Mwanasheria mkuu mpya wa Serikali ni dhaifu sana!

Mwanasheria mkuu mpya wa Serikali ni dhaifu sana!

Huyu AG ni msomi mzuri wa Kikristo hawezi kuwa hana uwezo.


Mkuu mkristo ndo anasifa ya uungu? kwamba hakosei? anaweza yote au mtimilifu?

Yeye ni binadamu Kama wengine tu ndio maana binadamu wana dini but hakuna aliyeumba kwa kutofautishwa na dini nyingine.
 
Kwa hakika huyu AG mpya ni pigo kubwa kwa watanzania.Kwa kweli amepwaya kupita kiasi!

Tangu aingie ofisini kwa mwezi sasa huwezi kuamini kama ni mwamasheria aliyeiva kiasi cha kupewa cheo kikubwa namna hiyo!

Akiitisha vikao vya kiofisi hadi unamuonea huruma! Kujieleza hajui! Kichwani anaonekana kama haijui sheria kwa kiasi kikubwa mno! Mikataba haijui vizuri kama mtu mwenye cheo cha juu serikalini!

Ikiwa hayo hayajatulia leo akaongea bungeni kwa mara ya kwanza kwenye hoja nzito! Kujieleza kukamshinda tena! Hajui kutofautisha kati ya waziri wa mambo ya nje na waziri wa mambo ya ndani! Hivi kweli Mathias Chikawe ni waziri wa mambo ya nje? Ameishia kutoa maelezo ya juu juu tu eti jambo liko mahakamani lisijadiliwe! Kwa kiwango kipi lisijadiliwe? Kweli ameshindwa kuweka vigezo vya kipi kijadiliwe na ni kipi kisijadiliwe? Mbona spika ambaye ni bush lawyer ameweza?
Miongoni mwa sifa za anayepewa cheo kikubwa kama hicho ni kujiamini na kuhakikisha makosa ya hovyo wakati wa kujieleza hayatokei! Vingine basi huo utakuwa ni udhaifu mkubwa!

Huyu AG kwa kweli ukifanya naye kikao hadi unamuonea huruma! Ni mweupe na asiyejiamini!

Huyu cheo alichopewa ni mzigo mzito kwake na watanzania hatuna siku mbili mtajionea haya ninayowaambieni leo!

Kumbe tumemuona wote
 
kwa hiyo arudishwe Joka lenye makengeza...?

Naona ni afadhali hata Chenge akirudishwa nitaona nafuu; wala sitailaumu serikali kwa kumrudisha nyoka mwenye makengeza . Nasema ni nafuu kuliko huyu anayeomba miongozo ya spika badala ya kujibu hoja!
 
Mkuu mkristo ndo anasifa ya uungu? kwamba hakosei? anaweza yote au mtimilifu?

Yeye ni binadamu Kama wengine tu ndio maana binadamu wana dini but hakuna aliyeumba kwa kutofautishwa na dini nyingine.
Mkuu nadhani wewe mwenyeji sana humu JF mbona mara kibao tu uwa tunaambiwa Wakirsto wapo serikalini kutokana na uwezo wao na shule, Waislam waendelee kukaa vibarazani tu.
 
Afadhali tungeazima lecturer mmoja wa sharia laws pale Muslim University of Morogoro awe AG
Nasikia Chadema wakichuwa nchi Padre Slaa anawaleta wasomi kutoka Vatican City kuinua uchumi wa Tanzania.
 
Nasikia Chadema wakichuwa nchi Padre Slaa anawaleta wasomi kutoka Vatican City kuinua uchumi wa Tanzania.
Hakuna haja ya kwenda kuwachukua Vatican, wasomi kibao hapa nchini wamesoma Seminary za Kikatoliki na syllabus ni ile ile ya Vatican. Hata mzee wa magogoni ilibidi abadili jina la kusomea kwa muda, na aliitwa SAMWEL LUHANGA
 
Mkuu nadhani wewe mwenyeji sana humu JF mbona mara kibao tu uwa tunaambiwa Wakirsto wapo serikalini kutokana na uwezo wao na shule, Waislam waendelee kukaa vibarazani tu.


Mkuu usitamani kufanana na wajinga. Shikilia werevu wako.
 
Nimemuona anajitetea na kauli flani ivi eti bunge limegeuka 'academic school' kwa sababu lissu kila mda ana mchalenji
 
Mimi huwa simuelewi akizungumza bungeni, huwa nahisi ananichanganya. Nikajua labda ni mimi tu kumbe tupo wengi
 
Bora Werema mara 1000... Huyu ni kada wa CCM upande wa Vijiweni ...
Kwa hakika huyu AG mpya ni pigo kubwa kwa watanzania.Kwa kweli amepwaya kupita kiasi!

Tangu aingie ofisini kwa mwezi sasa huwezi kuamini kama ni mwamasheria aliyeiva kiasi cha kupewa cheo kikubwa namna hiyo!

Akiitisha vikao vya kiofisi hadi unamuonea huruma! Kujieleza hajui! Kichwani anaonekana kama haijui sheria kwa kiasi kikubwa mno! Mikataba haijui vizuri kama mtu mwenye cheo cha juu serikalini!

Ikiwa hayo hayajatulia leo akaongea bungeni kwa mara ya kwanza kwenye hoja nzito! Kujieleza kukamshinda tena! Hajui kutofautisha kati ya waziri wa mambo ya nje na waziri wa mambo ya ndani! Hivi kweli Mathias Chikawe ni waziri wa mambo ya nje? Ameishia kutoa maelezo ya juu juu tu eti jambo liko mahakamani lisijadiliwe! Kwa kiwango kipi lisijadiliwe? Kweli ameshindwa kuweka vigezo vya kipi kijadiliwe na ni kipi kisijadiliwe? Mbona spika ambaye ni bush lawyer ameweza?
Miongoni mwa sifa za anayepewa cheo kikubwa kama hicho ni kujiamini na kuhakikisha makosa ya hovyo wakati wa kujieleza hayatokei! Vingine basi huo utakuwa ni udhaifu mkubwa!

Huyu AG kwa kweli ukifanya naye kikao hadi unamuonea huruma! Ni mweupe na asiyejiamini!

Huyu cheo alichopewa ni mzigo mzito kwake na watanzania hatuna siku mbili mtajionea haya ninayowaambieni leo!
 
Tatizo AG, DPP wanachaguliwa gizani tukisema sheria ibadilike interview ziwe zinapigwa live, kisha bunge lithibitishe watu hawataki ndo mana hizo post unakuta zinashikwa na watu wa usalama na matokeo ndo hayo mnayoyaona.
 
Kuna wanasheria wa serikali wazuri sana very competent lakini kwa sababu sio watu wa usalama hawapewi nafasi.
 
Kama kuna watu mnafatilia bunge nadhani mtakubaliana na mimi.
Huyu anaejiita mwanasheria mkuu ni viazi.
 
Afadhali ya werema mara mia
Na huyo jamaa komesha yake ni TL
 
Anaonekana hana jipya ila nawe mleta hoja yaonekana huna kitu kama UNAZANI badala ya KUDHANI
 
Back
Top Bottom