Mwanaume ambaye hajanioa anataka nimfulie nguo

Mwanaume ambaye hajanioa anataka nimfulie nguo

Habari,

Kwasasa nipo single..(Mtasema tangazo.. whatever)
Ila Kuna mtu anataka tuwe na mahusiano.. Ila huyu mtu anasema yeye lengo moja wapo lakuwa kwenye mahusiano Ni Kwamba lazima umfulie nguo na kumfanyia usafi kila week.

Mimi naona Haya majukumu nayabeba Kama Nani?...

Je Ni sahihi kumfulia nguo mtu ambae hujui hata future yenu huko mbele ikoje..

Nawasilisha.


Wewe jifanye mjanja hivyo hivyo na uhanaharakati wako hivyo hivyo utabaki Single milele.Hujui upo kwenye interview hapo
 
Kuna mtu aliwah nitolea nguo nifue eti yaan alizikuta hivyo hivyo hivyo
Wanawake muache viherehere vya kuwafulia wanaume tena hajakuoa ,hakutunzi
Kwa kweli kumfulia mwanaume hajakuoa ni kiherehere, Mimi hata kwenda anapoishi mwanaume staki kabisa, sembuse kufuliana aaargh
 
Humpendi huyo jamaa. Unajilazimisha.
Habari,

Kwasasa nipo single..(Mtasema tangazo.. whatever)
Ila Kuna mtu anataka tuwe na mahusiano.. Ila huyu mtu anasema yeye lengo moja wapo lakuwa kwenye mahusiano Ni Kwamba lazima umfulie nguo na kumfanyia usafi kila week.

Mimi naona Haya majukumu nayabeba Kama Nani?...

Je Ni sahihi kumfulia nguo mtu ambae hujui hata future yenu huko mbele ikoje..

Nawasilisha.
Period.
 
CreditAnalyst Inategemea na aina ya mahusiano mliyonayo, kama mpo serious na mna plan ya future basi hapo ni mtego umepewa, jiongeze. Ila kama ni haya mahusiano ya kimjini mjini mpo kwaajili ya kuchangamsha maumbile yenu basi hamna haja ya kufanyana madobi.,unless ufanye kwa matakwa na mapenzi yako tu.


Let's meet at the top, cheers [emoji482]
Kwa upande wangu Mimi..sioni future nae..kabisa Yaaani Kwakweli.
Nashindwa tu kumwambia ila angekua na something to offer ningefua bila hiana..
 
Kama unafikiri atashindwa kupeleka nguo kwa Dobi au akapata mtu wa kumfulia na akalipwa hela hata ya matumizi.Jishaue tu upo kwenye interview ya ndoa hapo! Ungeniambia eti mbona ananipa hela wakati bado hajanioa mimi sizitaki hela zake ningekuelewa! Bumbav we kabisa.Utabaki msimbe au ukaungane na Joyce karie
 
Kama unafikiri atashindwa kupeleka nguo kwa Dobi au akapata mtu wa kumfulia na akalipwa hela hata ya matumizi.Jishaue tu upo kwenye interview ya ndoa hapo! Ungeniambia eti mbona ananipa hela wakati bado hajanioa mimi sizitaki hela zake ningekuelewa! Bumbav we kabisa.Utabaki msimbe au ukaungane na Joyce karie
Jamani....
 
CreditAnalyst Inategemea na aina ya mahusiano mliyonayo, kama mpo serious na mna plan ya future basi hapo ni mtego umepewa, jiongeze. Ila kama ni haya mahusiano ya kimjini mjini mpo kwaajili ya kuchangamsha maumbile yenu basi hamna haja ya kufanyana madobi.,unless ufanye kwa matakwa na mapenzi yako tu.


Let's meet at the top, cheers [emoji482]
Usimpomfulia Ni ugomvi mkubwaa Sana...Na anasema haoni umuhimu wangu kama simfulii nguo..na hela hakupi..anasema nikupe yanini hunisikilizo na hunisaidii
 
Hahahhaa nishajua ww ni wale wanawake wa aina gani!

Kwahyo asa ivi ndo unamuona yy ni kajamba nani? Hongera sana kwa huyo Baharia maana miti kashaitembeza, sasa ni muda wako kutoa povuu
Jamani...unamaneno wewe
 
Back
Top Bottom