Mwanaume hufikiria kufanya mapenzi kila masaa 48

Mwanaume hufikiria kufanya mapenzi kila masaa 48

sasa hiyo siwezi kuisemea kwa wote kwani inategemeana na kila mwanamke anavyopenda, binafsi sipendi mabao mengi napenda single but heavy ikizidi mawili but kuwe na interval fulan.

Wewe utakua haupendi kungonoka, nilishamshushia ke m1 shoka 4 na bado akachana shati langu! lol!
 
Himidini kuna ukweli wowote hapo?
Mbona mimi kama siamini ke wa 40+ amzidi wa 40-?
Naomba ufafanuzi kidogo. Kwanini iwe hivyo wakati binadamu sio samaki?

^^
Nimenukuu wataalam na utafiti wao!
Vingnevyo tuwaulize akina mimi49 watuambie wanawake wenye 40+ years, huwa wanasemaje huko saloon
^^
 
Last edited by a moderator:
Hujanielewa kabisa nilichokuwa nazungumza pale

Kwanza ujue nimezungumza hilo kwenye mada gani ili uweze kunielewa kisha ulihsirikishe na mada husika ili uweze kuipata point yangu

Uwezo wa kukata shoka haumhusishi yule asiyeweza kukata shoka

Yaani atakaeshindwa kukata hamuathiri anaeweza

Sasa kutokana na huo mfano wako inaonsha hujanielewa kabisa

Ngono na ufanyaji wake unawahusisha watu wawili wenye jinsia mbili tofauti na uwezo wao wa kufanya unaweza kumuathiri mwingine kwa asilimia nyingi kama sio zote!

Mmmmh! Sidhani kama na wewe umenielewa hapo!
...
Anyway nadhani unakubali kuwa mungu anaweza kuumba m/ke mwenye nguvu kidogo za kungonoka kwa mfano everlenk na akaumba m/me mwenye uwezo mkubwa wa kungonoka mfano wewe! Si ndio?
 
Wewe utakua haupendi kungonoka, nilishamshushia ke m1 shoka 4 na bado akachana shati langu! lol!

napenda sana lkn kwa kiasi changu hivi umenielewa hapo niliposema single but heavy? siyo shughuli ya kitoto mzee ni sawa na hizo bao zako 4! ni sawa kabisa kama ulimpa hayo ndivyo yeye alivyotaka na ndio maana nikasema wanawake tunatofautiana.
 
^^
Nimenukuu wataalam na utafiti wao!
Vingnevyo tuwaulize akina mimi49 watuambie wanawake wenye 40+ years, huwa wanasemaje huko saloon
^^

Ok!
mimi49 Embu tusaidie hapa!
Ivi ni kweli ke wenye miaka 40+ wanauwezo mkubwa wa kungonoka kuliko ke wenye 40-?
Kama ni kweli, kwanini?
 
Last edited by a moderator:
napenda sana lkn kwa kiasi changu hivi umenielewa hapo niliposema single but heavy? siyo shughuli ya kitoto mzee ni sawa na hizo bao zako 4! ni sawa kabisa kama ulimpa hayo ndivyo yeye alivyotaka na ndio maana nikasema wanawake tunatofautiana.

Mmmh! Kuna bao moja ya havy kweli? Labda ale madawa/pombe! Nnavyoelewa mimi bao la kwanza linakuwa na kiherehere sana!
...
Anyway, nisipinge nisichokielewa! Ok dada nimekusouma!
 
Mmmmh! Sidhani kama na wewe umenielewa hapo!
...
Anyway nadhani unakubali kuwa mungu anaweza kuumba m/ke mwenye nguvu kidogo za kungonoka kwa mfano everlenk na akaumba m/me mwenye uwezo mkubwa wa kungonoka mfano wewe! Si ndio?

ahaaaaa best!! yamekuwa hayo tena!!!!!!!!!
 
Mmmh! Kuna bao moja ya havy kweli? Labda ale madawa/pombe! Nnavyoelewa mimi bao la kwanza linakuwa na kiherehere sana!
...
Anyway, nisipinge nisichokielewa! Ok dada nimekusouma!

tatizo mkianza mapenz mnarukiana tu,lzm liwe na kiherehere sana,inahitaji muda mzur ktk sehemu sahihi na kwa mtu sahihi, kila kitu kinakuwa under control na ubongo wako.
 
umeoongea vizuri ila hapa ndo umesema vyema

NINI KIFANYIKE
Wanaume ambao hawajaoa wanapaswa wajike sana ktk shughuli za uzalishaji mali zinazochosha mwili au mazoezi na kuepuka mambo yanayochochea hisia za mapenzi hapo wataishinda saa ya 48, Walio ktk ndoa wawe na utaratibu unaokubaliana na hali ya mwanamke na wajenge mazoea ya kufanya romansi sana ili kuendana na mabadiliko ya mwanaume na kuepusha utumwa wa ngono ndani ya ndoa au kukimbilia nje ya ndoa hali inayoleta magonjwa, kutelekeza familia na mengineyo yasiyoleta furaha ya familia
 
Mmmmh! Sidhani kama na wewe umenielewa hapo!
...
Anyway nadhani unakubali kuwa mungu anaweza kuumba m/ke mwenye nguvu kidogo za kungonoka kwa mfano everlenk na akaumba m/me mwenye uwezo mkubwa wa kungonoka mfano wewe! Si ndio?

Mkuu si nimekuambia huko ni kujikinza?
Au hukunielewa hata hapo?
 
Ok!
mimi49 Embu tusaidie hapa!
Ivi ni kweli ke wenye miaka 40+ wanauwezo mkubwa wa kungonoka kuliko ke wenye 40-?
Kama ni kweli, kwanini?
Himidini na Mashaxizo mimi si muendaji wa saluni kwahio maongezi ya kwenye magenge ya wanawake si nayo lakini naweza kuzungumza kutokana na uelewa wangu...inasemekana mwanamke aliyefikia umri wa 30+ ana mhemeko zaidi wa mapenzi...mwanamke aliyekuwa 40+ anakaribia menopause na wengi wao wanakuwa na mapungufu kwenye mhemeko wa mapenzi na hii inatokana na kupungua kwa hormoni inayoongeze hamu inayoitwa estrogen na pia hali hio inasababisha ukavu katika uke ambapo hupelekea kutolifurahia tendo zima la ndoa kama awali...nimeshawahi kusikia tetesi pia kwamba mwanaume akifikia 40+ anapungukiwa na "SEX DRIVE" yaani anakuwa hatamani sana kama alipokuwa na umri wa chini ijapokuwa sina uthibitisho wowote juu ya hili lakini naweza kusema watofautiana kutokana na "how fit/healthy you are" and "INDIVIDUALITY VARIATION" ....naweza kusema vilevile ni kwasababu mwili unaanza kuchoka lakini babu wa miaka 70 ana uwezo wa kawaida tu wakuzalisha...hatokuwa na pumzi ya "kukeep on long" kama kijana wa miaka 25-30!
 
ahaaaaa best!! yamekuwa hayo tena!!!!!!!!!
Hahahahahahaaaaa!
Usjali best, hiyo post niliipost kabla ya wewe kupost ile post yako ya pili uliyonielewesha!

tatizo mkianza mapenz mnarukiana tu,lzm liwe na kiherehere sana,inahitaji muda mzur ktk sehemu sahihi na kwa mtu sahihi, kila kitu kinakuwa under control na ubongo wako.

Hahahahaaaaa! Iyo kuchezeana sana ndio inapelekea hilo bao la kwanza kuwa na kiherehere zaidi! Na linaweza kuchopoka kabla mchezaji hajaingia uwanjani! Teh teh teh!
...
Anyway, nimekusouma best!
 
Mkuu si nimekuambia huko ni kujikinza?
Au hukunielewa hata hapo?

Ewaaaa! Ni hapo kwenye kukinzana ndipo nisipopaelewa mimi!
Naomba ufafanuzi hapo.
Kwasababu mimi naamini inawezekana Mungu kuumba watu wenye hali hiyo wakati wewe unaamini hali hiyo haiwezekani!
Ufafanuzi please!
 
Sio mwanamke tu, hata mwanaume anaweza kuumia. Too much of anything is harmful!

Nwy kama mara mnazofanya mapenzi zingekuwa matokeo ya kiasi mnachopendana kuna watu wangekuwa hawa'get laid' ever!! Wengine wanafanya kama jukumu sawa na kufua,kupika n.k, wengine wanafanya kuwaridhisha tu wenzao na wengine wanafanya kuwarubuni wenzao ndio maana wanawake wanaongoza kwa kuFAKE. Mtu anafake tangu kulegea, miguno/kelele mpaka orgasm. Upendo uko wapi hapo?
Na wanaume wasio na msukumo wa kufanya mapenzi sana hawaa upendo kwa wenzi wao?

Upendo ni zaidi ya kungonoka bana. Ndio maana wakaka wanachukua hata dada poa ili wapunguze mzigo mwilini.

Back to topic. . .
Wanaume kweli wanapata msukumo wa kufanya mapenzi sana kutokana na maumbile lakini isiswe sababu ya kujiendekeza na kujidekeza. Miili ni yenu na mamlaka ya kuiendesha ni yenu vile vile. Msome mke/mpenzi wako, kama nae ni wa kila saa basi fanyeni mpaka vifanyio vikatae kuendelea. Ila kama ni wa kiasi jicontrol muende kwa mdundo mmoja. Mara tatu/nne kwa wiki ni reasonable kabisa.

Thank u Lizzy for the useful post
 
Last edited by a moderator:
Himidini na Mashaxizo mimi si muendaji wa saluni kwahio maongezi ya kwenye magenge ya wanawake si nayo lakini naweza kuzungumza kutokana na uelewa wangu...inasemekana mwanamke aliyefikia umri wa 30+ ana mhemeko zaidi wa mapenzi...mwanamke aliyekuwa 40+ anakaribia menopause na wengi wao wanakuwa na mapungufu kwenye mhemeko wa mapenzi na hii inatokana na kupungua kwa hormoni inayoongeze hamu inayoitwa estrogen na pia hali hio inasababisha ukavu katika uke ambapo hupelekea kutolifurahia tendo zima la ndoa kama awali...nimeshawahi kusikia tetesi pia kwamba mwanaume akifikia 40+ anapungukiwa na "SEX DRIVE" yaani anakuwa hatamani sana kama alipokuwa na umri wa chini ijapokuwa sina uthibitisho wowote juu ya hili lakini naweza kusema watofautiana kutokana na "how fit/healthy you are" and "INDIVIDUALITY VARIATION" ....naweza kusema vilevile ni kwasababu mwili unaanza kuchoka lakini babu wa miaka 70 ana uwezo wa kawaida tu wakuzalisha...hatokuwa na pumzi ya "kukeep on long" kama kijana wa miaka 25-30!

^^
Sasa hapa ndipo nilipategemea, wakati naandaa mada hii nilishtushwa na mwanasayansi na daktari aliyesema kuwa, mwanamke anaefikisha 40+ anakuwa na uwezo wa hamu ya kukutana kimwili sawa na mwanaume, Mwanzo nilielewa sawa na wewe! Lakini nikahofu pengine wakati unanipita mbio hivyo ni vema kusikia kwa wenzangu wanafiri nini. Sasa nijiweke mahala salama kuwa uwezo wa kumudu kukutana kimwili kwa mwaka 40+ unategemeana mwanamke na mwanamke.
^^
 
Himidini na Mashaxizo mimi si muendaji wa saluni kwahio maongezi ya kwenye magenge ya wanawake si nayo lakini naweza kuzungumza kutokana na uelewa wangu...inasemekana mwanamke aliyefikia umri wa 30+ ana mhemeko zaidi wa mapenzi...mwanamke aliyekuwa 40+ anakaribia menopause na wengi wao wanakuwa na mapungufu kwenye mhemeko wa mapenzi na hii inatokana na kupungua kwa hormoni inayoongeze hamu inayoitwa estrogen na pia hali hio inasababisha ukavu katika uke ambapo hupelekea kutolifurahia tendo zima la ndoa kama awali...nimeshawahi kusikia tetesi pia kwamba mwanaume akifikia 40+ anapungukiwa na "SEX DRIVE" yaani anakuwa hatamani sana kama alipokuwa na umri wa chini ijapokuwa sina uthibitisho wowote juu ya hili lakini naweza kusema watofautiana kutokana na "how fit/healthy you are" and "INDIVIDUALITY VARIATION" ....naweza kusema vilevile ni kwasababu mwili unaanza kuchoka lakini babu wa miaka 70 ana uwezo wa kawaida tu wakuzalisha...hatokuwa na pumzi ya "kukeep on long" kama kijana wa miaka 25-30!

Chezea mimi49 weyee!
Thanks best kwa ufafanuzi, mwenyewe nilidaut hapo!
...
Himidini weka neno hapo (kwa post ya mimi49) afu unishauri njia mbadala ya kucontro genye zangu! lol!
 
Sio mwanamke tu, hata mwanaume anaweza kuumia. Too much of anything is harmful!

Nwy kama mara mnazofanya mapenzi zingekuwa matokeo ya kiasi mnachopendana kuna watu wangekuwa hawa'get laid' ever!! Wengine wanafanya kama jukumu sawa na kufua,kupika n.k, wengine wanafanya kuwaridhisha tu wenzao na wengine wanafanya kuwarubuni wenzao ndio maana wanawake wanaongoza kwa kuFAKE. Mtu anafake tangu kulegea, miguno/kelele mpaka orgasm. Upendo uko wapi hapo?
Na wanaume wasio na msukumo wa kufanya mapenzi sana hawaa upendo kwa wenzi wao?

Upendo ni zaidi ya kungonoka bana. Ndio maana wakaka wanachukua hata dada poa ili wapunguze mzigo mwilini.

Back to topic. . .
Wanaume kweli wanapata msukumo wa kufanya mapenzi sana kutokana na maumbile lakini isiswe sababu ya kujiendekeza na kujidekeza. Miili ni yenu na mamlaka ya kuiendesha ni yenu vile vile. Msome mke/mpenzi wako, kama nae ni wa kila saa basi fanyeni mpaka vifanyio vikatae kuendelea. Ila kama ni wa kiasi jicontrol muende kwa mdundo mmoja. Mara tatu/nne kwa wiki ni reasonable kabisa.

^^
Lizzy umesema kweli, hapo kwenye kufake orgasm kwa kulegea, miguno mi nilidhani inatumika zaidi ktk mahusiano ya pesa/biashara ndio maana upendo haupo .Hivii, Mwanamke anaweza kufake ktk sex maisha yake yote ya ndoa pasipo kuwa na mpango wa kando kweli? Nifumbue macho Lizzy
^^
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom