Mwanaume mlevi hawezi kumfikisha mwanamke kileleni

Mwanaume mlevi hawezi kumfikisha mwanamke kileleni

hahaha viroba vi3 demu lazima akimbie ndani kwa kushindwa au kuna moja hiyo ya Malawi inaitwa Bwenzi Charger hyo ukinywa unakuwa fiti sana muda wa sex
alafu hao wake za watu ngoja uingie kwenye 18 uje kuleta marejesho hapa jf
 
hahaha viroba vi3 demu lazima akimbie ndani kwa kushindwa au kuna moja hiyo ya Malawi inaitwa Bwenzi Charger hyo ukinywa unakuwa fiti sana muda wa sex
alafu hao wake za watu ngoja uingie kwenye 18 uje kuleta marejesho hapa jf
Ukiona hauwezi kusimamia show bila kulewa basi Hapo ndo urijali unapotoweka sasa,
 
Kaka mi ni mlevi niliyekubuhu. Na huwa situmii vilevi kama bia maana huwa hazinifikishi mahala nnapopataka. So huwa najinywea konyagi distillers au spirits of the same sort. Ila shughuli yangu si ndogo bro. Alafu wengi wanakosea wanamegana ukiwa nduki sana ile utaachia tu vyako bila kujali kama mwenzio karidhika au laa kwasababu unakuwa kwenys ile state ya "dont care". Ila belive me kula ulabu ijumaa alafu ile hangover jmo kapige mechi ikiwezekana iboost asubuhi kidogo. Mkuu alafu uje unipe jibu.
 
chuma cha reli Na 4G LTE njooni na mkalimani wenu
Wee tatizo lako unashindwa kujua kwamba "the good thing about science is, whether it is TRUE or NOT we have to accept it"

Hata Dunia iliwahi kuamini ipo tambalale for almost 5 centuries until Galilee Galileo alipowaambia Dunia ni tufe lakini walibisha na kumwekaa kizuizini huko katika visiwa vya italia
Juzi NASA wamegundua sayari inayofanana na Dunia 100%sasa jiulize siku zote mbona hawakuigundua
Cancer imeonekana kwa miaka mingi inasababishwa na vyakula which is not true kwa utafiti wa hivi karibuni.

Kweli Mimi ni mlevi na it doesn't kill me now...period
 
Wee tatizo lako unashindwa kujua kwamba "the good thing about science is, whether it is TRUE or NOT we have to accept it"

Hata Dunia iliwahi kuamini ipo tambalale for almost 5 centuries until Galilee Galileo alipowaambia Dunia ni tufe lakini walibisha na kumwekaa kizuizini huko katika visiwa vya italia
Juzi NASA wamegundua sayari inayofanana na Dunia 100%sasa jiulize siku zote mbona hawakuigundua
Cancer imeonekana kwa miaka mingi inasababishwa na vyakula which is not true kwa utafiti wa hivi karibuni.

Kweli Mimi ni mlevi na it doesn't kill me now...period
Mkuu Kwa jinsi unavyoitetea pombe laiti kama ungevitetea vitu vya maana ingekuwa bora sana
 
Kwahiyo ulevi tu nsio unasabishwa mtu ashindwe kumfikisha mpenziwe ? Unataka tuqmini hivyo ? Wengine tunalewa ucku na mchana tunagonga vipigo vya haja.kwa mm kugonga hakuna cha ucku na muda wowote
 
Back
Top Bottom