Chakorii
JF-Expert Member
- Jul 11, 2015
- 18,789
- 51,557
Lakini hii ni kesi ya upande mmojaSo wafanyiane yote kama wapenzi...kama unampa uchi wako haya madogo watashindwa nini?
Lakini hii ni kesi ya upande mmojaSo wafanyiane yote kama wapenzi...kama unampa uchi wako haya madogo watashindwa nini?
Husimfulie ila ,atapata mwengine wakumfulia na kumfanyia usafi.Habari,
Kwasasa nipo single..(Mtasema tangazo.. whatever)
Ila Kuna mtu anataka tuwe na mahusiano.. Ila huyu mtu anasema yeye lengo moja wapo lakuwa kwenye mahusiano Ni Kwamba lazima umfulie nguo na kumfanyia usafi kila week.
Mimi naona Haya majukumu nayabeba Kama Nani?...
Je Ni sahihi kumfulia nguo mtu ambae hujui hata future yenu huko mbele ikoje..
Nawasilisha.
Shangazi akikujibu nitag mwayaSasa bidada km atakutomb** hapo kwenye kitanda chake unatarajia nani aje afue shuka mlilochafua[emoji848]
Endelea kuwadanganya na kuwauzia chai wenzio.Kwa kweli kumfulia mwanaume hajakuoa ni kiherehere, Mimi hata kwenda anapoishi mwanaume staki kabisa, sembuse kufuliana aaargh
😳😳😳 nilichogundua huyo kaka hujampenda na unamdharau.Kwani yeye Ana offer Nini kwangu...maana mtu anademand umfulie umafanyie usafi ..yeye anakupa nini labda.
Kuna wanaume akikwambia umfulie yaani hata ubishi... Sasa huyu nae kajamba Nani
Anataka special treatment.. what does he have to offer?
Wale wasioolekaMwambie anunue machine, maana wewe ni mpenzi na sio cheap labour
Hapo anataka kuolewa tu.. Yaani amfanye mwana farasi wa kumpeleka kwenye ndoto zake za kuwa mke😳😳😳 nilichogundua huyo kaka hujampenda na unamdharau.
😥😥😥😥sio Kwa kauli hii..
Huu mwandiko wako umeniumiza na kunisononesha haki tena.
Aise yaniii...Hapo anataka kuolewa tu.. Yaani amfanye mwana farasi wa kumpeleka kwenye ndoto zake za kuwa mke
Hahaaa whereverWale wasiooleka
Anazunguka tuu apo anataka hela hamna kingineSomething to offer like what??
Siwadaganyi huo ndio uhalisia mwanaume anayejielewa hahangaiki na Mambo ya kupikiwa kufuliwa, yeye huoa tu, mwanaume serious hawezi kuhangaika eti kufuliwa ndio upendo that's minor issueEndelea kuwadanganya na kuwauzia chai wenzio.
Wakufuliwa ni mume hao wahuni ambao hawajaoa hawastahili kufuliwa kabisa, ni kosa kubwa kwa jamii yangu kufanya majukumu ya mke while I'm singleNani atazianika ?,kumfulia mtu wako ni u cheap labour, yeye hawezi kumfulia kwa mapenzi bila hata yeye kumwambia ? .
[emoji23][emoji23]Sio sahihi, wewe sio dry cleaners mama
[emoji23][emoji23]
Kuna mtu aliwah nitolea nguo nifue eti yaan alizikuta hivyo hivyo hivyo
Wanawake muache viherehere vya kuwafulia wanaume tena hajakuoa ,hakutunzi
Kaona jamaa hana mawe ndomana anamfanyia visa.Anazunguka tuu apo anataka hela hamna kingine
Kwani yeye Ana offer Nini kwangu...maana mtu anademand umfulie umafanyie usafi ..yeye anakupa nini labda.
Kuna wanaume akikwambia umfulie yaani hata ubishi... Sasa huyu nae kajamba Nani
Anataka special treatment.. what does he have to offer?