mwanaume kamili hawezi fanya ujinga kama huu!

mwanaume kamili hawezi fanya ujinga kama huu!

hakuna chochote hapo hiyo picha imepachikwa
imefotolewa na kupestiwa hapo
 
hivi inakuwa vipi mwanaume anavutia hisia za kimapenzi kwa nyuma?
 
Du kijana huyu wakuu akiyenda mombasa si anawenza kurudi benzi au bugati
 
ka mbunge wetu wa iramba ...........naombeni miwani loh uzee huu tabu..😎

kidogo niseme ni ni yule Jamaa wa ARUSHA MJINI, ukichukulia hivi karibuni naye alipata Kashfa za hapa na pale, ee mungu pitisha mbali, viongozi wetu wasizushiwe kashfa za kijinga kama hizi!
 
Back
Top Bottom