikivu na jeshi la polis sikivu kwa ccm nimekosea hakuna jeshi linalojihusisha na siasa hao ni wafuas wa ccm waliovaa nguo za polis kwa kod za umma kutekeleza matakwa ya mtawala wao hawako kwa ajili ya haki wao ni wabomoaj wa haki
 
Serikali sikivu na jeshi la polis sikivu kwa ccm nimekosea hakuna jeshi linalojihusisha na siasa hao ni wafuas wa ccm waliovaa nguo za polis kwa kod za umma kutekeleza matakwa ya mtawala wao hawako kwa ajili ya haki wao ni wabomoaj wa haki
Teh teh teh teh
 
Ila hapo sina uhakika kama haki itendeka kwasababu naona mr Hapa kazi amekuja lasmi kwaajili ya kuupoteza upinzani.
 
Kesi ya kupinga ushindi wa STANSLAUS MABULA iliyofunguliwa na Mh. E. Z. WENJE imeendelea leo.

Upande wa wajibu mashtaka waliweka pingamizi kwenye HATI YA KIAPO ya Shahidi namba Tatu ambaye ni Mh. E. Z. WENJE hivyo kuiomba Mahakama iwape masaa mawili ya kuitolea ufafanuzi.

Baada ya hilo kujitokeza Mahakama ilihairishwa kwa masaa mawili yaliyoombwa, saa Nane mchana Mahakama iliketi upya na kupokea hoja bishwaniwa juu ya HATI KIAPO.

Baada ya pande zote mbili kutoa hoja zake, Mh. Jaji alihairisha kesi hiyo mpaka trh 16 March, 2016 saa tatu asubuhi ambapo aliweka wazi Mahakama kuwa suala hilo haliondoi uhalali wa Mh. E. Z. WENJE kutoa ushahidi wake.

Hivyo inatarajiwa trh 16 March, 2016 Shahidi namba tatu Mh. E. Z. WENJE atatoa ushahidi wake.

Nje ya mahakama wafuasi na wapenzi wa CDM walikuwa wengi sana waliokuja kusikiliza kesi hiyo, hivyo kulazimika Mwanasheria ERICK MUTTA kutoa ufafanuzi wa kilochoendelea mahakamani na kuwaomba wafuasi na wapenzi hao wa CDM kutawanyika kwa AMANI.

Katika hali ya kushangaza Askari wa Jeshi la Polisi waliziba njia nakuanza kuwashambulia kwa virungu na mbwa hata kupelekea majeraha makubwa kwa baadhi ya wafuasi hao, Hali iliyopelekea Mh. E. Z. WENJE Kuingilia kati na mabishano makubwa kuzuka, ilikuwa ni dhahama kubwa na mpaka hivi sasa Mwanachama mmoja ambaye jina Lake halijapatikana amekimbizwa Hospitali kwa Gharama za Mh. E. Z. WENJE.

TUKUTANE TENA MAHAKAMANI JUMATANO trh 16 March, 2016 saa tatu asubuhi.


ERICK MUTTA.
MWANASHERIA,
Bavicha Nyamagana.
MWANZA
16 Marchi, 2016.


''ERICK MUTTA.
MWANASHERIA,
Bavicha Nyamagana.
MWANZA
16 Marchi, 2016''

Sahihisho/ angalizo Leo ni Machi 14, 2016 hata hivyo umeleta habari ya kina na kila kitu kimeeleweka.

CCM wanaweza kutumia ''technical error'' katika nyaraka kufanya kesi ikatupwa nje kisheria kwa kukosea tarehe pitia nyaraka zote, CCM wabaya kwa kutafuta upenyo wowote.
 
Naamin Mungu ni mwema na mwaminifu . Ipo cku chadema tutapata haki yetu .
 
Back
Top Bottom