Mwanaume anazeeka akiwa na umri gani..??


St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,320
Points
2,000
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,320 2,000
Nimechoka na pressure toka kila kona wakuu,kila kukicha unazeeka ,unazeeka na nikiuliza nazeeka kivipi wananiambia mpaka leo hujaoa tu bado unasubiri nini..??Au unataka wanao waje kukuita babu.Naomba ufafanuzi wenzangu hivi mwanaume mpaka aanze kuandamwa hivi inaonekana kuna walakini sehemu fulani.Ni lini na katika umri gani hasa mwanaume anapokuwa amezeeka na amechelewa kuoa..:crazy::crazy::crazy:

Copy: Arushaone Asprin Madame B Arabela zubedayo_mchuzi Preta Masanilo Nyani Ngabu Ruttashobolwa Bishanga Erickb52 Mungi Filipo marejesho Mkuu rombo Chilli tedo gfsonwin BADILI TABIA Kongosho C6 charminglady Baba V Ciello Kipipi Judgement figganigga mzee wa mia. beibe nasty na wengine wote ambao sikuwatumia copy..
 
Last edited by a moderator:
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,320
Points
2,000
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,320 2,000
Inategemea uko nchi gani na ni kabila gani. Huku kwetu masaini mwanaume wa miaka 15 kama hujaoa inabidi utambikwe.

Sasa si uoe. Anzisha thread tufanye applications.


Kabila Msukuma kwetu Maswa,kwa sasa naishi kwa kusafiri,sehemu tofauti tofauti,ila hapo nilipokoleza wino dah....Itakuwa ngumu Kidooogo kwa sasa...
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,765
Points
2,000
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,765 2,000
Bado uko uko kwanza eeh? Angalia usijefikia unaoa hamadi!!....unaoa bintiyo wa nje bila kujua au ukaoa mke; then kina Arushaone tukakusaidia kazi zetu zile za kusimika mzizi.. Ushaanza kuzeeka bhana! OA tutakuchangia usiogope. LISEMWALO LIPO.
 
Last edited by a moderator:
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,765
Points
2,000
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,765 2,000
Halafu St. Paka Mweusi na King'asti hamlali?
 
Last edited by a moderator:
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,687
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,687 2,000
Mie nangoja ulale wewe kwanza ndo na mie.nilale boss. Si wajua tena,lol.

Afu hii yabia yako ya kujimisisha hata sijaipenda, lione!
Halafu St. Paka Mweusi na King'asti hamlali?
 
Last edited by a moderator:
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,687
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,687 2,000
Ngumu kwa nini sasa? Acha kutubania baba. Ila wasukuma hawazeekagi, hukawii kuao at 60. Kwani kama unasafiri si unabeba parcel yako? Unajiolea selule kama natalia, unampa ki-ipad anakufuata kila uendako.

Chochea karama yako, chocjeaaa.
Kabila Msukuma kwetu Maswa,kwa sasa naishi kwa kusafiri,sehemu tofauti tofauti,ila hapo nilipokoleza wino dah....Itakuwa ngumu Kidooogo kwa sasa...
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,320
Points
2,000
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,320 2,000
Bado uko uko kwanza eeh? Angalia usijefikia unaoa hamadi!!....unaoa bintiyo wa nje bila kujua au ukaoa mke; then kina Arushaone tukakusaidia kazi zetu zile za kusimika mzizi.. Ushaanza kuzeeka bhana! OA tutakuchangia usiogope. LISEMWALO LIPO.


Hapa kuna kaukweli mkuu,sababu yule binti yangu niliyenyimwa na Madame B sasa hivi ana miaka 19
 
Last edited by a moderator:
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,320
Points
2,000
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,320 2,000
Ngumu kwa nini sasa? Acha kutubania baba. Ila wasukuma hawazeekagi, hukawii kuao at 60. Kwani kama unasafiri si unabeba parcel yako? Unajiolea selule kama natalia, unampa ki-ipad anakufuata kila uendako.

Chochea karama yako, chocjeaaa.


Huko bado mbali sana ila nimeshavuka nusu yake,kinachonichelewesha ni haya mambo ya mimi niko safarini Parcel naiwacha nyuma,labda kama kuna mtu atanipatia ile dawa ya Temeke ndio ntafikiria upya hili swala...
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
58,934
Points
2,000
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
58,934 2,000
Mkuu Mtakatifu Black Cat, Huyu shemejio nayeishi nae kitanda kimoja nliweka ndani nikiwa na 26 yrs. Yaani kudadadeki maisha ni kama tumeyaanza pamoja na mai waifu.... Ma eji meti zangu wananionea wivu sana wakiona mabinti zangu walivo wakubwa wakati wao bado wananyonyesha..... Manina zao!

Pamoja na hayo yooooote, eti bado mama yangu alikuwa analalama eti nimechelewa sana kuoa....khaaa!!! Sijui alitaka niwowe wakati bado niko fom foo??
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,320
Points
2,000
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,320 2,000
Mkuu Mtakatifu Black Cat, Huyu shemejio nayeishi nae kitanda kimoja nliweka ndani nikiwa na 26 yrs. Yaani kudadadeki maisha ni kama tumeyaanza pamoja na mai waifu.... Ma eji meti zangu wananionea wivu sana wakiona mabinti zangu walivo wakubwa wakati wao bado wananyonyesha..... Manina zao!

Pamoja na hayo yooooote, eti bado mama yangu alikuwa analalama eti nimechelewa sana kuoa....khaaa!!! Sijui alitaka niwowe wakati bado niko fom foo??

Kwa mtaji huu babu ODM ni kweli wanaosema ninazeeka wana hoja ya msingi,maana kwa umri uliokuwa nao ulipomkamatia bibi yetu basi kwangu mimi angezea na 11 hapo,na bado niponipo sana..nani anataka kuibiwa maisha haya na Tego ya Temeke bado sijaipata
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
58,934
Points
2,000
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
58,934 2,000
Kwa mtaji huu babu ODM ni kweli wanaosema ninazeeka wana hoja ya msingi,maana kwa umri uliokuwa nao ulipomkamatia bibi yetu basi kwangu mimi angezea na 11 hapo,na bado niponipo sana..nani anataka kuibiwa maisha haya na Tego ya Temeke bado sijaipata
Hehehehe! Haya bana, kuna swahiba angu agemate wako kila tukimkumbusha kuwowa anasema eti "Namsubiri mama mkwe azaliwe"..... Kudadadadeki, hebu imajin mpaka mama mkwe azaliwe ndo amzalie mke yeye bado yupoyupo tu....:nimekataa
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,320
Points
2,000
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,320 2,000
Hehehehe! Haya bana, kuna swahiba angu agemate wako kila tukimkumbusha kuwowa anasema eti "Namsubiri mama mkwe azaliwe"..... Kudadadadeki, hebu imajin mpaka mama mkwe azaliwe ndo amzalie mke yeye bado yupoyupo tu....:nimekataa

Babu hauishi vituko nimecheka kwa sauti mpaka naogopa alfajiri hii....wasije wakafikiria nimashapagawa hahahahahahah
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,687
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,687 2,000
Oeni bwana, acheni kukopa watoto wa watu. Penzi halikopwiii!
Sasa ww mtakatifu, ina maana akiwa gelofrendi si ndo anaweza kuibiwa kabisa? Bora ajihakikishie kabisa kuwa.unammiliki, ohooo.
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,320
Points
2,000
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,320 2,000
Oeni bwana, acheni kukopa watoto wa watu. Penzi halikopwiii!
Sasa ww mtakatifu, ina maana akiwa gelofrendi si ndo anaweza kuibiwa kabisa? Bora ajihakikishie kabisa kuwa.unammiliki, ohooo.


Nafuu abakie gelofrendi anakuwa anajheshimuheshimu kidogo, ukishamuweka ndani ndio anajua keshafika na ndo anaanza kukuonyesha makucha yake..
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
58,934
Points
2,000
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
58,934 2,000
Babu hauishi vituko nimecheka kwa sauti mpaka naogopa alfajiri hii....wasije wakafikiria nimashapagawa hahahahahahah
Watu wa Type yenu ndo mnaokula mama wakwe zenu. hebu imajin Black Cat uwowe mtoto wa charminglady, siku mkeo akiwa kasafiri kwenye unajimu wa kina mama wa kila mwezi afu charminglady akawa kaja kuwatembeleeni atapona kumiminiwa viprotini kiduchu kwa hisani ya binti yake? Mi nshawastukieni nyie watu wa bado mupo mupo....!!
 
Last edited by a moderator:
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,320
Points
2,000
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,320 2,000
Watu wa Type yenu ndo mnaokula mama wakwe zenu. hebu imajin Black Cat uwowe mtoto wa charminglady, siku mkeo akiwa kasafiri kwenye unajimu wa kina mama wa kila mwezi afu charminglady akawa kaja kuwatembeleeni atapona kumiminiwa viprotini kiduchu kwa hisani ya binti yake? Mi nshawastukieni nyie watu wa bado mupo mupo....!!

Astaghafirulah babu,mifano mingine inakwaza,utanifanya nifunge na kuomba charminglady ajifungue mtoto wa kike ili siku za usoni utabiri wako utimie...hahahahahaha
 
Last edited by a moderator:
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
58,934
Points
2,000
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
58,934 2,000
Astaghafirulah babu,mifano mingine inakwaza,utanifanya nifunge na kuomba charminglady ajifungue mtoto wa kike ili siku za usoni utabiri wako utimie...hahahahahaha
Ee Bwana, Twakuomba utusikie.

Popote ulipo charminglady, hebu fanya juhudi kwa hisani ya watu wa Tanzania, Huyu Paka mweusi ajitwalie mke wa ndani ya uzao wako. Ili siku mwanao akinaniliyu, Huyu Paka afaidi matunda ya ndoa yake kwa kunaniliyu na naniliyu wa naniliyu wake. Tunaomba hayo kwa jina la bwana wenu ODM. Amina.
 
Last edited by a moderator:
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
Duh kumbe mt.paka mweusi bado anakopa eeeeh,aangalie asijeitiwa mwizi akapoteza uhai
Oeni bwana, acheni kukopa watoto wa watu. Penzi halikopwiii!
Sasa ww mtakatifu, ina maana akiwa gelofrendi si ndo anaweza kuibiwa kabisa? Bora ajihakikishie kabisa kuwa.unammiliki, ohooo.
 

Forum statistics

Threads 1,296,603
Members 498,672
Posts 31,253,487
Top