bahati mbaya
JF-Expert Member
- Oct 23, 2012
- 578
- 193
Habari wanajamii forum,
Mimi ni mama, mme wangu hawajibiki kwa chochote katika familia. January aliniambia nikope pesa ili mtoto aweze kwenda shule na baadaye atarudisha kwa kusema kuwa mambo yake hayajakaa sawa.
Mpaka ninapoandika ujumbe huu pesa hajarudisha na July ndiyo hii ada inatakiwa tena. Je mme huyu yuko sawa kweli? Au kuna shida nyingine. Maana yuko kimya kabisa.
Mimi ni mama, mme wangu hawajibiki kwa chochote katika familia. January aliniambia nikope pesa ili mtoto aweze kwenda shule na baadaye atarudisha kwa kusema kuwa mambo yake hayajakaa sawa.
Mpaka ninapoandika ujumbe huu pesa hajarudisha na July ndiyo hii ada inatakiwa tena. Je mme huyu yuko sawa kweli? Au kuna shida nyingine. Maana yuko kimya kabisa.