Mwanaume mlevi hawezi kumfikisha mwanamke kileleni

Mwanaume mlevi hawezi kumfikisha mwanamke kileleni

No man knows what a woman need... Kwenye mapenzi.....
Anaehonga gari na anaehonga bikini wote mnapewa marks sawa...... Tuuu........ Maana makala zooteee mada ni kuwafikisha kilele wadada...... Ni kama wanaume tumefail kwenye hilo...????
 
No man knows what a woman need... Kwenye mapenzi.....
Anaehonga gari na anaehonga bikini wote mnapewa marks sawa...... Tuuu........ Maana makala zooteee mada ni kuwafikisha kilele wadada...... Ni kama wanaume tumefail kwenye hilo...????
Duuh, labda hatujawajulia maybe
 
Huyu hajui hiyo mavitu ukiweka mtaa wa tatu asubuhi wamama wanakusalimia......
 
Samahani mkuu,,hii nzanzi ni kitu gani?na inasaidia nini?
Zanzi ni aina ya pombe flani ivi ukiiona inakuwa kama maziwa yani, na maranyingi wanaokunywa hui-mix na pombe nyengine mfano Amarulah, ila Sina uhakika sana cuz mimi sio mlevi
 
Pombe na ulevi ni aina mbili za ulevi wa watu tofauti tofauti, wewe ukiwaza watoto wazuri kwa ufupi ngono, wengine wanawaza baa ilipo na aina ya bia aipendayo. Sitetei ulevi ila hili lipo ktk jamii zinazotuzunguka.
 
Kama hujui pombe kaa kimya nenda kashushe bapa afu ludi kwa nyapi yako kama haijaomba pooo
 
Pombe na ulevi ni aina mbili za ulevi wa watu tofauti tofauti, wewe ukiwaza watoto wazuri kwa ufupi ngono, wengine wanawaza baa ilipo na aina ya bia aipendayo. Sitetei ulevi ila hili lipo ktk jamii zinazotuzunguka.
Ulevi ni Ukichaa,
Unalewaje mpaka unazima
 
Ulevi ni Ukichaa,
Unalewaje mpaka unazima
Ubongo ndio kila kitu, sehemu tu ya ubongo hudhurika na mtu akazima ila kuna watu wanakufa huku wanajiona kabisa kwa kiroba ila mtu huyo hamjui mwanamke.
 
Me nikilewa wakati napiga mzigo nawasha tv naangalia drakula au marichui huku nagonga mzigo sikati moto hadi bao saba
 
Wewe acha kujitoa akili sisi wagongaji ni balaa angali idadi ya watoto tunao kua nao tunazaa kuanzia nane nakuendelea alafu ukimwi unapatikana sana bar kwasababu ukigonga kidogo mzee mzima anatafuta mnara mda wote
 
Back
Top Bottom