Mwanaume hawajibiki chochote katika familia

Mwanaume hawajibiki chochote katika familia

Sidhan kama haya mambo ya kudiscuss huku ila kwa kua umeyaleta,si vbaya tukayaongelea. Ameajiriwa au mfanyabiashara?Naamn sasa hivi anaangaikia mambo yake yakae vizuri ila naamn kipindi kile anakutongoza alikua haombi ushaur kwa watu kua mbona natumia hela nying kwa hyu mdada.Mwanaum akiporomoka kimaisha mnakua na dharau sana,why madada mko hivo mana najua wewe ni chini ya 40.

Badilika dadangu na ndoa ni kusaidiana na si kumuachia majukumu yote mmeo
 
Sidhan kama haya mambo ya kudiscuss huku ila kwa kua umeyaleta,si vbaya tukayaongelea. Ameajiriwa au mfanyabiashara?Naamn sasa hivi anaangaikia mambo yake yakae vizuri ila naamn kipindi kile anakutongoza alikua haombi ushaur kwa watu kua mbona natumia hela nying kwa hyu mdada.Mwanaum akiporomoka kimaisha mnakua na dharau sana,why madada mko hivo mana najua wewe ni chini ya 40.

Badilika dadangu na ndoa ni kusaidiana na si kumuachia majukumu yote mmeo

Mwanzoni tulikuwa tunashirikishana mambo, akikwama au mimi tunajadiliana maisha yanasonga mbele. Kwa sasa amekuwa mbabe chake chake. Mbaya zaidi katika kufuatilia ana nyumba ndogo. Nahisi huduma zote anapeleka kule.
 
tuambie kwanza ana shughuli gani. then tuweze kujua pa kuanzia kuhusu hilo swala la hela
 
Muhimu nadhani ni kuzungumza na watu wa karibu wakiwepo wazazi, maana kwa maelezo yako bado unaishi nae so huwezi tu kukurupuka na kwenda ustawi wa jamii kudai mtoto kulipiwa ada.. Baada ya hapo utaweza kupata mwanga kama ikitokea suluhisho halikupatikana kuhusu hatua gani ya kufuata..
 
Ulipoanza nae mahusiano alikuwaje?
Usikute wewe ndio ulikuwa unaipa gharama ila sasa imekuwa mzigo

Je ana kipato? Kama anacho anafanyia nini? Au ndio wale wanaokula good time zikiisha anarudi home

Huduma za chakula msosi nk home anatoa?????

Pole mwaya

Mume anayekimbia majukumu ni sheeeedeeerrrrr ( maana kama anatatizo la kifedha angekueleza)

Vipi miaka ya nyuma alikuwa analipa ada? (Isije kuwa kakwama sasa tu)

Anyway jiandae kushambuliwa na midume ya humu jf
 
Mwanzoni tulikuwa tunashirikishana mambo, akikwama au mimi tunajadiliana maisha yanasonga mbele. Kwa sasa amekuwa mbabe chake chake. Mbaya zaidi katika kufuatilia ana nyumba ndogo. Nahisi huduma zote anapeleka kule.


Heeeeeeeeh hii hataree sana,, kama tayari ana nyumba ndogo balaaa jingine,, bt unatakiwa ujiulize kama unashachepuka na ana nyumba ndogo lazima kuna kitu anakosa kwa upande wako,,, #thinktwice .
 
Ww sio bure hauna akili na kama ningekuwa ndo mm nakuacha haraka sasa hayo ni mambo ya kuleta huku!!
 
Ulipoanza nae mahusiano alikuwaje?
Usikute wewe ndio ulikuwa unaipa gharama ila sasa imekuwa mzigo

Je ana kipato? Kama anacho anafanyia nini? Au ndio wale wanaokula good time zikiisha anarudi home

Huduma za chakula msosi nk home anatoa?????

Pole mwaya

Mume anayekimbia majukumu ni sheeeedeeerrrrr ( maana kama anatatizo la kifedha angekueleza)

Vipi miaka ya nyuma alikuwa analipa ada? (Isije kuwa kakwama sasa tu)

Anyway jiandae kushambuliwa na midume ya humu jf

Asante kwa ushauri mzuri. Vikao tumekaa mara nyingi bila mafanikio. Kwa kuwa mashitaka yanajirudia anadiliki mbele za watu kujifanya kuwa anawajibika kama kawaida wakati ukweli anaujua. Kwa ujumla amekuwa mzigo sasa.
 
Habari wanajamii forum,

Mimi ni mama, mme wangu hawajibiki kwa chochote katika familia. January aliniambia nikope pesa ili mtoto aweze kwenda shule na baadaye atarudisha kwa kusema kuwa mambo yake hayajakaa sawa.

Mpaka ninapoandika ujumbe huu pesa hajarudisha na July ndiyo hii ada inatakiwa tena. Je mme huyu yuko sawa kweli? Au kuna shida nyingine. Maana yuko kimya kabisa.

Mumeo atakuwa tu amekwama, hiyo ni kawaida. Hakuna mzazi ambaye anapenda hayo yatokee kwa watoto wake.
Kaa chini muongee msaidiane kwenye hili
Hapa huwezi pata suluhu, sana sana utaishia kutongozwa tu.
 
Mumeo atakuwa tu amekwama, hiyo ni kawaida. Hakuna mzazi ambaye anapenda hayo yatokee kwa watoto wake.
Kaa chini muongee msaidiane kwenye hili
Hapa huwezi pata suluhu, sana sana utaishia kutongozwa tu.

Nafikiri na kabila nalo linachangia. Ni Mkurya.
 
Vijana wa sasa hivi wana safari ndefu sana kuelekea kuwa uanamume kamili kuliko hata inavyofikiriwa....bado vijana wengi wanaishi katika ulimwengu wa dhana.....wengi bado wanadhani kuwa ndoa inaimarishwa kwa kubugia kwa wingi madawa ya kuongeza nguvu za kiume na kuweza kuganda juu ya kifua cha mwanamke kwa zaidi ya masaa 2....la hasha....bali ndoa huimarishwa kwa maelewano na majadiliano yanayolenga kwenye kujenga........kitu cha na cha muhimu ni kwa kila mwanandoa kutambua jukumu lake katika kuijenga ndoa na kuimarisha na sio kujua tu bali pia kuyatekeleza majukumu yake.....Baba ukiwa kama ndiokichwa cha familia unawajibika kuitunza na kuihudumia familia kwa kuwa ni jukumu lako...na unapaswa uwajibike nalo......kitendo cha baba kushindwa kuitimizia mahitaji ya msingi familia yake kwa sababu ambazo hazieleweki na za kijinga moja kwa moja kunapelekea kuvuliwa cheo cha kuitwa BABA badala yake ataitwa mzazi wa kiume kwani kuzaa hata dume la nyuki linaweza kumpa mimba nyuki jike.........Ukichwa wa mwanaume kwenye familia unatokana na yeye kuweza kupambana kwa kila hali ili kuweza kuitimizia familia yake mahitaji muhimu....Uongozi wa mwanaume unatokana na jinsi anavyoiendesha familia yake kuelekea kuwa familia bora na sio bora familia.............
 
Kwanini unahusisha na kabila? Naona dalili za wewe kuwa umeshachukuwa maamuzi.

Asilimia kubwa bado wana mfumo dume. Wanadhani kuoa ni kuishi na mwanamke wao kikubwa ni kuwa na tambo za nina mji mbele za wanaume wenzie.
 
wanaume wengine wanapendwa kulelewa..sasa ukichepuka hapa ili kupata mkwanja atamlaumu nani...vumilia tu kwa maana ushaapa kwa shida na raha..msitiri kwa kumsaidia majukum maana ndo zigo lako hilo ulilolipenda bibie...valentina pita hapa mama terry

So ukikosa hela tu unachepuka?
So description rahisi ni kwamba unauza okay
 
Dada hapo huna mume....kwanini uleee mwanaume asitimiza majukumu yake. Bado zaidi ana nyumba ndogo, sasa unamtakia nini mwanaume kama huyo kwenye maisha yako, if you can stand on your own, sasa subiri ukimwi. bahati mbaya
 
Last edited by a moderator:
so ukikosa hela tu unachepuka?
So description rahisi ni kwamba unauza okay

kama umeona katika sentensi zima hilo neno tu..its okey...btw kila mwanamke anauza ndugu sema tunafoutiana wengine umewaoa na wanawauzia pale mnapowapa fedha za matumizi..kibaya zaidi wanauza beii chee... Maana wanapigika kwa kuhudumia familia na hilo tendo la ndoa..!
 
Kama yeye hana hela wewe uchumi si unao? Mbona waukalia tu yakhe?
 
Back
Top Bottom