Mwanaume ananipasua kichwa

Mwanaume ananipasua kichwa

Love is blind,
Either jamaa ni wale wana sura za mama then wew sura ya uncle hivo unazimika sana? (Sorry)

Pili haujikubali ulivyo unaona mapenzi ndo hayo nyie ndo wale hakuna mwanaume zaidi ya fulani huku ukiugulia maumivu na keshajua wew kwake ni millembe huna ubishi.

Tatu hizi stor nilishapitia ujanani wa balehe nilishapata wadada kama wawili au watatu dzaini yako, mnapendaga watu ambao bado hawajawa na future hivo unaforce penzi..... Hata mkioana kwa juhudi zako basi sikuombei mabaya hamtafika unapotaka kufika badae utakuja hapa utatuita na sisi {wanaume wote ni mbwa tu} uku jibwa unalifuga wewe lije kukusumbua huone miumbwa yote bandani mikorofi unatubania riziki bure badae.

Ushauri wangu kaa pembeni, jipende, jikubali, jiheshimu, jijali the right person is here!! Mwenzio aliniforce hivo nikamwambia kuwa mtulivu nijipange kipindi iko sijawa na maisha akaona nachelewa kaenda kukaa kwa mwingine kapigwa mimba kaachwa sahv binti mdgo tu single mother kabaki tu anabekwa na mdomo mchafu kichizi kwa sababu ya stress [emoji851] . daily ananiomba nimsamehe arudi kunipa mapenzi anajuta ..... Mimi sina habari ndo kwanza nafikiria niwe namkata tu kutimiza haja zangu maana nilimpenda ila si ndoa tena.

Mwisho si lazima utusikilize fata moyo wako, ila angalia moyo una tamaa na visivyo vyake utapotea bado mdogo . Kwaheri binti bila shaka umri bado miaka 20-24 mnasumbuaga sana na kuforce kupendwa. [emoji41]
 
Pole millembe
Ndoa basi na ridhaa ya wazazi haina baraka, sawasawa na uchumba/urafiki bila wazazi hakuna baraka
Je sababu ya kuchukiwa ni nn?
Kwanini mpaka leo bado yupo kwao.
 
Miaka saba, mimba hamna, halafu uko tayari ugharamike yeye aje akusomeshe kilometa tu kwako.
Huyo anakutafutia sababu,ili usije mlaumu na anajua huwezi endo home kwao, kifuatacho ni kumpa mwanamke mimba ili aseme alikwambia uje home, ukakataa.
 
Ex ni Ex tu, alivyokuwa anataka mrudiane ungempa principle humrudii hadi apange asa ww unamrudia na ujajua kwao hawakupendi, mwenzio kakufanya fursa haya. Hata akupasui kichwa mama ila unajipasua mwenyewe kwanza angekuwa anakupenda angehama kwao toka hamjaachana.
 
Dada umekwama wapi, endelea kumfuga tu bado kukupasua na moyo tu
 
Uhusiano ukishazidi miaka 2 hapo jua hakuna ndoa.
 
miaka 7 mnakazana tuu....duh jamaa amekufaidi sana.......ulivyo mbulula eti unaweza kupanga chumba mliendeleze.......nyuzi za gitaa ni aina ya chuma lakini zinachakazwa na vidole....wewe uchi wako unachakazwa na ukuni......yaani hapo hata akikuomba 07 utampa tuu....pole lakini.....ni maamuzi yako....
 
Huyo si boyfriend ni mfujaji! Ng'ang'ana uendelee kuchakazwa
 
Achana nae huyo hawezi kukuoa! Miaka 7 hata hajawahi kufika kwenu, jiongeze binti jamaa anataka papuchi na atakupa mimba nyingine baadaye itakuwa nyumba kubwa yake.
Waachane!.Miaka 7 wana sambazana miguu tuuuu! Alafu wewe unarahisisha eti?.Hawa watu kuachana ni sawa na bahari iliyo chafuka tu,ikitulia wanazama tena kuvua.

Usije jiingiza katika ndoa na watu waliokaa katika zinaa kwa muda mrefu ukafikiri ndoa yako itawaweka mbalimbali.
 
Usirudie kwenda kuishi kwao kabla hamjafunga ndoa, na pia huyo jamaa yako ndo anatakiwa apange na sio wewe na mfunge ndoa ndo muishi pamoja miaka saba ya uchumba ni mingi.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom