Mwanaume Mwenye Pesa Ndo Mpango Mzimaaaa!!!!!!!!!!!

hahaha,, haki yenu mtaipata tu. na nyie jifunzeni kutafuta
 
Haya ni mawazo hatari sana kuwemo kichwani mwa binadamu achilia mbali Mwanamke, tuanze kuchange mindset zetu kwanza.

Labda utueleze na wale wanaoachana na Waume zao wakati nyumbani kuna kila kitu sijui unasemaje hapo!!

Hao wameshiba na wanawapokezea kijiti wenzao wenye njaa. Ndo maana akiondoka tu mwenzie hakawii kuingia!
 
Hahahah tujifunze kutafuta ili iweje? Cyo role yetu hyo mwanaume wa kweli anaplay role yake na cyo kulialia, mwanamke hakuletwa duniani kuvuja jasho wala kula kwa uchungu wanaofahamu majukumu yao wametulia wanapambana kuzichanga na kuyatimiza wavulana ndo wapiga kelele
hahaha,, haki yenu mtaipata tu. na nyie jifunzeni kutafuta
 

nashukuru nimezaliwa mwanamke lol
 
lara 1 ,wakubwa wanasema usishike kitu kwa mkono wa kushoto maana waweza kuhisi umekipoteza!
"
Kama hujanie lewa niambie nikueleweshe!

Kuuliza si ujinga, nieleweshe mwenzio
 
Ivi inakuaje mdogo wangu' unakua na girlfriend zaidi mwaka una muhudumia kila kitu anacho taka' alafu hataki kukupa gemu, anawapa wengine

wots ur definition ya galfrend, kugegeda tu ? usijisumbue if this is wot u min, ukiwa na njaa pick n carry
 
Ulimhudumia gf ili akupe game? Ka uko hivo wale wa kona bar na kimboka watakufaa zaidi!
Ivi inakuaje mdogo wangu' unakua na girlfriend zaidi mwaka una muhudumia kila kitu anacho taka' alafu hataki kukupa gemu, anawapa wengine
 
Kuuliza si ujinga, nieleweshe mwenzio

Ninamaanisha kwamba,unaweza kuanza kuitafuta furaha kwenye pesa kumbe unayo.
Hivi unajua furaha ipo kabla ya pesa kuwepo?
 
Pesa mbwembwe tu wewe ,mambo yote mchomeo wa ukweli na maana a.k.a kugegedwa vizuri mwanamke bado hujamtuliza........ chezea kugegendwa wewe...................
 
Hii thread imezua tatizo lingine kwa wanawake,lakini wanaweza wao wasilijue hili.
"
Wanawake wanataka haki sawa na mwanaume huku wakidai wote ni sawa.
"
Kama wanadhani wanayaweza yote,kwanini wanataka mwanaume mwenye pesa?
"
Ni kitu gani wanakihofia ambacho wanadhani mwanaume asiekua na hela hawezi kukifanya?
"
Kama ni mahitaji,wao si wanaweza?
"
Kwanini wasimuone mwanaume asiekua na hela kama binadamu tu,tena anaestahili kuheshimiwa na kupendwa pia?
"
Mwanaume anaweza kwenda kijijini kuoa,ni kwanini hakuna mwanamke mwenye mafanikio ambae hajaenda kutafuta mume kijijini?
"
Inaonekana kuna tatizo mahali!
 
Walalahoi utawajua tu wanapenda kulalamika ktk kila jambo tafuten hela achen longolongo

kumbe na wewe ciello ni walewale tu, nimekua nikukuona hapa jf tokea ulipojiunga kumbe ulikua unapretend tu. mtaliwa sana mjini hapa.. Mkishakua mtumba ndio mtatia akili.
 
Hahahahah kumbe ulikuwa unanistalk eeeh napunguza usumbufu na kero za PM so nawaweka wazi wajue kabisa kama ni walalahoi wanipitie kushoto! Mwanaume pesa ndevu urembo hawawezi nigegeda kwani sivui pichu hovyo hovyo!!
kumbe na wewe ciello ni walewale tu, nimekua nikukuona hapa jf tokea ulipojiunga kumbe ulikua unapretend tu. mtaliwa sana mjini hapa.. ukishakua mtumba ndio mtatia akili.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…