Mwanaume ananipasua kichwa

Mwanaume ananipasua kichwa

Millembe

New Member
Joined
Dec 9, 2019
Posts
1
Reaction score
3
Habari JF..mm ni binti nina boyfriend wa muda km miaka 7 now.

Bahati mbaya sn nilikoseaga nikaenda kuishi nae tena nyumbani kwao kabisa mamamkwe na wawifi wote wapo. Hajanitolea barua wala mahari. Wakati naishi nae familia yake ikawa hainipendi navumilia walikua wananiona km nimemroga mtoto wao kwa jinsi yuko karibu na mm. Tukaja kugombana na huyo mwanaume ugomvi mkubwa tu nikaondoka nikarudi kwetu huku nyuma familia yake ikafurahi kweli bora tumeachana.

Tumekaa miezi 6 mwanaume akanitafuta tukarudiana sasa changamoto ni kua anataka siku ambazo niko off kazini niwe naenda kushinda kwao. Jman nimekataa mwanaume haelewi nimemwambia siwezi kwenda kwao tena apange chumba tuwe free. Na kwao nitaenda atakapokua amenioa au kunitolea mahari..haelewi anasema km siendi kwao basi tuachane...

Je ni sahihi kweli baada ya yote hayo kutokea mm kutoelewana na familia yake niwe naenda kwao jamani? Nilikua nafikiria km yeye hataki kupanga chumba basi mm nipange kwa pesa yangu ili tuwe free je na hilo ni sawa.

Naombeni ushauri jamani mwenzenu nimekwama
 
Achana nae huyo hawezi kukuoa! Miaka 7 hata hajawahi kufika kwenu, jiongeze binti jamaa anataka papuchi na atakupa mimba nyingine baadaye itakuwa nyumba kubwa yake.@Millembe,
 
Kwanza kitendo cha nyie kuishi nyumbani kwa wazazi wake ni kosa la jinai!
Kosa lingine la jinai ni wewe kutaka utumie chumba chako kuolewa badala ya huyo kibwengo kupanga chumba yeye ili muweze kupanga maisha yatakavyokuwa na si kungonoka tu.

Kama haujawahi kulia na kuyalaani maisha yako, basi wewe jichangnye utumie tena gharama zako kumhifadhi huyo kima anaeng'ang'ania nyumbani kwa wazazi wake zaidi ya miaka 7 kama kupe tena na kutaka kuolea nyumbani kwao kabisa

Huyo mvulana wako atakuharibia maisha japo unaonekana una umri mzuri tu wa kutafakari mambo
 
Millembe,
Wewe unatatizo wewe.Atakuwa anakunanihio vizuri.Kinachowazuia msianze maisha(Mahari,Ndoa etc ni nini?)Kwa nini wewe upange?Huyo jamaa ako kama vile hajakua hivi.
 
Dah kwa hii stor inaonyesha we ndo utakuwa umelogwa jamaa anakaa kwao na bado unataka ukapange kwa pesa yako ukae nae kwahyo umeamua kumlea jamaa embu acha ujinga Kama co mgonjwa Wala mlemavu acha kumwendekeza fanya yako huyo hawez maisha ndo mnakuja kuolewa mnaanza kulalamika majukum yote umeachiwa pekeyako kumbe ujinga ulianza kuufuga tangu mwanzo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom