Mwanaume anapodanganywa na msichana

Sitaki kusikia una urafiki na kiumbe kiwacho chochote cha jinsia ya kiume. Wivu wangu mpaka kwa kaka zako.

Nishawadelete wote, toa shaka my darling, kwa jinsi unavyonijali mzee wewe, vijana nishatupa tupa kuleeeeee.
 

Teh Teh Mwl ulifanya ukatili kwa nini?
 

duhhhh xo alikuchungulia?
 
Last edited by a moderator:
Wengine wanafaa tu kuwa marafiki ila hawanogi kuwa wapenzi
 
unaponikataa unategemea nini. nmekupa wakati wangu na kukuonyesha kuwa nmevutiwa kimapenzi na wewe mpaka naamua kukutamkia.
then kutokana na sababu unazozijua wewe unajikuta umenikataa, ok no sweaty kidume najipanga upya nakuja na mistar mipya bado unakataa.
then hamna shida kidume naamua kumpa chance demu mwengine unaanza kulalamika ohh sijui nakuchukia oohh sijui nmekukasirikia !! so wewe ulitakaje eti.
muda wako umeisha siwezi kuendelea kupoteza muda wangu kwako cos nilikupa chance ukaikataa.
 

tena huku jf ndo kabisaaa. kiukweli sisi ndivo tulivo. binafsi
ntakuchangamkiaaaa, storii, utumbo, yaan haya mambo napenda, siku mtu
akinitamkia mapenzi hawezi amini macho yake.

sisi tuna enjoy ule ukaribu ambao unatufanya tuwe kama kaka na dada na
si vinginevyo.
 

Kumkataa mwanaume wa JF ni haki yako.maana humu tunaishi ulimwengu wa mtandaoni sio halisi.

Jina uongo.
Picha uongo.
Kazi uongo.
Elimu uongo.
Umri uongo.
Makazi uongo.

We are not real.ila uso kwa uso kumchangamkia mtu wa jisia tofauti bila kiambatanisho chochote ni maajabu.
 

Mkuu Mashaxizo huwezi kosa sababu na mkiwa mbele ya washkaji mnajifanya kama vile bado mko karibu ila ukweli unaujua mkuu
 
Last edited by a moderator:
sometime inatokea tu unapenda company na mtu Fulani yani unakuwa unaenjoy ukiwanae karibu ila hutaki awe mpenzi wako, sasa akija kukutokea tu kaharibu unaanza kumuona sio na urafiki unaanza kufa, ni kitu cha kawaida...
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…