Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Frederick Werema ajiuzulu

Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Frederick Werema ajiuzulu

Nilitarajia kwa kashfa kubwa kama escrow watu wanaojitambua wangeamua kuipiga chini ccm kwenye uchaguzi (mfano ingepaswa iwe UKAWA kashinda kwa silimia 97 na ccm 3%) lakini si umeona matokeo mwenyewe?

Nani anaandaa uchaguzi wa serikali za mtaa?
 
Na kweli mkuu nimetumia takwimu za Nape. Hebu tupeni matokeo kamili ili tusimuamini Nape.

Nape ndio TAMISEMI? unajuwa kwa nini wakurugenzi wanafukuzwa kazi kwa ajili ya uchaguzi huu?

Kama huwezi kuchanganuwa mambo rahisi kama haya basi usitegemee mwingine atumie akili zake kwa niaba yako.
 
Tunakoelekea Afrika ndiko wenzetu walifika mamia ya miaka mwanzoni. Hii ni hongera jamaa anawajibika na kuwacha madaraka kwa ajili ya tuhuma, tulizoea watu kung'ang'ania hadi mwisho, sasa kinachofaa ni kuona hela zikirudishwakama kweli palikua na wizi.

Nakumbuka hii iliwahi kutukuta hata sisi, aliyekua waziri bwana Kimunya alijiuzulu kwa tuhuma za "Grand Regency", ila baadaye alirejeshewa cheo chake. Lakini hata hivyo miaka kadhaa baadaye limetibuka tena na yale maswali ya mwanzoni yanamfuata.
Anyway hongera watani zetu Wabongo, Afrika tutaikomboa....



Tanzania's attorney general resigned late on Tuesday, becoming the first political casualty in an energy corruption scandal in the east African country that has led Western donors to delay aid and weakened the currency. The resignation followed a vote in parliament late last month calling on the government to dismiss senior officials, including Attorney General Frederick Werema, for their role in an energy deal that lawmakers say was fraudulent.
Read more at: Standard Digital News - Kenya : Tanzanian attorney general resigns over graft accusations
 
Nikimnukuu Mh. Mwigulu Nchemba alipokuwa anachangia Bungeni alisema kuwa: "Haitoshi kujiuzulu tu,kwani tutakuwa tunawapa Likzo ili wakatumie Mabilioni walioiba, inatakiwa wawajibishwe na warudishe pesa zote walizochukua na kisha washitakiwe Mahakamani...."


Hivyo JK inambidi azingatie yale yaliyosemwa Bungeni.


MIZAMBWA
INANIUMA SANA!!!
 
Wewe nilikwambia siku nyingi badili hiyo ID, haikufai. Usifikiri Waislam ni wajinga, hakuna kitu kama "Abdul Mohamed".

Kujibandika majina muonekane Waislaam huku hamjuwi kuwa hayo majina yana maana zake na watu hawakurupuki tu.

Mjinga takaesoma id yako atasema aaah, huyu ni Muislaam, kumbe?????/ kafata ujinga. Ni hayo hayo, mnakurupuka na jina la nyuzi bila kuisoma nyuzi. Poleni sana.

Kasome vizuri, wote mnakurupuka na kichwa cha habari, maudhui hamjaisoma.

Tatizo ni shule, mlienda kusomea ujinga.

Shem FaizaFoxy Nichagulie jina, Naelekea udowe na livingstone lakini nitapita hapo nyumbani nije nipate vitumbua viwili vitatu na kumsalimia kaka.
 
Kuna thread moja ilikuja hapa ikisema Werema alishastaafu tangu mwaka jana... sasa... hebu ngoja niitafute ili nifanye comparison
 
Kuna thread moja ilikuja hapa ikisema Werema alishastaafu tangu mwaka jana... sasa... hebu ngoja niitafute ili nifanye comparison
Nisaidieni jamani, nilifikiri AG ni post ya kisiasa, kumbe ina umri wa kustaafu?
 
Wanajamvi

Kweli haki ni mbinguni duniani na mashaka.

Hebu tujadili

Ilikuwa ni busara ya namna gani ilitumika na Taasisi ya Urais kuona ni Vyema kumfukuza mhe. Mwanasheria Mkuu wa Zanzibar kwa kusimamia Utaifa wakati wa Mjadala wa Katiba na Jana taasisi hiyo kwa Muungano kuona ni Vyema Mhe Jaji Werema Iafiki kujiuzulu na sio kufukuzwa kutokana na kuhusika isivyotarajiwa kwenye kashfa ya ESCROW.

Ni kwa jema lipi alilofanya Werema asipoteze stahili zake za utumishi linalomfanya Mwanasheria wa Zanzibar apoteze haki zake?

Jamani Viongozi wetu kwanini mumzalilishe mwanasheria wa Zanzibar na Mumpongeze wa Muungano ambaye hata Mtanzania wa darasa la kwanza ametambua udhaufu wake kudanganya Watanzania, kumtukana mwakilishi wa Wananchi Mhe. David Kafulila na alilosema mwenyewe amechafua hali ya hewa?

Mwanasheria wa Zanzibar ni kosa gani alifanya? Mpaka afukuzwe kama mnyama.

Wanajamvi sisi ni sauti ya Umma hebu tutafakari na kutoa hoja dhidi ya maamuzi ya Ikulu dhidi ya Wanasheria wetu
 
Hii nchi ni maajabu ya nane na ya tisa ya dunia. Iko siku kitaeleweka tu
 
Taifa ndipo lilipofika hapa, wema kupakwa jivu na wezi kupakwa wanja ili wapendeze.
^^
 
Kimsingi hakuna binadamu aliyekamilika na kwa kawaida kosa moja haliachi mke. Werema amefanya mambo mengi mazuri kilichomponza ni kushawishiwa na mamlaka za juu yake katika kupiga dili hilo la fedha.

Ningekuwa mimi nisingeruhusu ajizuru baadala yake ningemhamishia mahakama kuu au mahakama ya rufani ili ashughurikie kesi za wabunge na marufaa yake ili awanyoshe wabunge wenye viherehere.
 
Hufai kua kiongozi na endelea kluota urais hivyo hivyo..labda urais wa chooni
 
Teh tehe, ila sikubaliani na wewe kuwa alishawishiwa na mamlaka za juu kupiga dili la fedha. Alitoa ushauri kama taaluma na ajira yake ilivyokuwa ikimtaka kufanya na si vinginevyo
 
Bora Mutoke Pengine Nduguzetu Watapata Ajira, Kajifunze Ujasiriamali Tuone
 
Back
Top Bottom