usernameyangu
JF-Expert Member
- Apr 30, 2017
- 249
- 360
Waliokoment negative wote hamna magar
Haaa haaaa kweli bwana walegeze watatumaliza kwa stressDuu mmetoka kwenye nguvu za kiume hadi sasa hivi magari
Tunaomba mlegeze vigezo jamani mnatuathiri kisaikolojia [emoji23][emoji23]
Hahaha kwani wanaume wanaishi gongo la mboto?! Wanaume wanaishi city center, mikocheni, masaki, oysterbay, mbezi beach na mbweni.Za leo ndugu zangu,
Mwanaume kuishi bila gari inawezekanaje kwa mfano?
Unapanda ngarangara za Gongo la mboto unaning'inia kwenye chuma upo na watoto jamani. Unaenda kanisani mvua inanyesha unakimbia na familia.
Aibu sana.
Mtegemea cha ndugu (gari ya kazini), hufa masikini.Nafanya kazi ambayo nina usafiri hivyo sijaona umuhimu wa kuongeza matumizi na nimezijenga kwa pesa zangu na kumwezesha marehemu baba yangu kupata mahali pema pa kupumzika ila sijamiliki gari hata siku moja na sina hamu. Sikurithishwa chochote zaidi ya library yake.
Na pia inawezekana hizo nyumba ni za poor quality sana, labda ukiuza zote tatu hununui hata Harrier mojaNafanya kazi ambayo nina usafiri hivyo sijaona umuhimu wa kuongeza matumizi na nimezijenga kwa pesa zangu na kumwezesha marehemu baba yangu kupata mahali pema pa kupumzika ila sijamiliki gari hata siku moja na sina hamu. Sikurithishwa chochote zaidi ya library yake.
Don't talk bad to me againTake it easy Man...
Don't TAKE it too personal!
Kwa nini usiuze nyumba moja ukanunua gari,ili uwe na nyumba mbili na gari moja.....ama mpaka nyumba zifike kumi?Baba yangu alifariki akimiliki baiskeli nzee na aliheshimika mpaka nje ya vijiji jirani, mimi sina gari na sijawahi miliki gari lakini nina nyumba tatu. Gari na nyumba kipi mhimu kwako? Kuning'inia kwenye dala ni kitu cha kawaida ndugu. Hata fast train huwa zinajaa watu mnabanana kama ndizi ingawa wote mna uwezo wa kumiliki gari ila priority kwanza. Hata wenye magari wanayapark wanapanda usafiri wa umma kama wabunge UK unafikiri hawawezi endesha magari au hawana madriver? Nyinyi ndo mnapinga climate changes sababu hamjui hasara ya kuwa na gari tena huku kwetu ambapo exhaust hazipimwi kama zinatoa moshi. Pole ndugu.
Una gari?Baba mwenye nyumba na baba mwenye gari.
Mi mwenyewe nataka mwenye gari.Una gari?
Nataka niwe kiben 10 chako
Gari Aina gani?Mi mwenyewe nataka mwenye gari.
Mi nna baiskeliMi mwenyewe nataka mwenye gari.
Sio rahisi Mwanadamu kukuelewa kwa haya uliyoyasema, lakini Mwenye enzi Mungu ameshakuelewa.Za leo ndugu zangu,
Mwanaume kuishi bila gari inawezekanaje kwa mfano?
Unapanda ngarangara za Gongo la mboto unaning'inia kwenye chuma upo na watoto jamani. Unaenda kanisani mvua inanyesha unakimbia na familia.
Aibu sana.
Basi kwaheriMi nna baiskeli