Babati Yetu
JF-Expert Member
- Feb 28, 2015
- 374
- 120
AG bonge la nyanya. Nadhani hata akitongozwa atakubali wakati hana papuchi! Yaani hajitambui.
Hahahahaha
AG bonge la nyanya. Nadhani hata akitongozwa atakubali wakati hana papuchi! Yaani hajitambui.
Cag ni sawa na passo wkt tundu lisu ni sawa na hummer!
Hata mm nilimuona akibishana na tundu Lissu ni jazbaa zilimjaa sijui anatoka mkoa gani
Sasa wauliza ndevu kwa osama huyo jamaa ni walewale Murra.. Tarime moja hiyo ha ha haHata mm nilimuona akibishana na tundu Lissu ni jazbaa zilimjaa sijui anatoka mkoa gani
Cag ni sawa na passo wkt tundu lisu ni sawa na hummer!
We ndo kilaza kabisa. A we talking about cag or ag?poor u
We ndo kilaza kabisa. A we talking about cag or ag?poor u
Cag ni sawa na passo wkt tundu lisu ni sawa na hummer!
Kama kuna watu mnafatilia bunge nadhani mtakubaliana na mimi.
Huyu anaejiita mwanasheria mkuu ni viazi.
Mdomo mzito haufunguki jazba ndio zimemjaa na ipo siku atalianzisha yani ngumi maana anaongea hadi anapandwa na hasira