Mwanza Tete; Vijana Wa CCM Wang'oa Bendera za CHADEMA

Mwanza Tete; Vijana Wa CCM Wang'oa Bendera za CHADEMA

Bendera Zilitundikwa Jana za Chadema Jiji La Mwanza Leo ASUBUHI Vijana Wa CCM wamezichomoa Zote Huku Askari Wa Usalama Barabarani Akiwepo Wanaangalia..

Fujo wakifanya CCM Ni Sawa Ila Zikifanywa Na CHADEMA NA UKAWA Zile Gari za Washa Washa Zinaletwa

Picha hizi HAPA..
Si tunaambiwa CCM hakuna vijana?Sasa hawa ni wapi?Isijekuwa wachama kingine,wamevaa tu ki CCM.AMANI kwanza,mengine baadaye.
 
Ushaur waacheni!
Wametumwa kupampu hasira za watu ili vijana waingie kwenye vurugu wawekwe ndani wasipige kura!
WAACHENI MSIWAGUSE PLEASE!

KESHO IMEFIKA NA WANANCHI TUMESHAMWELEWA LOWASSA NA TUMESHAAMUA! WAACHWE
 
Sasa kama zinachafua mazingira zisiondolewe?
Wewe ni punguani. Hizo za CCM zenyewe ni mapambo siyo? Na je hao magamba ndio wafanya usafi wa jiji la mwanza?
Haijalishi, kuondoa bendera haitawabadilisha wapiga kura wa chadema nia zao. Sana sana itawabadilisha baadhi ya wapiga kura wa ccm wenye mapenzi mema na nchi kuipigia chadema.
 
Acha zing'olewe tu maana hamna namna ya fisadi kushinda. Mtu aliyejinyea na anatembea na pampasi na ambaye si mwanachadema hana mpya

Duuuuh! mkuu umeandika wewe IIa mi nimesikia vibaya! Hebu tutumie maneno ya kibinadam basi!

Ktk ukoo wenu wote mna afya nzur!
Wewe ni dhahiri unaroho ya paka au bundi!
 
Sasa kwann waweke jana?!! Ili wamkomoe au vp?
 
Huku Dsm barabani bendera tunabembelezwa kuchukua bendera za UKAWA.nimetupiwa limoja juzi ubungo mataa.Leo nimepitia tabata kazi ndio hivyo.zimewadodea
 
Hakuna haja yakugombana nao kwaajili ya bendera ni vitambaa ambavyo havipigi kura.. Lamuhimu kawadhibitini kwenye sanduku LA kura. Kwanini mshindane nao?
 
Hizi propaganda za kifala..hao ni chadema wamevishwa nguo za ccm..stchuuupidi
 
Chadema Mwanza mnafata nini hawawwtaki huko. Mwanza ni ya Magufuli.
12046573_916397881729548_6242467594441882443_n.jpg
 
Kesho mwisho wao, uzuri kwetu hakuna mwanaccm, angekuwepo ningemfungia ndani
 
Back
Top Bottom