Mwanaume mlevi hawezi kumfikisha mwanamke kileleni

Mwanaume mlevi hawezi kumfikisha mwanamke kileleni

inategemea umelewa kiasi gani na uwezo wako upoje mana unaweza ukawa umetumia kilevi na ukawa fit kwa kiwango kikubwa sana cha kupafom na baadhi ya vileo vinakata hisia izo kwa hiyo zinakufanya uangaike nayo muda mrefu mpaka k.........
 
Wanaume walevi ni tatizo maana akipanda dk 5 nyingi kamaliza unabaki na ny.... zako wala hajali kesho kutwa tena akuacha njiani yani ni balaa unambembeleza punguza pombe zinamaliza nguvu mtu hajali hivi mnafikiri mmeoa mallaika Gabriel? Mmnatutia sana majaribuni nyinyi wanaume
 
Watu ini / figo zinafeli kwa kunywa Gongo, licha ya wanaotatuliwa marinda baada ya kuzima wakati wa kulewa....
Huo ni ushahidi mdogo tu wa Ulevi...

Acha kujenga nadharia ya ujumla kwa kusikia taarifa za mtu mmoja mmoja bila kuwa na utafiti kamili labda hapa ndipo tunapotofautiana, kuna watu nakuhakikishia wana hayo matatizo ya ini na figo na hawajawai kunywa pombe katika maisha yao pia hata watoto wachanga wamekutwa na haya magonjwa coz yanasababishwa na food poison haijalishi ni ya nini mradi uwe na immunity ndogo

Suala la kutatuliwa marinda hizo ni tabia binafsi za watu hazihusiani na ulevi hata siku moja na kama shoga anakutaka wewe hatatumia uwezo wake wote kukupata maana shoga sio anayepigwa tu hata anayepiga naye ni shoga na hilo halina mjadala ,tabia hii ipo sana kwa wale walevi mbwa katika hali ya kukomoana na kutiana aibu (awa ni wale wa mataputapu) ambao sidhani kama hapa JF unaweza kuwapata

Hata mie napinga sana ule ulevi mbwa wa kupitiliza mpaka unazima nafikiri wote tunajua watu kama hao pia hata katika utafutaji wa pesa hawako vizuri, mimi natafuta pesa na ofisini naingia kila siku bila kukosa na mtungi napiga kila siku sikosi bia 3
 
Wanaume walevi ni tatizo maana akipanda dk 5 nyingi kamaliza unabaki na ny.... zako wala hajali kesho kutwa tena akuacha njiani yani ni balaa unambembeleza punguza pombe zinamaliza nguvu mtu hajali hivi mnafikiri mmeoa mallaika Gabriel? Mmnatutia sana majaribuni nyinyi wanaume
huyo itakuwa ana tatizo lingine au labda mlevi mbwa
 
Sinywi pombe ila sometimes napenda mwanaume anaekunywa kiasi. Man akipiga kadompo uwiiiii unaona anaslide fresh yan had sku nyingine unajitosa kumnunulia ili anyweee afu umuombe
 
Wanaume walevi ni tatizo maana akipanda dk 5 nyingi kamaliza unabaki na ny.... zako wala hajali kesho kutwa tena akuacha njiani yani ni balaa unambembeleza punguza pombe zinamaliza nguvu mtu hajali hivi mnafikiri mmeoa mallaika Gabriel? Mmnatutia sana majaribuni nyinyi wanaume
Polee,nicheck pm nkupe trik
 
Sinywi pombe ila sometimes napenda mwanaume anaekunywa kiasi. Man akipiga kadompo uwiiiii unaona anaslide fresh yan had sku nyingine unajitosa kumnunulia ili anyweee afu umuombe
Hapo umenena,th same happens to me...lazma uombe pooo
 
Me nikilewa wakati napiga mzigo nawasha tv naangalia drakula au marichui huku nagonga mzigo sikati moto hadi bao saba
ndio mavitu gani hayo? au ndio mimi nimepitwa na wakati?
 
Back
Top Bottom