Mwanyamaki Kumburuza Mwakyembe mahakamani | Page 5 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanyamaki Kumburuza Mwakyembe mahakamani

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Erythrocyte, Oct 30, 2015.

  1. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2015
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 42,917
    Likes Received: 22,296
    Trophy Points: 280
    Kama ulidhani sakata la ubunge kyela limemalizika basi futa mawazo hayo , taarifa kutoka kyela zinabainisha kwamba mgombea wa UKAWA Mh Abraham Mwanyamaki anaelekea mahakamani kupinga ubunge wa mwakyembe , tayari wananchi wa kyela wamefahamishwa kupitia mkutano wa hadhara uliofanyika jimboni hapo , inasemekana kuna kata imeongezwa kinyemela huko Mwaya inaitwa serengeti , maana yake ni kwamba safari hii kyela ilikuwa na kata mbili zinazoitwa serengeti ! Moja ya mjini (ambayo ni halali ) na nyingine ya mwaya ( ambayo ni ya magumashi ), tuendelee kutega sikio .
     
  2. i

    iArmaniAdamson JF-Expert Member

    #81
    Oct 31, 2015
    Joined: Jun 15, 2015
    Messages: 946
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    ningependa uchukue nafasi usome tamko la UVCCM walilolitoa asubuhi hii kuhusu mchakato wa uchaguzi Zanzibar, pia chukua muda usome tamko la kuvunja uchaguzi uliotolewa na ZEC. Utapata picha kamili ya nini kilikuwa kinaendelea uchaguzi wa Zanzibar, tangu awamu za awali za kutafuta mzabuni wa kuchapisha karatasi za kura, watu kupiga, kuzuiwa kupiga kura, kujidhihirisha u CUF ndani ya tume, wahesabu kura kujidhihirisha kuwa ni wana CUF. process nzima ilikuwa imepenyezwa na watu wa ndani ya CUF...
     
  3. Keen

    Keen JF-Expert Member

    #82
    Oct 31, 2015
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 620
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ningeweza kuamini kuwa tumeshinda kihalali kama wenzetu wa ukawa wangekuwa na fursa ya kuthibitisha kuwa matokeo ya urais yalliyokuwa yanatangazwa na mwenyekiti wa tume ndiyo yalivyokuwa katika majimbo husika!!
     
  4. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #83
    Oct 31, 2015
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 42,917
    Likes Received: 22,296
    Trophy Points: 280
    Fuatilia kidogo matokeo ya jimbo la bumbuli na tunduma , mengine tuache kwanza .
     
  5. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #84
    Oct 31, 2015
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 42,917
    Likes Received: 22,296
    Trophy Points: 280
    hivi bado kuna mtu anaweza kuamini kauli za watu wa aina ya sadifa ?
     
  6. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #85
    Oct 31, 2015
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 47,041
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    Nawaamini kwa kuwa ni ndugu zangu na pia ni wana CCM....

    Watu waliweka mbele uzalendo wa wilaya ya Kyela kwanza bila kujali itikadi zao...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. f

    frakitosho JF-Expert Member

    #86
    Oct 31, 2015
    Joined: Dec 13, 2012
    Messages: 802
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Jinsi ninavyomchukia mwakyembe akiwa waziri mkuu nitaenda kuishi uhamishoni ili nipunguze kichefuchefu
     
  8. Keen

    Keen JF-Expert Member

    #87
    Oct 31, 2015
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 620
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwanini majimbo hayo tu? Anyway, ukawa wajipange upya ila kama tume itaendelea kuwa hivi, labda iwe na wajumbe wote malaika ndiyo watangazwe washindi!
     
  9. i

    iArmaniAdamson JF-Expert Member

    #88
    Oct 31, 2015
    Joined: Jun 15, 2015
    Messages: 946
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    kila chama kilikuwa na wakala kwenye vituo vya kupiga kura, kuna maeneo hata mgambo waliruhusu UKAWA walinde kura, sasa kura ikitangazwa hauwezi kuangalia jimboni kwako na zimebandikwa nje ya kituo? mbona vyama vingine ACT, TLP wamethibitisha na kukubali, mlishindwa nini kufanya hivyo pia?
     
  10. Utotole

    Utotole JF-Expert Member

    #89
    Oct 31, 2015
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 6,343
    Likes Received: 3,175
    Trophy Points: 280
    Hivi hauelewi au unajitoa ufahamu? Umeambiwa matokeo yaliyokuwa yanasomwa na Lubuva ni tofauti na yaliyobandikwa majimboni, unaambiwa ccm waliingilia na ku-divert (kwa kibali kabisa) system ya kutuma zile data kutoka majimboni, wakafanya editing walivyotaka kabla ya kuruhusu zielekee kwa Lubuva. Kwa maana hiyo Lubuva alikuwa akipokea altered data... wewe unaongelea habari ya mawakala kwenye vituo?
     
  11. Utotole

    Utotole JF-Expert Member

    #90
    Oct 31, 2015
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 6,343
    Likes Received: 3,175
    Trophy Points: 280
    Nina sababu gani ya kuamini wanachosema UVCCM? Mbona hakuna aliyeamini walichosema Lowassa a Haji Duni na UKAWA kwa ujumla? Please think. Use your head, japo kidogo.
     
  12. DZUDZUKU

    DZUDZUKU JF-Expert Member

    #91
    Oct 31, 2015
    Joined: Nov 8, 2012
    Messages: 3,354
    Likes Received: 762
    Trophy Points: 280
    Kuwa mgombea au wakala wa ukawa ni shida kuliko kipimo.

    Zaidi wakishindwa uchaguzi utaimba haleluya, atleast washinde utaona afadhali.
     
  13. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #92
    Oct 31, 2015
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,066
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 0
    CCM wezi sana.
     
  14. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #93
    Oct 31, 2015
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 7,814
    Likes Received: 1,388
    Trophy Points: 280
    Leka ubutungulu ndyumana,twawabulile ,Mwakyembe awatolile na ikuwatola kangi,tukigana ubukonyofu ,Sugu ikubasyoba.
     
  15. k

    kasinge JF-Expert Member

    #94
    Oct 31, 2015
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 1,256
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Tutasikia na kuona mengi mwaka huu. Vibaka wa kura walikuwa wengi.
     
  16. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #95
    Oct 31, 2015
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 42,917
    Likes Received: 22,296
    Trophy Points: 280
    I kata ija mmwaja iji mwalyongile jifumile kughu mwaisa ? Ulwa lino mwanyamaki aikubhagholosya fijo mwi koroti lelo , tukwiputa fijo kwa kyala .
     
  17. p

    permanides JF-Expert Member

    #96
    Oct 31, 2015
    Joined: May 18, 2013
    Messages: 2,090
    Likes Received: 616
    Trophy Points: 280
    Mkuu hebu na wewe uwe mwelewa kidogo , umeambiwa hakushinda na ndio maana wanataka kwenda mahakani na kwa sababu hizi mahakama zipo, shida iko wapi? Na usilaumu ukawa mbona usizungumzie yale majimbo CCM ilisema itaenda mahakamani kupinga.ubunge?
     
  18. i

    iArmaniAdamson JF-Expert Member

    #97
    Nov 1, 2015
    Joined: Jun 15, 2015
    Messages: 946
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    hebu nitumie namba za jimbo ambalo namba zimetofautiana na kwenye kituo. piga picha ushahidi na tuma hapa.
     
  19. i

    iArmaniAdamson JF-Expert Member

    #98
    Nov 1, 2015
    Joined: Jun 15, 2015
    Messages: 946
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45

    tatizo lako, hutaki kusikiliza upande mwingine wa hii kesi, hata jaji mahakamani sio lazima amwamini kila mtu anayetoa ushahidi, cha muhimu ni kusikiliza pande zote na wewe una draw conclusion. Mimi nimefanya hivyo, nimesikiliza pande zote, nime draw conclusion yangu. jitahidi fanya hivyo..

     
  20. Utotole

    Utotole JF-Expert Member

    #99
    Nov 1, 2015
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 6,343
    Likes Received: 3,175
    Trophy Points: 280
    Nina hakika unamaanisha kesi ya Zanzibar, ok, nitafanya hivyo. Na wewe umejipa muda kusikiliza na kutathmini wanacholalamikia akina Lowassa kwa mizani hiyo hiyo uliyoniambia? Au unaamini kuwa kwa kesi hiyo Lubuva yupo sahihi 100% kwa kuwa mnachukulia wapinzani ni watu wa kulalamika bila sababu kwa hiyo hawastahili natural justice?
     
  21. Utotole

    Utotole JF-Expert Member

    #100
    Nov 1, 2015
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 6,343
    Likes Received: 3,175
    Trophy Points: 280
    Kwa faida ipi? Lubuva alipelekewa petition officially, akakataa. Akaendelea kusoma matokeo aliyopata na akatangaza mshindi. Nitapata manufaa gani kukuridhisha wewe?
     
Loading...