MWANDOSYA: Siku za uchungu zimewadia

MWANDOSYA: Siku za uchungu zimewadia

MWALLA

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2006
Posts
16,952
Reaction score
10,513
"Mwaka huu ni mwaka mgumu kwetu, wala tusifanye mchezo, inabidi tujibu mapigo kwani yatakuja… watatuuliza na wataendelea kutupiga tu kuhusu Epa, wataendelea kutupiga kuhusu Richmond, wataendelea kutupiga mapigo kuhusu Escrow na liko lingine linakuja la kutupiga kuhusu Vodacom," alisema Profesa Mwandosya.

Alisema kuwa katika safari yake ya kusaka wadhamini kwenye mikoa yote 15 aliyopita, amebaini kuwa kilio kikubwa cha wananchi ni ufisadi na rushwa, hivyo ili kumpata rais atakayekidhi mahitaji ya Watanzania wengi, lazima achaguliwe yule anayeichukia rushwa.:A S 112:
 
Kwani muda wote alikuwa hajui hadi ailpozunguka juzi?? Mwambie amesahau pia na kuporomoka kwa shilingi, upendeleo wa udhamini elimu ya juu, na kuwajaza familia kwenye serikali hata kama walikuwa hawafanyi vizuri darasani. Ccm mnalo
 
“Mwaka huu ni mwaka mgumu kwetu, wala tusifanye mchezo, inabidi tujibu mapigo kwani yatakuja… watatuuliza na wataendelea kutupiga tu kuhusu Epa, wataendelea kutupiga kuhusu Richmond, wataendelea kutupiga mapigo kuhusu Escrow na liko lingine linakuja la kutupiga kuhusu Vodacom,” alisema Profesa Mwandosya.

Alisema kuwa katika safari yake ya kusaka wadhamini kwenye mikoa yote 15 aliyopita, amebaini kuwa kilio kikubwa cha wananchi ni ufisadi na rushwa, hivyo ili kumpata rais atakayekidhi mahitaji ya Watanzania wengi, lazima achaguliwe yule anayeichukia rushwa.:A S 112:

Na hapo amesema ukweli na ndani ya CCM hakuna wakuondoa hiyo kitu,ila wapo kumaliza kabisa kila kitu
 
Hana jipya nimemuona huyu jamaa miaka mitano ya uwazir wake sijaona alichofanya alikuwa yuko kwa ajil ya kula hela ya wananch
 
Na hapo amesema ukweli na ndani ya CCM hakuna wakuondoa hiyo kitu,ila wapo kumaliza kabisa kila kitu

naskia kuna sehem kapita mtia nia mmoja akapata wadhamini 87 tu je hapa inakuwaje endapo hajakamilisha idadi inayotakiwa?
 
naskia kuna sehem kapita mtia nia mmoja akapata wadhamini 87 tu je hapa inakuwaje endapo hajakamilisha idadi inayotakiwa?

Kwa hiyo inamaana hata akiwa raisi hawezi kupata hata asilimia 10% ya watanzania
 
Mzee Mwandosya eti ni Waziri wa nini vile??

Hivi hiyo nafasi yake ina haja ya kuwepo?

Je akiwa mwakilishi wa wananchi pale Bungeni alitoa mchango gani kuhusu masuala ya ufisafi kama wa Escrow?

Je kwann alipinga maoni ya wananchi (kupitia Tume ya Warioba) waliotaka muungano wa serikali tatu ili ziwepo serikali za Tanganyika na Zanzibar, na pia ya Muungano?
 
Uzuri wa kumuuliza kuhusu Richmond yupo, tunaye kila siku...

Baadhi ya watu wanamuita mzee wa maamuzi magumu...
 
Yaani anajifanya kusahau kabisa kuhusu TTCL na Celtel?
 
kwa hiyo inamaana hata akiwa raisi hawezi kupata hata asilimia 10% ya watanzania

kanuni za chama ni kwamba kila mtia nia anatakiwa akamilishe idadi ya wadhamini wasiopungua 450 kwa kila mkoa atakaopita. Sasa huyu naskia ni mama ambae kama amekurupuka vile kutamani kulala magogoni na hatimaye akaangukia jiji moja pande za kaskazini huko akaambulia mikono 87 tu.
Tunaomba hebu wahusika wa chama hapa inakuwaje kwa huyu asiyetimiza idadi??

Afu angalizo: Kwa mtiririko huu aweke tahadhari tu asije akapitia mtaa uleee aliyopita yule mwenzie ambae nae kama amekurupushwa tu alipofika mtaa ule jamaa walitembeza kichapo cha hajja. Eti anakidhalilisha chama!! Kisa kaishia la 7 wakati sheria ya chama unatakiwa ujue kusoma gazeti la uhuru na pia kuandika.

Kwahiyo mama weka tahadhari utakapoingia ntaa huu ujue kabisaa kuna kichapo cha haja.fimbo! Mama kuna fimbo!! Zitakushukia utakoma kupita mtaa huo.
Mwenzio alpopata kichapo alisema yuko fiti hawamuwezi. Sasa sijui na wewe mama utasemaje baada ya kichapo.:decision:
 
kanuni za chama ni kwamba kila mtia nia anatakiwa akamilishe idadi ya wadhamini wasiopungua 450 kwa kila mkoa atakaopita. Sasa huyu naskia ni mama ambae kama amekurupuka vile kutamani kulala magogoni na hatimaye akaangukia jiji moja pande za kaskazini huko akaambulia mikono 87 tu.
Tunaomba hebu wahusika wa chama hapa inakuwaje kwa huyu asiyetimiza idadi??

Afu angalizo: Kwa mtiririko huu aweke tahadhari tu asije akapitia mtaa uleee aliyopita yule mwenzie ambae nae kama amekurupushwa tu alipofika mtaa ule jamaa walitembeza kichapo cha hajja. Eti anakidhalilisha chama!! Kisa kaishia la 7 wakati sheria ya chama unatakiwa ujue kusoma gazeti la uhuru na pia kuandika.

Kwahiyo mama weka tahadhari utakapoingia ntaa huu ujue kabisaa kuna kichapo cha haja.fimbo! Mama kuna fimbo!! Zitakushukia utakoma kupita mtaa huo.
Mwenzio alpopata kichapo alisema yuko fiti hawamuwezi. Sasa sijui na wewe mama utasemaje baada ya kichapo.:decision:

Hahah analo ngoja tusikie maana hizi hadithi za TEZI DUME ni shidaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
naskia kuna sehem kapita mtia nia mmoja akapata wadhamini 87 tu je hapa inakuwaje endapo hajakamilisha idadi inayotakiwa?

Kila mkoa wanatakiwa 30 tu kati ya mikoa 15 na kati ya hiyo miwili unguja mmoja Pemba.
 
Mkuu huyo Prof. Labda hukumfuatilia kwny mjadala wa Escrow ndy waziri pekee aliyedai ni za umma na alihoji kama hazikua za umma zilienda kufanya nini BOT? Hyu anaweza kua one of the best candidate kwa CCM ktk wakati huu kama kwl CCM wanachukia rushwa na ufisadi Mark na Pombe wawapitshe!!
 
Pamoja na ufisadi wote, ccm ikishinda ngazi ya rais nitawashangaa watanzania wenzangu.
 
Back
Top Bottom