Mwanamke wa shoka

Mwanamke wa shoka

Na akitoka kuwapeleka madogo shuleni anakwenda shamba au kwenye biashara zake (sokoni)
 
Mwanamke anaweza.
Hapa home nimegawana vyumba na kuku broilers
niameamua kufuga humu humu,
hivyo nina kuku kama mia tano humu humu ndani, nina uhakika wa kupata pesa yangu nzuri tu for a month.
so wanawake ni zaidi ya mnavyotufikiria.
 
Mwanamke anaweza.
Hapa home nimegawana vyumba na kuku broilers
niameamua kufuga humu humu,
hivyo nina kuku kama mia tano humu humu ndani, nina uhakika wa kupata pesa yangu nzuri tu for a month.
so wanawake ni zaidi ya mnavyotufikiria.


Lakini baiskeli huendeshi***%#@!!!¿¿¿¿
 
OMG ni nani alinipiga picha? Atakuwa Boflo huyo si bure!
 
Last edited by a moderator:
images
 
Back
Top Bottom