Mwanaume hufikiria kufanya mapenzi kila masaa 48

Mwanaume hufikiria kufanya mapenzi kila masaa 48

Nakubaliana na wewe mkuu kwa kiwango kikubwa sana!

ila pia kujicontroll kunatakiwa sio kila jamaa akisimama basi na wewe unataka upewe tunda.,tusije kuwa kama yule jamaa aliyekuwa anafunga mpk duka kurudi kwa mkewe nyumbani mchana kula tunda.
 
mimi kwangu niko tofauti kidogo jamani!!! sijui naumwa...!!

masaa 12 tu.... naanza kupiga pushap ya mechi!!
 
male_and_female_brains.jpg
 
kusema mara ngapi ni ngumu kwani wakati mwingine mnakuwa mnaleta mashambulizi ya kushitukiza na kiukweli sometime mnakuwa hakudhamiria ila ndo ivo tena filimbi ya mgambo imelia unashindwa kuituliza, mfano usiku mnaweza mkawa mmepiga mechi moja nzuri tena kila mtu akafurahi,asubuhi mmeamka mnajiandaa kuwahi kazini mara umemuona mamaa anavaa yuko naked pale kny dressing table mtoto wa watu akijipaka mafuta yake ghafla kitu hicho kimevimba unajikuta unashindwa kujizuia na unaomba fast jet, km nilivyosema kusoma alama za nyakati ni muhimu na mjitahid muwe na self control.

teh teh la mkuu safi sana napenda sana za kustukiza.
 
Weekends mara 3 mchana mara 4 usiku!
Workdays mara 1 mkiamka,mara 1 mkirudi tu toka kazini na mara 2 usiku

Ratiba nzuri sana hii
 
Siku hizi sio wanaume tu, baadhi ya wadada wamekula nyama ya kupenda kugegedana.... wao hupenda kugegedana 24/7.
 
mimi mda wote nina hamu ya kupiga mzigo,napenda sana nyamunga,ndo starehe yangu
 
Siku hizi sio wanaume tu, baadhi ya wadada wamekula nyama ya kupenda kugegedana.... wao hupenda kugegedana 24/7.

^^
Pengine wanaingia ktk kundi la 25% ya wale wanawake wenye kiu ya kila wakati
^^
 
Back
Top Bottom