MWANDOSYA: Siku za uchungu zimewadia

MWANDOSYA: Siku za uchungu zimewadia

"mwaka huu ni mwaka mgumu kwetu, wala tusifanye mchezo, inabidi tujibu mapigo kwani yatakuja… watatuuliza na wataendelea kutupiga tu kuhusu epa, wataendelea kutupiga kuhusu richmond, wataendelea kutupiga mapigo kuhusu escrow na liko lingine linakuja la kutupiga kuhusu vodacom," alisema profesa mwandosya.

Alisema kuwa katika safari yake ya kusaka wadhamini kwenye mikoa yote 15 aliyopita, amebaini kuwa kilio kikubwa cha wananchi ni ufisadi na rushwa, hivyo ili kumpata rais atakayekidhi mahitaji ya watanzania wengi, lazima achaguliwe yule anayeichukia rushwa.:a s 112:
woteeee nyie wezi tu
 
Kila mkoa wanatakiwa 30 tu kati ya mikoa 15 na kati ya hiyo miwili unguja mmoja Pemba.

MASHARTI KWA KILA NAFASI YA KUOMBEA UONGOZI
1. URAIS WA JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
• Kila mgombea ni lazima apate wadhamini 450 katika mikoa 15 walau 3 kati ya hiyo iwe ya Zanzibar.
• Wajumbe wote wa Mkutano Mkuu wa Taifa hawaruhusiwi kumdhamini mgombea Urais.
• Mwanachama haruhusiwi kumdhamini mgombea Urais zaidi ya mmoja.
• Fomu ya udhamini ya wanachama ithibitishwe na Katibu wa CCM wa Wilaya kwa kupigwa muhuri wa Chama wa Wilaya husika.
• Wanachama watakao mdhamini mgombea, uanachama wao uthibitishwe na Katibu wa CCM Wilaya husika na kupiga muhuri wa Chama.

2. URAIS WA SERIKALI YA MAPINDUZI ZANZIBAR
• Kila mgombea ni lazima apate wadhamini 250 katika mikoa 3 kati ya hiyo angalau Mkoa mmoja toka Unguja na mmoja kutoka Pemba.
• Wajumbe wote wa Mkutano Mkuu wa Taifa hawaruhusiwi kumdhamini mgombea Urais.
• Mwanachama haruhusiwi kumdhamini mgombea Urais zaidi ya mmoja.
• Fomu ya udhamini ya wanachama ithibitishwe na Katibu wa CCM Wilaya kwa kupigwa muhuri wa Chama wa Wilaya husika.
• Wanachama watakao mdhamini mgombea, uanachama wao uthibitishwe na Katibu wa CCM Wilaya husika na kupiga muhuri wa Chama.
 
Uzuri wa kumuuliza kuhusu Richmond yupo, tunaye kila siku...

Baadhi ya watu wanamuita mzee wa maamuzi magumu...

Kawa Bubu Hawezi Kusema Lolote Anatembea Kama Robot Shingo Haziwezi Kugeuka Anataka Kupeleka Msiba Ikulu Sijui Kama Safari Ya Matumaini Itaishia Wapi Wakati Tumetanguliwa Na Robot
 
kanuni za chama ni kwamba kila mtia nia anatakiwa akamilishe idadi ya wadhamini wasiopungua 450 kwa kila mkoa atakaopita. Sasa huyu naskia ni mama ambae kama amekurupuka vile kutamani kulala magogoni na hatimaye akaangukia jiji moja pande za kaskazini huko akaambulia mikono 87 tu.
Tunaomba hebu wahusika wa chama hapa inakuwaje kwa huyu asiyetimiza idadi??

Afu angalizo: Kwa mtiririko huu aweke tahadhari tu asije akapitia mtaa uleee aliyopita yule mwenzie ambae nae kama amekurupushwa tu alipofika mtaa ule jamaa walitembeza kichapo cha hajja. Eti anakidhalilisha chama!! Kisa kaishia la 7 wakati sheria ya chama unatakiwa ujue kusoma gazeti la uhuru na pia kuandika.

Kwahiyo mama weka tahadhari utakapoingia ntaa huu ujue kabisaa kuna kichapo cha haja.fimbo! Mama kuna fimbo!! Zitakushukia utakoma kupita mtaa huo.
Mwenzio alpopata kichapo alisema yuko fiti hawamuwezi. Sasa sijui na wewe mama utasemaje baada ya kichapo.:decision:

Hiyo ni sheria ya chama chako ila sheria ya chama cha mapinduzi ni wadhamini 30 kila mkoa..
 
Mwanadosya hana mpya ...yeye na wengine waliobaki 36 ndio wale wale tu. Yaani alikuwa hajua kero za WaTanzania mpaka alipokwenda kusaka wadhamini mikoani? Kauli muflishi kabisa!
 
Hiyo ni sheria ya chama chako ila sheria ya chama cha mapinduzi ni wadhamini 30 kila mkoa..

unaropoka utadhani unatoka MSALANI😛eep:

MASHARTI KWA KILA NAFASI YA KUOMBEA UONGOZI
1. URAIS WA JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
• Kila mgombea ni lazima apate wadhamini 450 katika mikoa 15 walau 3 kati ya hiyo iwe ya Zanzibar.• Wajumbe wote wa Mkutano Mkuu wa Taifa hawaruhusiwi kumdhamini mgombea Urais.
• Mwanachama haruhusiwi kumdhamini mgombea Urais zaidi ya mmoja.
• Fomu ya udhamini ya wanachama ithibitishwe na Katibu wa CCM wa Wilaya kwa kupigwa muhuri wa Chama wa Wilaya husika.
• Wanachama watakao mdhamini mgombea, uanachama wao uthibitishwe na Katibu wa CCM Wilaya husika na kupiga muhuri wa Chama.

2. URAIS WA SERIKALI YA MAPINDUZI ZANZIBAR
• Kila mgombea ni lazima apate wadhamini 250 katika mikoa 3 kati ya hiyo angalau Mkoa mmoja toka Unguja na mmoja kutoka Pemba.
• Wajumbe wote wa Mkutano Mkuu wa Taifa hawaruhusiwi kumdhamini mgombea Urais.
• Mwanachama haruhusiwi kumdhamini mgombea Urais zaidi ya mmoja.
• Fomu ya udhamini ya wanachama ithibitishwe na Katibu wa CCM Wilaya kwa kupigwa muhuri wa Chama wa Wilaya husika.
• Wanachama watakao mdhamini mgombea, uanachama wao uthibitishwe na Katibu wa CCM Wilaya husika na kupiga muhuri wa Chama.
 
naskia kuna sehem kapita mtia nia mmoja akapata wadhamini 87 tu je hapa inakuwaje endapo hajakamilisha idadi inayotakiwa?

Wadhamini wanaotakiwa ni 45 tu kila mikoa kati ya 10 unapata wadhamini 450 tosha na unarudisha fomu kama magufuli au Sitta. Huyo wa kwenu anatafuta sifa na kufanya kampeni zisizo rasmi tu
 
Wadhamini wanaotakiwa ni 45 tu kila mikoa kati ya 10 unapata wadhamini 450 tosha na unarudisha fomu kama magufuli au Sitta. Huyo wa kwenu anatafuta sifa na kufanya kampeni zisizo rasmi tu

MUWE MUNASOMA NAKUSIKILIZA KWA MAKINI.... MTAKUJA KUUZIWA MBUZI KWENYE GUNIA:llama:



MASHARTI KWA KILA NAFASI YA KUOMBEA UONGOZI
1. URAIS WA JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
• Kila mgombea ni lazima apate wadhamini 450 katika mikoa 15 walau 3 kati ya hiyo iwe ya Zanzibar.
• Wajumbe wote wa Mkutano Mkuu wa Taifa hawaruhusiwi kumdhamini mgombea Urais.

• Mwanachama haruhusiwi kumdhamini mgombea Urais zaidi ya mmoja.
• Fomu ya udhamini ya wanachama ithibitishwe na Katibu wa CCM wa Wilaya kwa kupigwa muhuri wa Chama wa Wilaya husika.
• Wanachama watakao mdhamini mgombea, uanachama wao uthibitishwe na Katibu wa CCM Wilaya husika na kupiga muhuri wa Chama.

2. URAIS WA SERIKALI YA MAPINDUZI ZANZIBAR
• Kila mgombea ni lazima apate wadhamini 250 katika mikoa 3 kati ya hiyo angalau Mkoa mmoja toka Unguja na mmoja kutoka Pemba.
• Wajumbe wote wa Mkutano Mkuu wa Taifa hawaruhusiwi kumdhamini mgombea Urais.
• Mwanachama haruhusiwi kumdhamini mgombea Urais zaidi ya mmoja.
• Fomu ya udhamini ya wanachama ithibitishwe na Katibu wa CCM Wilaya kwa kupigwa muhuri wa Chama wa Wilaya husika.
• Wanachama watakao mdhamini mgombea, uanachama wao uthibitishwe na Katibu wa CCM Wilaya husika na kupiga muhuri wa Chama.
 
Huyu naye akae kimya tu na kisukari chake ...mnyakyusa awe rais toka lini
 
Kwani muda wote alikuwa hajui hadi ailpozunguka juzi?? Mwambie amesahau pia na kuporomoka kwa shilingi, upendeleo wa udhamini elimu ya juu, na kuwajaza familia kwenye serikali hata kama walikuwa hawafanyi vizuri darasani. Ccm mnalo
Bravo mkuuu pamoja na taifa kuwa lakivivvuvivu kuannzia maofisini hasa ya umma mpk street kwa wanyonyaji km madalali
 
Kila mkoa wanatakiwa 30 tu kati ya mikoa 15 na kati ya hiyo miwili unguja mmoja Pemba.

Hivi pinda anaweza kupata wadhamini Zanzibar wkt waliishamnukuu akisema Zanzibar sio nchi???
 
Wadhamini 450 katika mikoa 15 ni sawa na kusema 450/15.
Wadhani 450 kwa kila mkoa katika mikoa 15 ni sawa na kusema 450*15.

Kipi usichoelewa member???
 
naskia kuna sehem kapita mtia nia mmoja akapata wadhamini 87 tu je hapa inakuwaje endapo hajakamilisha idadi inayotakiwa?
Kiwango cha chini kwa kila mkoa anatakiwa kupata wadhamini wasiopungua 45, kwa hiyo 87, ni zaidi ya mahitaji. Hao unao ona wanadhaminiwa na watu zaidi ya elfu 30, ni mbwembwe tu .
 
Itafahamika tu huko huko..mwandosya acha kulalamika...mwenzio anafanya kampeni na kuomyesha kiasi gani ana nguvu we una kazi ya kuongea ongea tu..bora jajinkaamua kupiga vyombo tu mengine yatafahamika
 
“Mwaka huu ni mwaka mgumu kwetu, wala tusifanye mchezo, inabidi tujibu mapigo kwani yatakuja… watatuuliza na wataendelea kutupiga tu kuhusu Epa, wataendelea kutupiga kuhusu Richmond, wataendelea kutupiga mapigo kuhusu Escrow na liko lingine linakuja la kutupiga kuhusu Vodacom,” alisema Profesa Mwandosya.

Alisema kuwa katika safari yake ya kusaka wadhamini kwenye mikoa yote 15 aliyopita, amebaini kuwa kilio kikubwa cha wananchi ni ufisadi na rushwa, hivyo ili kumpata rais atakayekidhi mahitaji ya Watanzania wengi, lazima achaguliwe yule anayeichukia rushwa.:A S 112:

Ukweli kama huu akina Nape hawapendi kuusikia hilo ni tatizo.
 
Na hapo amesema ukweli na ndani ya CCM hakuna wakuondoa hiyo kitu,ila wapo kumaliza kabisa kila kitu
mbona hao waliopo UKAWA wote wametoka CCM?? Kwamaana kwamba wote sisi ni CCM.
 
mbona hao waliopo UKAWA wote wametoka CCM?? Kwamaana kwamba wote sisi ni CCM.

Kuna tofauti ya uhiari wa kuwa kwenye Chama cha siasa na ulazima wa kuwa kwenye chama cha siasa.Wengi wetu tulilazimishwa kuingia kwenye CCM sababu ya shule na kazi.Na ilikuwa automatically unapotoka Jeshini lazima uwe na kadi mbili ya UVCCM na ya Chama ya kawaida.Hakukuwa na UHIARI ilikuwa ni LAZIMA whether you like it or not lazima uwe mwanachama wa CCM na lazima ukwatwe michango yote ya kuchangia CCM na hapo kale ilikuwa inajulikana kama serikali,(Chama na Serikali) ilikuwa kitu kimoja...

Wengi wetu ilipofika wakati wa vyama vingi tulichoma kila kitu kilichoshabihiana na CCM sababu haikuwa HIARI,leo nikiingia CCM ndiyo waweza kuniita mwanaCCM sababu nimetumia HAKI yangu ya msisngi kufanya uamuzi wa kuingia CCM.

Hivyo hiyo sentensi yako haibebi maana halisi ya kuwa UKAWA wote wametoka CCM!Jiulize hawa waliokuwa CCM waliingia kwa HIARI,if not count them off..........
 
Back
Top Bottom