supermarket
JF-Expert Member
- Sep 10, 2016
- 7,453
- 10,970
Mazingira yanachangia sana, watoto wa kike hawajali kutembea na waume za watu kisa tu pesa.
haya nafanyia kaziFanya kununua handbag kubwa ya kuweka kadi za bank..
Una pesa ww? Mtoto wa kichagga anataka pesa sio mapanga.Mkuu Ficus,kaa mbali na mali za watu bhana,huyo mtoto kapata Mkurya wa Rorya,anapata pozo la roho na chakula cha moyo,usione anapendeza anagharamiwa,lakini kumbuka hii(SASA UNAINGIA MKOA WA MARA).
kwa huo utam mnaokua nao mkiwa na mimba lazma tuwahonge tu binafs n mhanga hyo ktu aseee hata ukinambia upo mkoan naweza kukutumia nauli hyo ktu n tamu bhnna kuna wanaume wanatongoza wenye mimba atakuhonga chochote kilichondani ya uwezo wake akule tu mzigo
Please asali isizd sanakaa mkao wa kula .. nipo kwenye semina kule kwa ajili ya kutengeneza uke uwe mtamu
Hela ipo.?
Pesa sio tatizo em twende PM wambea washaanza mambo yao hapa!Hela ipo.?
halafu sisi tukiwa tunafanya ibada nyie mnafanya makusudi kutiana huko nje.. sasa hamjui tu wanawake ukipiga vumbi la kulia sie twapita la kushoto tutakutana mbele halafu kimya kimya
haya nakujaPesa sio tatizo em twende PM wambea washaanza mambo yao hapa!
naweka ya wastaniPlease asali isizd sana
inajotokwa huo utam mnaokua nao mkiwa na mimba lazma tuwahonge tu binafs n mhanga hyo ktu aseee hata ukinambia upo mkoan naweza kukutumia nauli hyo ktu n tamu bhn
Nyooo, siku Ile mbona umetoka baru pale Kontena?Hapa namngoja Madame B nilifaidi kwanza lile zigo remix ndio niweke utulivu. Vinginevyo full kuwaparaza Nao mpaka wanilishe limbwata mseto
Tusi hili sasaa...Hivi Wanaume mnajielewa kweli?
Nikifa kwa ajili ya Mizigo na Neema za Allah... Wallah nakwapia NITAKUWA NIMEKUFA KIFO CHA KISHUJAA SANANyooo, siku Ile mbona umetoka baru pale Kontena?
Unadhani mie mtu wa mchezo mchezo?
Kama kweli huniogopi mbona ukija home unaishia nje?
Kama kweli we kidume, siku ikija ingia ndani uone mziki wake.
Kwanza nimekumiss, hebu kesho njoo nikupeleke chimbo jipya na heavy.
Ila usipende sana mizigo hii, tutakuua wewe
Ameen inshaAllahUzuri na urembo wako, pamba na mkorogo, makalio na mahips ulivyonavyo kamwe havitamfanya mwanaume uliye naye awe wako peke yako.
Unajidanganya.
Mwanaume hatosheki hata umpe kila Tundu bado tu atatoka. Mwanaume atatulia iwapo tu ataamua MWENYEWE kutulia.
MUOMBE MUNGU AMPE MUME WAKO KUTULIA, WANAWAKE WANAOPITA MBELE YAKE AWAONE KAMA SCORPION WA BUGURUNI.
haya nakuja
Usinichomeshe maindi basiii!haya nakuja
pouwa.Usinichomeshe maindi basiii!
JidanganyeNikifa kwa ajili ya Mizigo na Neema za Allah... Wallah nakwapia NITAKUWA NIMEKUFA KIFO CHA KISHUJAA SANA