Mwanza, Arusha na Moshi: Maeneo ya kumenya bata kisawasawa

Mwanza, Arusha na Moshi: Maeneo ya kumenya bata kisawasawa

Ofcourse mkuu naona unantaftia njaa tu
Mkoa ni Kilimanjaro na Moshi ilikuwa ni wilaya moja hapo awali ila sasa imegawanyika kuna wilaya ya Moshi Mjini(maanispaa) na Wilaya yaMoshi Vijijini. Ila wilaya zote kama mjini tu kwa standard ya life na maendeleo. Mfano, Marangu Hotel na Kibo Hotel ziko Moshi Vijijini katikati ya mikahawa na migomba. Kweli Moshi imeendelea zamani.

Kabla ya ya uhuru walikuwa na gazeti lao liliitwa "Komkya" yani Kumekucha na bendera yao pia. Ofisi zinazutumiwa na Maanispaa ya Moshi hadi leo pamoja na ofisi za Wilaya ya Moshi vijijini (KDC) ndio zilikuwa ofisi za Mangi Mkuu wa Moshi kabla ya kutaifishwa na Mwalimu
 
Kuna nini cha ziada mkuu
Totoz za kufa mtu Kuna siku nilikuwa na bargain kimtindo Mara zikaja nyingine kusonya eti huyu kaka mbabaishaji Hana kitu atatutia shombo katoka the liquid kashindwa Bei kumbe mwenzao natafuta yenye bambataa mashaalah maana hizi night club Ni zero distance ila Bk Ni shidraaaaa
 
Totoz za kufa mtu Kuna siku nilikuwa na bargain kimtindo Mara zikaja nyingine kusonya eti huyu kaka mbabaishaji Hana kitu atatutia shombo katoka the liquid kashindwa Bei kumbe mwenzao natafuta yenye bambataa mashaalah maana hizi night club Ni zero distance ila Bk Ni shidraaaaa
Noma sana
 
Kamanda samahani Moshi sio Mkoa ,,karibu huku msaranga sisi tunakuywa gongo ,baadae tutaenda KB kusuuza ulimi
Sawa mkuu mi nimependa kuuita mkoa, ni rahisi kwangu kuutambulisha hivyo....we baki na jina sahihi ila nadhani tumeelewana.
 
Sawa mkuu mi nimependa kuuita mkoa, ni rahisi kwangu kuutambulisha hivyo....we baki na jina sahihi ila nadhani tumeelewana.


Ndio watu wazima wamezoea kuita hivo maana miaka ya nyuma Moshi ndo ilikuwa mkoa kabla ya kuitwa kilimanjaro ,,refer pia Msoma ,Sumbawanga,Bukoba ,Songea zikawa Mara,Rukwa ,Kagera Ruvuma .
 
Nakubali kuhusu Moshi na Mwanza ika Arusha sio kiviiiile, Bukoba haipo nyuma nilikua hapo Mint aiseeeee balaaaaa. My all time favourite place ni Moshi na Tanga aiseeee balaaaaa. Zanzibar kuna uoga mwingi sana. Daslam mama lao, kwa ww uliyeuliza vipi kuhusu Dar ila sema mileage zimesoma sana DSM ila totoz za Mwanza na Bukoba mbichi mbichi. Ila kuwa makini kuna za Dar zinakimbilia huko.
Ni kweli Mkuu Tanga nimepakubali kuna kiwanja cha kula bata kabla hujafika kwa Minchi upande wa kushoto unatembea hatua chache toka barabara ya kwenda mjini unakutana na TANGA PAZURI kiwanja kimechangamka sana halafu totoz za ukweli dizaini kama waarabu. Ukitoka hapo ukiendelea mbele unakutana na KIJIJI LOUNGE ni hatari tupu pia.
 
Kuna watu mnaraha duniani yaani mpaka mnatafuta viwanja vya kula bata.
Nimeolea kule mkuu, Kuna wakati niliona likizo yangu ya mwezi nikaimalizie huko, lahaula....nilikaa wiki TU nikaaga....yaani Ni mkoa ambao watu wake wapo wapo TU ilimradi kunakucha....
 
Back
Top Bottom