Mwanaume ambaye hajanioa anataka nimfulie nguo

Mwanaume ambaye hajanioa anataka nimfulie nguo

Unataka uwee unaendaa kupigwaa mpini na kusepa ausio???? Kama sex hata malayaa anaweza mpaa.. Una offer nini cha ziada kwake zaidi ya kupanua mapaja

Unataka uwee unaendaa kupigwaa mpini na kusepa ausio???? Kama sex hata malayaa anaweza mpaa.. Una offer nini cha ziada kwake zaidi ya kupanua mapaja??
Riki boy,naona unawakeraa kidogo😁😁wanataka waliwe tunda kiulaini bila kufua nguo😂😂😂
 
Kufua tu??????

Unatania...

kazi zote za ndani kuanzia kitandani hadi chooni
 
Nani atazianika ?,kumfulia mtu wako ni u cheap labour, yeye hawezi kumfulia kwa mapenzi bila hata yeye kumwambia ? .
Tatizo ni kuamriwa kufua, kufua kwa mapenzi ni poa sana, ila kuambiwa kabisa kavile ada sio poa.
Ukilinganisha ukweli hajakuoa na labda hata hamuishi pamoja.
 
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji23] [emoji23]

Kichwani imenijia picha ndo jamaa karudi kakuta kwa mara ya kwanza kafua nguo zipo kwenye kamba vile zimetakata atamfata alipo apige goti kisha atie mkono mfukoni atoe kimkebe chenye pete aseme “will you marry me”
Naona hapo alipo angepoteza nguvu(Kama ndoto yake ni kuolewa)😅😆😆
 
Kwani yeye Ana offer Nini kwangu...maana mtu anademand umfulie umafanyie usafi ..yeye anakupa nini labda.

Kuna wanaume akikwambia umfulie yaani hata ubishi... Sasa huyu nae kajamba Nani
Anataka special treatment.. what does he have to offer?
Kwa iyo aya ya mwisho imedhihirisha kuwa ww ni empty set kichwani. Zaidi yakufua hizo nguo bali pia hufai kuwa hta house girl achilia mbali kuwa mke. Subili machweo utafute nyumba ya ibada ukamlilie Mungu amrudishe huyo mme anaeona hafai kwa sasa
 
Habari,

Kwasasa nipo single..(Mtasema tangazo.. whatever)
Ila Kuna mtu anataka tuwe na mahusiano.. Ila huyu mtu anasema yeye lengo moja wapo lakuwa kwenye mahusiano Ni Kwamba lazima umfulie nguo na kumfanyia usafi kila week.

Mimi naona Haya majukumu nayabeba Kama Nani?...

Je Ni sahihi kumfulia nguo mtu ambae hujui hata future yenu huko mbele ikoje..

Nawasilisha.

Asee unamwandiko mzurii, hii inaashilia utakua mrembo saaana kumzidi hata Cleopatra.
 
Habari,

Kwasasa nipo single..(Mtasema tangazo.. whatever)
Ila Kuna mtu anataka tuwe na mahusiano.. Ila huyu mtu anasema yeye lengo moja wapo lakuwa kwenye mahusiano Ni Kwamba lazima umfulie nguo na kumfanyia usafi kila week.

Mimi naona Haya majukumu nayabeba Kama Nani?...

Je Ni sahihi kumfulia nguo mtu ambae hujui hata future yenu huko mbele ikoje..

Nawasilisha.
Najua pia unatake upewe haki yako ya faragha, utapewa kama nani?
 
Usimpomfulia Ni ugomvi mkubwaa Sana...Na anasema haoni umuhimu wangu kama simfulii nguo..na hela hakupi..anasema nikupe yanini hunisikilizo na hunisaidii
Mbona huyo jamaa boya sana..kaona kufua ndo kipimo cha kusaidiwa!!heee hebu akwende huko..

Mbona anakula uroda na hakatai 😏😏😏kaniudhi sana mwambie utafute wale wadada waofuaga na kulipwa.

Mi nakushauri umfulie tu kwa mapenzi...kumbe yeye anakuona kama mfuaji nguo..mwambie akwende huko
 
Mwanamke usietaka kufua nguo za mpenzi wako kwakua sio mume wako

lakini unaweza mchanulia miguu wakati hata wazazi wako hawamjui nyie

ndio wale wale kasoro tarehe tu,nitakuona unajitambua kama unaweza

kubana miguu mpk siku atakapokua mume wako lkn kama miguu unachanua

ila nguo ndio unajitia huwezi kufua,asee unahitaji maombi na mafuta ya mwamposa.
 
Back
Top Bottom