mwanao anaitwa nani?


eRRy

eRRy

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2009
Messages
1,084
Likes
18
Points
135
eRRy

eRRy

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2009
1,084 18 135
Wakatoliki - wanaume wanne na mwanamke mmoja - walikuwa wanakunywa kahawa kwenye mkahawa jioni moja. Mwanaume wa kwanza akaanza kuwaambia marafiki zake “Mwanangu ni padri, kila anapokwenda kila mtu humwita "Father"
Yule mwanaume wa pili akadakia kwa sauti ya juu kidogo “Mwanangu ni Askofu. Kila anapokwenda kila mtu humwita “Your Grace”
Mwanaume wa tatu akasema kwa madaha “Mwanangu yeye ni Kadinali. Anapofika kwenye halaiki kila mtu humwita “Your Eminence”
Yule mwanaume wa nne akazungusha macho kisha akasema. “Mwanangu ni papa. Kila anapokwenda kila mtu humwita “Your Holiness”
Mwanamke pekee katika kundi lile aliendelea kunywa kahawa yake kimya kimya bila kujali majigambo ya wale wakatoliki wenzake wa kiume. Kuona hivyo, wale wanaume wakamuomba awaambie cho chote kuhusu mtoto wake. Kwa sauti yenye mamlaka, kujiamini na majivuno kidogo akasema “Binti yangu ni mrefu, maji ya kunde, umbo la wastani namba nane, matiti makubwa, tumbo jembamba saizi 24 na mahips makubwa saizi 44. Anapofika kwenye halaiki kila mtu husema “Oh My God!”

 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,354
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,354 280
Nimeipenda sana..
Imenitengenezea siku yangu ile mbaya
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,153
Likes
1,816
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,153 1,816 280
“Binti yangu ni mrefu, maji ya kunde, umbo la wastani namba nane, matiti makubwa, tumbo jembamba saizi 24 na mahips makubwa saizi 44. Anapofika kwenye halaiki kila mtu husema “Oh My God!”
hahahahaaa! safi sana.
 

Forum statistics

Threads 1,213,937
Members 462,417
Posts 28,495,843