Mwanasheria atekwa, apigwa, aachwa porini

Mwanasheria atekwa, apigwa, aachwa porini

Status
Not open for further replies.
Hapa kuna kuonesha kuwa nchi hii ina watu wakuteka na kutesa watu.Waliofanya kwa Dr. Ulimboka ndio haohao waliotenda kwa mwanasheria wa NEMC ili kuonesha kuwa kuna kitu cha namna hiyo.Hapa ni kutaka kuficha kweli au watu waweze kuchanganyikiwa na kufuta yale yanayosemwa kuhusiana na watuhumiwa.
 
Wito wangu kwa Serikali, ichukue hatua katika masuala ya msingi ya Kitaifa kama haya..hii hali haikubaliki hata kidogo, kundi la watu lina mtisha mpaka waziri sasa tunasemaje kuhusu serikali isiyoweza kuzuia upuuzi kama huu
Kama waliweza kwa Mwakyembe, mwandosya Mwaulimboka, .....watashindwa kwa mwaterezya!!! Haya tuna amani au utulivu!
 
hii inaweza kuwa ya kupika ili ku-water down suala la Dr , jamaa mpaka wanaweza kumpa pesa ku-stage tukio kama hili. usicheze na propaganda machinery.
 
mi nilishasema kwa jk siku yake ikifika na mi nipo hai, nitakuwa callabash nacheza tukunyema! sitalala wallah!

Ha ha ha eti utakuwa unacheza 'tukunyema'kweli mkuu umemchoka jk.....
 
SAKATA la ubomoaji majumba ya kifahari yaliyojengwa katika fukwe za Dar es Salaam limechukua sura mpya baada ya Waziri wa Nchi, Ofisi ya Makamu wa Rais, Mazingira, Dk Terezya Huvisa kufichua siri ya uhalifu.

Waziri amesema mbali na yeye kutishwa kuuawa, pia Mwanasheria wa Baraza la Taifa la Hifadhi na Usimamizi wa Mazingira (NEMC), Heche Manchare ametekwa na watu wasiojulikana wakiwa wameficha nyuso zao kwa vitambaa na kumpiga kisha kumtelekeza eneo ambalo hakulitaja.
acha kupotosha uma mkuu,soma vizuri gazeti la mwananchi ukuras awa tatu,hajatekwa ila alikutana na watu wamefunika nyuso zao wakampiga then wakamwamibia hizo nyumba zikibomolewa hataishi.plse rekebisha heading yako
 
Jeshi la polisi na usalama wa taifa wameenda likizo,tusubiri wakirudi tuone Kova atarudi na picha gani,ya mkenya au msomali.
 
Hi hali ikiachwa iendelee hivi hivi nina hakika hali itakuwa mbaya
 
Kamba tu hizi, hakuna lolote ukiuliza NEMC jamaa wanacheka sana (kapewa imprest aende akatulie mahali) then wanakuja kupika hii version maana Uli anaendelea vizuri na njia za kummaliza zimeshindikana...!! Ingekuwa kweli policcm wangeita press conference wakiwa Addis !!

Nahisi kuna agenda ya siri vile! Anataka tuamini kwamba Mwanasheria amepigwa na watu wenye hasira ya kupoteza nyumba zao hivyo na Dr. Ulimboka alitekwa na watu wenye hasira ya kupoteza ndugu zao. Nahisi haya ndo mazingira yanayojengwa!!!
 
Mtekaji lazima atakuwa Joshua Mulindi wa Ikulu
 
Jeshi la polisi na usalama wa taifa wameenda likizo,tusubiri wakirudi tuone Kova atarudi na picha gani,ya mkenya au msomali.

Wanakula bata!!! kama watoto wa vigogo ambao hata hawajaandaliwa kuwa wanausalama wamepelekwa huko ili hali wamesoma Marekani na Ulaya hata Tanzania hawaifahamu ni kwa nini kusiwe DHAIFU. Wamezoea maisha ya raha hawataki kazi ngumu za kupata taarifa!!!! Hivi utawaambia waende vijiweni kupata habari nyeti? Ninaishauri serikali irudi upya katika kutafuta watumishi wa UWT kwa kuanzia kule kwenye mfumo wa shule ze msingi na sekondari tena zile shule za serikali maana kule ndiko kuna wenye uchungu na hii nchi. Hawa wa kwetu wa Academy kazi kwelikweli unless umepata one from a very dedicated family. Take my words my beloved country, I love you and I do not want to looooooose peace and love we took sacrifices to maintain!! So sad!!!!
 
Hi ni sababu ya kuwa na serikali dhaifu; kila mtu sasa atakuwa na kaserikali ndani ya jamhuri hii.
 
Mtekaji lazima atakuwa Joshua Mulindi wa Ikulu
Kajenga huko nini? Maana yale majumba niliona ni ya over 500!!! Nasikia kuna mwenye la over 3 billion!!! Tanzania hii mhhhhhhhhhh.
 
je walioagiza bomoabomoa waliungwa mkono na CHADEMA?
Au kubomoa kulikuwa sio halali
Je huyo mwanasheria labda alihusika kuunga mkono mgomo wa madaktari?
Hii staili ya kulimboka inatisha.
Tulete wajapani tufunzwe kungfu.
 
SAKATA la ubomoaji majumba ya kifahari yaliyojengwa katika fukwe za Dar es Salaam limechukua sura mpya baada ya Waziri wa Nchi, Ofisi ya Makamu wa Rais, Mazingira, Dk Terezya Huvisa kufichua siri ya uhalifu.

Waziri amesema mbali na yeye kutishwa kuuawa, pia Mwanasheria wa Baraza la Taifa la Hifadhi na Usimamizi wa Mazingira (NEMC), Heche Manchare ametekwa na watu wasiojulikana wakiwa wameficha nyuso zao kwa vitambaa na kumpiga kisha kumtelekeza eneo ambalo hakulitaja.

Amini usiamini hii ni movie ya Dr. Ulimboka yaendelea kutengenezwa watu wapo bize studio wakiongozwa na Kova
 
Kubomowa sawa kama wamejenge sehemu ambazo haziruhusiwi kisheria.

But wale waliowapatia HATI za UJENZI wamechukuliwa hatua gani?

Na kama kweli wana hati HALALI ZA UJENZI from the same Govt basi inabidi walipwe fidia kabla ya kubomolewa.

Serikali isicheze double stds lazima iingie gharama kwa UZEMBE uliofanya na watendaji wake.

u r very right mkuu! THANKS!
 
mi nilishasema kwa jk siku yake ikifika na mi nipo hai, nitakuwa callabash nacheza tukunyema! sitalala wallah!
Cacico usinisahau. Sijui Callabash ni wapi. Nipigie na mimi nitaungana na wewe huko.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom