Mwanaume ananipasua kichwa

Mwanaume ananipasua kichwa

Inamaana hujui siku izi wanawake ndo wamekuwa wakijilipia adi mahari na kujinunulia pete za uchumba, ye haoni ajabu akipanga chumba abebe mzoga wake aweke ndani
🤣🤣🤣 Wapo wengi tu,kuna baadhi ya wanawake wanajibebesha mizigo ya bure.
 
Huelewi maana ya uchumba, huyo ni bwana sio mchumba mdogo wangu, mchumba ni yule mwanaume aliyekuchumbia kwa kuleta kishika uchumba kwenu mkiwa tayari kuelekua kwenye ndoa.
Ushauri wangu binafsi ningekwambia mpotezee,achana nae ,yaweza kuwa anakupenda lakini hana malengo na wewe

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kama unajua kukimbia embu kimbia tena toka mbio ukitaka kujirudisha kwa uyo mwanaume utakuja kulia mbeleni na utalia kuliko kawaida kama hujazaa naye ni jambo LA kushukuru Mungu angalia mbele shikilia misimamo yako mtu asiyeweza kujitegemea ata majukumu ya familia hatayaweza embu fumbua macho kama unataka kuwa single maza endelea naye

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ila wanawake mna moyo sana....mwanaume hana hata chumba bado unakubali kuishi nae bila hata mahari?
 
Kutoelewana na familia yake isiwe reason yakujenga chuki kwao tambua hata kwenu kuna mda mnagombana bt maisha yanaendelea na huwez acha kwenda kwenu hivo fanya atakavyo mengne ni mapito tu mkuu
 
Inaonekana Tangu uanze mahusiano na huyo jamaa hujawahi tongozwa tena!! Eti eeeeeh,basi utakuwa na kasoro sio bure...Mapenzi gani hayo.
 
Sasa kwan mkidate since shule haiwi serious???? Mbona watu wanadate since shule huko na still wanakuja oana baadae.

Sent using Jamii Forums mobile app
Sijaongelea kwamba haiwezekani ila naongelea Mara nyingi inavotokea.
Sidhani kama kuna serious relationship na commitment kwa wanafuzi Mara nyingi huwa ni mihemko ya balehe.
 
Habari JF..mm ni binti nina boyfriend wa muda km miaka 7 now.

Bahati mbaya sn nilikoseaga nikaenda kuishi nae tena nyumbani kwao kabisa mamamkwe na wawifi wote wapo. Hajanitolea barua wala mahari. Wakati naishi nae familia yake ikawa hainipendi navumilia walikua wananiona km nimemroga mtoto wao kwa jinsi yuko karibu na mm. Tukaja kugombana na huyo mwanaume ugomvi mkubwa tu nikaondoka nikarudi kwetu huku nyuma familia yake ikafurahi kweli bora tumeachana.

Tumekaa miezi 6 mwanaume akanitafuta tukarudiana sasa changamoto ni kua anataka siku ambazo niko off kazini niwe naenda kushinda kwao. Jman nimekataa mwanaume haelewi nimemwambia siwezi kwenda kwao tena apange chumba tuwe free. Na kwao nitaenda atakapokua amenioa au kunitolea mahari..haelewi anasema km siendi kwao basi tuachane...

Je ni sahihi kweli baada ya yote hayo kutokea mm kutoelewana na familia yake niwe naenda kwao jamani? Nilikua nafikiria km yeye hataki kupanga chumba basi mm nipange kwa pesa yangu ili tuwe free je na hilo ni sawa.

Naombeni ushauri jamani mwenzenu nimekwama

He’s just wasting your time, miaka 7 jamaa ameshindwa hata kuja kwenu kutoa posa, at the same time ameshindwa hata kupanga chumba?

Wewe na huyo mwenzako wote hamjitambui!
 
Nini kupasuliwa kichwa,subiri hapo hapo upasuliwe moyo,figo,bandama na hatimaye roho,.miaka 7 yote hiyo kama ni PhD ya mapenzi si ushaipata??nini tena unataka,hawezi kukuoa achana nae n'nini kukumbatia mabomu jamaniii,khaa!!!
 
Wanawake wa siku hizi hamjitambui kabisaaaa. "Power of a Woman" haipo kabisa hapo kwako. Jiongeze kidogo basi kama kuna akili zimebaki kichwani.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom